GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
BULA
90
[10]
1 0 [10] Slavia Sofia
1 0 
90
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Etar Veliko Tarnovo [8] 0 1
0 1 
ICEA
46
[6]
0 1 [6] Vikingur Reykjavik
0 1 
46
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
KA Akureyri [8] 1 0
1 0 
ICEA
56
[7]
0 0 [7] Vikingur Olafsvik
0 0 
56
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Breidablik UBK [9] 0 0
0 0 
RMNA
54
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
54
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Voluntari [9] 0 0
0 0 
ISRA
57
[9]
0 0 [9] Maccabi Tel Aviv
0 0 
57
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Beitar Jerusalem [8] 0 0
0 0 
SLOA
58
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
58
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
NK Aluminij [9] 0 0
0 0 
BIA
57
[6]
0 0 [6] Mouscron-Peruwelz
0 0 
57
0-2(0-2)
(0-2)
[15]
KAA Gent [15] 0 0
0 0 
NORA
58
[16]
0 0 [16] Viking FK
0 0 
58
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
SK Brann [3] 0 0
0 0 
BIHA
58
[6]
0 0 [6] Borac Banja Luka
0 0 
58
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHA
60
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
60
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Zrinjski Mostar [4] 0 0
0 0 
BIHA
60
[5]
0 0 [5] Siroki Brijeg
0 0 
60
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Mladost Doboj Kakanj [2] 0 0
0 0 
SRBA
52
[12]
0 0 [12] Radnik Surdulica
0 0 
52
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
FK Zemun [13] 0 0
0 0 
BULA
59
[9]
0 0 [9] Dunav Ruse
0 0 
59
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Ludogorets [3] 0 0
0 0 
TBNAHT
[10]
0 0 [10] FC Barcelona
0 0 
HT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Real Betis [17] 0 0
0 0 
 
CHIA
44
[2]
0 0 [2] Everton Viña del Mar
0 0 
44
0-0(2-0)
(2-0)
[16]
O'Higgins [16] 0 0
0 0 
GREA
44
[12]
0 0 [12] AO Platanias
0 0 
44
0-0(2-0)
(2-0)
[9]
Panathinaikos [9] 0 0
0 0 
TBNB
44
[14]
0 0 [14] Gimnàstic Tarragona
0 0 
44
0-1(2-0)
(2-0)
[16]
UD Almería [16] 0 0
0 0 
TNKB
29
[12]
0 0 [12] Gaziantep B.B.
0 0 
29
0-0(2-0)
(2-0)
[16]
Gaziantepspor [16] 0 0
0 0 
TNKA
28
[16]
0 0 [16] Antalyaspor
0 0 
28
1-1(2-0)
(2-0)
[7]
Akhisar Bld. [7] 0 0
0 0 
TNKA
31
[12]
0 0 [12] Fenerbahçe SK
0 0 
31
0-1(2-0)
(2-0)
[5]
Trabzonspor [5] 0 0
0 0 
ITA
26
[11]
0 0 [11] Sassuolo Calcio
0 0 
26
0-0(2-0)
(2-0)
[16]
Genoa [16] 0 0
0 0 
 
ITA
27
[13]
0 0 [13] Lazio
0 0 
27
0-0(2-0)
(2-0)
[10]
SPAL 1907 [10] 0 0
0 0 
 
ITA
28
[15]
0 1 [15] FC Crotone
0 1 
28
0-3(2-0)
(2-0)
[5]
AC Milan [5] 1 1
1 1 
 
ITA
27
[7]
0 0 [7] Bologna FC
0 0 
27
1-0(2-0)
(2-0)
[8]
Torino FC [8] 0 0
0 0 
 
ITA
28
[9]
0 0 [9] Udinese Calcio
0 0 
28
0-1(2-0)
(2-0)
[17]
ChievoVerona [17] 0 0
0 0 
 
ITA
26
[12]
0 0 [12] Sampdoria
0 0 
26
0-1(2-0)
(2-0)
[6]
Benevento Calcio [6] 0 0
0 0 
 
ITA
27
[14]
0 0 [14] Inter Milano
0 0 
27
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Fiorentina [4] 0 1
0 1 
 
