GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATB
70
[16]
1 0 [16] Ehime FC
1 0 
70
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Yokohama FC [6] 0 1
0 1 
NGAU21
74
[6]
1 0 [6] FK Ufa Youth
1 0 
74
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Arsenal Tula Youth [12] 0 0
0 0 
ASI16VL
73
[F-1]
0 0 [F-1] North Korea U16
0 0 
73
1-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
Hong Kong U16 [F-2] 0 0
0 0 
TQAHT
[10]
1 0 [10] Changchun YaTai
1 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hebei CFFC [3] 0 0
0 0 
NHATB
27
[7]
0 0 [7] Nagoya Grampus
0 0 
27
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tokyo Verdy [9] 0 0
0 0 
IDNA
30
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
30
0-1(0-0)
(0-0)
 
Surabaya   0 1
0 1 
NGB
31
[16]
0 0 [16] Luch-Energiya
0 0 
31
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Fakel Voronezh [17] 0 0
0 0 
ASI16VL
31
[I-4]
0 0 [I-4] Mongolia U16
0 0 
31
1-2(0-0)
(0-0)
[I-3]
Cambodia U16 [I-3] 0 0
0 0 
CZEU21
2
[2]
0 0 [2] Mlada Boleslav Youth
0 0 
2
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sparta Praha Youth [3] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[10]
0 0 [10] Viktoria Plzen Youth
0 0 
vs
16h00
[17]
Dukla Praha Youth [17] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[2]
0 0 [2] Kairat Almaty
0 0 
vs
16h00
[4]
Tobol Kostanay [4] 0 0
0 0 
NGAU2116h00
[15]
0 0 [15] Amkar Youth
0 0 
vs
16h00
[10]
SKA-Energia Youth [10] 0 0
0 0 
ASI16VL16h00
[J-1]
0 0 [J-1] Japan U16
0 0 
vs
16h00
[J-2]
Malaysia U16 [J-2] 0 0
0 0 
EUW17VL16h00
[27]
0 0 [27] Romania (W) U17
0 0 
vs
16h00
[14]
Greece (W) U17 [14] 0 0
0 0 
HQA16h00
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
vs
16h00
[11]
Daegu FC [11] 0 0
0 0 
KAZA16h30
[12]
0 0 [12] FK Okzhetpes
0 0 
vs
16h30
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
ASI16VL16h45
[D-3]
0 0 [D-