VENA02h00
[10]
0 0 [10] Deportivo JBL
0 0 
vs
02h00
[8]
Atlético Socopó [8] 0 0
0 0 
PARA
14
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
14
0-0(2-0)
(2-0)
[9]
Club Rubio Ñu [9] 0 0
0 0 
COLB
15
[12]
0 0 [12] Bogotá FC
0 0 
15
0-0(2-0)
(2-0)
[7]
Boyacá Chicó [7] 0 0
0 0 
CROA
14
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
14
0-0(2-0)
(2-0)
[4]
Slaven Belupo [4] 0 0
0 0 
CROA
13
[3]
0 0 [3] NK Osijek
0 0 
13
0-0(2-0)
(2-0)
[6]
Inter Zaprešić [6] 0 0
0 0 
BLVA
14
[9]
0 0 [9] Real Potosí
0 0 
14
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
Bolívar [12] 0 0
0 0 
BDNA
7
[17]
0 0 [17] CD Aves
0 0 
7
0-0(2-0)
(2-0)
[7]
Sporting Braga [7] 0 0
0 0 
BRA
12
[15]
0 0 [15] Bahia/BA
0 0 
12
0-0(2-0)
(2-0)
[13]
Vasco da Gama/RJ [13] 0 0
0 0 
BRA
15
[9]
0 0 [9] Cruzeiro/MG
0 0 
15
0-0(2-0)
(2-0)
[7]
Sport Recife/PE [7] 0 0
0 0 
BRA
15
[14]
0 0 [14] Ponte Preta/SP
0 0 
15
1-0(2-0)
(2-0)
[8]
Botafogo/RJ [8] 0 1
0 1 
BRA
14
[19]
0 0 [19] Avai FC/SC
0 0 
14
0-0(2-0)
(2-0)
[16]
São Paulo/SP [16] 0 0
0 0 
PHA
12
[5]
0 0 [5] Paris St. Germain
0 0 
12
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
Toulouse FC [12] 0 0
0 0 
 
BDNA
0
[6]
0 0 [6] Marítimo
0 0 
0
0-0(2-0)
(2-0)
[18]
Boavista FC [18] 0 0
0 0 
VENA03h00
[7]
0 0 [7] Metropolitanos
0 0 
vs
03h00
[1]
Mineros Guyana [1] 0 0
0 0 
VENA03h00
[5]
0 0 [5] Caracas FC
0 0 
vs
03h00
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
VENA03h00
[17]
0 0 [17] Trujillanos FC
0 0 
vs
03h00
[15]
Atlético Venezuela [15] 0 0
0 0 
CNDA03h00
[2]
0 0 [2] FC Vorkuta
0 0 
vs
03h00
[4]
SC Scarborough [4] 0 0
0 0 
ECUA03h00
[12]
0 0 [12] Fuerza Amarilla SC
0 0 
vs
03h00
[11]
Univ Católica Quito [11] 0 0
0 0 
TBNB03h00
[12]
0 0 [12] Granada CF
0 0 
vs
03h00
[11]
Albacete Balompié [11] 0 0
0 0 
 
COLA03h15
[18]
0 0 [18] Jaguares de Córdoba
0 0 
vs
03h15
[17]
Envigado FC [17] 0 0
0 0 
TBNA03h15
[15]
0 0 [15] Deportivo La Coruña
0 0 
vs
03h15
[14]
Real Madrid [14] 0 0
0 0 
 
CHIA04h00
[6]
0 0 [6] Univ de Chile
0 0 
vs
04h00
[12]
CD Huachipato [12] 0 0
0 0 
PARA04h10
[4]
0 0 [4] Olimpia Asunción
0 0 
vs
04h10
[2]
Club Guaraní [2] 0 0
0 0 
BLVA04h15
[6]
0 0 [6] CD San José
0 0 
vs
04h15
[4]
Oriente Petrolero [4] 0 0
0 0 
 
USW05h00
[4]
0 0 [4] Chicago RS (W)
0 0 
vs
05h00
[8]
FC Kansas City (W) [8] 0 0
0 0 
BRA05h00
[12]
0 0 [12] Coritiba/PR
0 0 
vs
05h00
[3]
Santos/SP [3] 0 0
0 0 
BRA05h00
[4]
0 0 [4] Palmeiras/SP
0 0 
vs
05h00
[17]
Chapecoense/SC [17] 0 0
0 0 
USA05h00
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] New York City FC
0 0 
vs
05h00
[Dong-10]
New England Revolution [Dong-10] 0 0
0 0 
COLA05h15
[1]
0 0 [1] Junior Barranquilla
0 0 
vs
05h15
[13]
Once Caldas [13] 0 0
0 0 
VENA05h30
[12]
0 0 [12] Monagas SC
0 0 
vs
05h30
[16]
Portuguesa FC [16] 0 0
0 0 
 
VENA05h30
[18]
0 0 [18] Zamora FC
0 0 
vs
05h30
[11]
Anzoátegui [11] 0 0
0 0 
COLA05h30
[3]
0 0 [3] Atlético Nacional
0 0 
vs
05h30
[5]
Alianza Petrolera [5] 0 0
0 0 
 
COLB06h00
[9]
0 0 [9] Real Santander
0 0 
vs
06h00
[1]
Leones FC [1] 0 0
0 0 
CRCA06h00
[12]
0 0 [12] Guadalupe FC
0 0 
vs
06h00
[7]
LD Alajuelense [7] 0 0
0 0 
BLVA06h30
[8]
0 0 [8] Blooming
0 0 
vs
06h30
[10]
CD Guabirá [10] 0 0
0 0 
ECUA08h00
[8]
0 0 [8] Barcelona SC
0 0 
vs
08h00
[10]
Guayaquil City [10] 0 0
0 0 
USA09h00
[Tay-3]
0 0 [Tay-3] Seattle Sounders
0 0 
vs
09h00
[Tay-10]
Minnesota United [Tay-10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
1 1 [2] Blacktown City
1 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Rockdale City Suns [3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 1 [11] Brisbane Roar Youth
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Redlands Utd [9] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh Greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
2 1 [5] Green Gully SC
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Pascoe Vale [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
North Geelong Warriors [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
1 1 [9] Bulleen Lions
1 1 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[16]
1 0 [16] Tochigi Uva
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne Sharks
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Gainare Tottori [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
Gamba Osaka U23 [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[15]
Cerezo Osaka U23 [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Reinmeer Aomori [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] FC Imabari
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Briobecca Urayasu [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Ryutsu Keizai [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Bayswater City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
SEAWFT
[2]
0 0 [2] Vietnam (W)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar (W) [3] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
4 0   Surabaya
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sriwijaya FC   0 1
0 1 
TQAFT
[10]
3 0 [10] Changchun YaTai
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Tianjin Quanjian [5] 0 6
0 6 
SVTGWFT
 
1 0   Canada Univ (W)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland Univ (W)   0 1
0 1 
SEAFT
[B-3]
1 0 [B-3] Indonesia U22
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Đông Timo U22 [B-5] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[5]
1 0 [5] Olympic FC QLD
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
2 0 [6] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[14]
MFK Vítkovice [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
3 0 [10] Dukla Praha Youth
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Bohemians 1905 Youth [12] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[1]
2 0 [1] Teplice Youth
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[11]
Sparta Praha Youth [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
2 0 [13] Montedio Yamagata
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
JEF United Chiba [9] 0 3
0 3 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Matsumoto Yamaga [8] 0 3
0 3 
NHATBFT
[7]
3 0 [7] Yokohama FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Mito HollyHock [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Nagoya Grampus
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Zweigen Kanazawa [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
1 0 [14] Ehime FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 3
0 3 
NHATBFT
[17]
1 0 [17] FC Gifu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 2
0 2 
NHATBFT
[16]
2 0 [16] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Oita Trinita [12] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[3]
1 0 [3] Viktoria Plzen Youth
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Mlada Boleslav Youth [7] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[6]
1 0 [6] Karvina Youth
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Slovacko Youth [5] 0 2
0 2 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama (W)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Iga FC Kunoichi (w) [10] 0 0
0 0 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] INAC Leonessa (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Albirex Niigata Ladies (W) [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
1 1 [7] Tokyo Musashino
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Verspah Oita [12] 1 1
1 1 
NHATBFT
[6]
2 0 [6] Tokyo Verdy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
V-Varen Nagasaki [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Tokushima Vortis
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 5
0 5 
NHATAFT
[11]
1 0 [11] Vissel Kobe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Yokohama F Marinos [6] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[4]
0 0 [4] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
C. Budejovice Youth [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
1 0 [7] Suwon FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ansan Police [3] 0 2
0 2 
HQBFT
[10]
3 0 [10] Daejeon Citizen
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
2 0 [8] Odense BK
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
FC Midtjylland [2] 0 2
0 2 
HQAFT
[9]
0 0 [9] Daegu FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Incheon United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 1
0 1 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Real SC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Sporting Lisboa B [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] SBV Excelsior
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Feyenoord [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Yifang
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shijiazhuang Yongchang [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Wuhan Zall
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Xinjiang Tianshan Leopard [10] 0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Japan Univ (W)
0 0 
FT
14-0(3-0)
(3-0)
 
Colombia SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Taiwan Univ (W)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Mỹ SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Russia Univ (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
South Africa Univ (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Argentina SV Nữ
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
South Korea Univ (W)   0 0
0 0 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Nürnberg
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
Union Berlin [5] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Holstein Kiel
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
Greuther Fürth [18] 0 0
0 0 
DUBFT
[17]
3 0 [17] Ingolstadt
3 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jahn Regensburg [12] 0 2
0 2 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Henan Construction
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chongqing Lifan [9] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou R&F
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shandong Luneng [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 1 [9] Beijing BG FC
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Nei Mongol Zhongyou [12] 1 0
1 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Taraz [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Würzburger Kickers
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Hansa Rostock [6] 1 0
1 0 
NGAFT
[16]
0 0 [16] Amkar Perm
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Zenit [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
1 0 [3] FK Ordabasy
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Atyrau [7] 0 4
0 4 
DENBFT
[5]
2 0 [5] HB Køge
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Nykøbing FC [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
4 0 [12] Fremad Amager
4 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[10]
Viborg FF [10] 0 1
0 1 
DENBFT
[11]
3 0 [11] Skive IK
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Vejle BK [1] 0 3
0 3 
DENBFT
[9]
1 0 [9] FC Fredericia
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Roskilde [4] 0 1
0 1 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel FF
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Brabrand IF [6] 0 2
0 2 
DENBFT
[7]
1 0 [7] Esbjerg fB
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Thisted FC [2] 0 2
0 2 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Anderlecht
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Sint-Truiden [4] 0 2
0 2 
ANHAFT
[2]
3 0 [2] Huddersfield
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Newcastle Utd [16] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] AFC Ajax
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
FC Groningen [12] 0 3
0 3 
HLAFT
[2]
0 0 [2] FC Utrecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Willem II Tilburg [15] 0 2
0 2 
SEAWFT
[5]
0 0 [5] Malaysia (W)
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[1]
Thailand (W) [1] 0 1
0 1 
SEAFT
[B-2]
0 1 [B-2] Thái Lan U22
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Campuchia U22 [B-6] 1 2
1 2 
SEAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Philippines U22
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-1]
Vietnam U22 [B-1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
2 0 [5] Ararat Yerevan
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pyunik FC [3] 0 1
0 1 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Zira FK [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
1 0 [7] Bloemfontein Celtic
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Kaizer Chiefs [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
1 0 [15] Platinum Stars
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Maritzburg United [1] 0 1
0 1 
TDAFT
[2]
2 0 [2] Djurgårdens IF
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Halmstads BK [15] 0 4
0 4 
TDAFT
[8]
4 1 [8] Östersunds FK
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
AIK Fotboll [3] 1 1
1 1 
PHAFT
[14]
2 0 [14] Lille OSC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
SM Caen [13] 0 2
0 2 
 
TDBFT
[4]
1 0 [4] Helsingborg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
GAIS [10] 0 3
0 3 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Brommapojkarna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
IFK Värnamo [9] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Minsk [1] 0 2
0 2 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Wisla Plock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Legia Warszawa [5] 0 2
0 2 
IREAFT
[3]
1 0 [3] Derry City
1 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[2]
Dundalk FC [2] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Irtysh Pavlodar
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kaisar Kyzylorda [6] 1 5
1 5 
GEOAFT
[9]
1 0 [9] Kolkheti Poti
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Lokomotiv T [6] 0 1
0 1 
DUAFT
[9]
1 0 [9] SC Freiburg
1 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
[10]
Eintracht Frankfurt [10] 0 2
0 2 
 
KAZAFT
[2]
1 0 [2] Kairat Almaty
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Shakhtyor Karagandy [9] 0 1
0 1 
TSBFT
[9]
2 0 [9] FC Aarau
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Vaduz [4] 0 3
0 3 
 
NGBFT
[8]
3 0 [8] Spartak-2 Moscow
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Rotor Volgograd [19] 0 1
0 1 
 
UKRAFT
[9]
3 0 [9] Zirka Kropyvnytskyi
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Zorya Lugansk [8] 0 2
0 2 
 
UKRAFT
[10]
5 0 [10] Karpaty Lviv
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
PFK Aleksandriya [11] 0 1
0 1 
 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Tubize [7] 0 4
0 4 
DENAFT
[4]
2 0 [4] Hobro IK
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Lyngby BK [13] 0 2
0 2 
TSAFT
[6]
3 1 [6] FC Sion
3 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Luzern [4] 1 1
1 1 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Basel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Lugano [8] 0 2
0 2 
TSAFT
[9]
1 0 [9] Grasshoppers
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 2
0 2 
BRAFT
[2]
2 0 [2] Grêmio/RS
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Atlético/PR [6] 0 2
0 2 
 
NGAU21FT
[14]
1 0 [14] Akhmat Gr. Youth
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Arsenal Tula Youth [9] 0 1
0 1 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Dynamo Moscow
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Ufa [7] 0 2
0 2 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] RB Salzburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 2
0 2 
AUTAFT
[3]
3 0 [3] LASK Linz
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
SCR Altach [9] 0 2
0 2 
HLAFT
[18]
2 0 [18] NAC Breda
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
PSV Eindhoven [3] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[13]
3 0 [13] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
PEC Zwolle [6] 0 2
0 2 
 
SLOAFT
[10]
3 0 [10] NK Ankaran
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 1
0 1 
 
CHIAFT
[14]
0 1 [14] Deportes Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Curicó Unido [15] 1 1
1 1 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
1. FC Brno [16] 0 1
0 1 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] FK Jablonec
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Dukla Praha [12] 0 1
0 1 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
1 0 [14] FK Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Slavia Mozyr [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
FK Varnsdorf [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Hradec Kralove [5] 0 1
0 1 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
GOSK Gabela [8] 0 1
0 1 
ANHAFT
[9]
4 0 [9] Tottenham
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Chelsea FC [11] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[12]
1 0 [12] Vitória Setúbal
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
GD Chaves [15] 0 2
0 2 
PHAFT
[4]
3 1 [4] Olympique Marseille
3 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Angers SCO [7] 1 2
1 2 
 
TDBFT
[13]
0 1 [13] Norrby IF
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 1 0
1 0 
TDBFT
[3]
2 0 [3] Falkenbergs FF
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Åtvidabergs FF [14] 0 2
0 2 
COLAFT
[9]
2 0 [9] América de Cali
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millonarios [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
2 0 [11] Viitorul Constanta
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CS Univ Craiova [2] 0 2
0 2 
 
BLRAFT
[3]
1 0 [3] BATE Borisov
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[12]
FK Krumkachy [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
1 0 [4] Sirius IK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Norrköping [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
1 0 [7] IFK Göteborg
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
BK Häcken [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] JJK Jyväskylä
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
 
FINAFT
[3]
1 0 [3] KuPS Kuopio
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
IFK Mariehamn [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
1 0 [6] VPS Vaasa
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ilves Tampere [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Nieciecza KS
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Acre
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Bnei Sakhnin [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[2]
Shakhter Soligorsk [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ullensaker/Kisa [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[10]
FK Jerv [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] IK Start
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tromsdalen UIL [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Mjøndalen IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Strommen IF [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Arendal Football
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Floro SK [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] Nea Salamina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis FC [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Gabala FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sumqayit FK [4] 0 1
0 1 
BIAFT
[7]
0 0 [7] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Aalesund FK [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg BK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Stabaek
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Molde FK [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Kristiansund BK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd BK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sandefjord [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Brøndby IF [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
3 0 [7] Mönchengladbach
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
1.FC Köln [13] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[18]
1 0 [18] Atalanta Bergamo
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] AO Kerkyra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Panionios GSS [4] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 1 [2] AEK Athens
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Panetolikos [15] 1 0
1 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
PAOK Salonica   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Athletic Bilbao
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Getafe CF [8] 0 3
0 3 
 
COLBFT
[16]
0 2 [16] Universitario Popayán
0 2 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Llaneros FC (COL) [6] 2 0
2 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Dynamo Kiev
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[7]
Stal Kamianske [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Mariupol [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[11]
MSK Zilina [11] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[5]
Chikhura Sachkhere [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Eskişehirspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Elazığspor [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 2 [8] Rudeš Zagreb
0 2 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Altınordu SK
0 0 
FT
1-1(0-3)
(0-3)
[10]
Ankaragücü [10] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] FK Rostov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Krasnodar [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Kayserispor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Göztepe Izmir [14] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 1 [8] Mattersburg
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Austria Wien [4] 1 0
1 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Universidad CR [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Pérez Zeledón
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Limón FC [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Toluca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Club Necaxa [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] El Nacional Quito
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[6]
LDU Quito [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
CS Emelec [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] FC Porto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Moreirense FC [13] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Real Oviedo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] QLD Lions
0 0 
0-0
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Nasaf Qarshi
0 0 
0-0
 
Lokomotiv Tashkent   0 0
0 0 
UZBCHoãn
 
0 0   Dinamo Samarkand
0 0 
0-0
 
FC Bunyodkor   0 0
0 0 
LATAHoãn
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
0-0
[5]
FK Jelgava [5] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
0-0
[8]
SK Babīte [8] 0 0
0 0 
SRBAHoãn
[4]
0 0 [4] FK Partizan
0 0 
0-0
[7]
FK Napredak [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen
ket qua u20 the gioi | u20 world cup 2017 | lich thi dau u20 the gioi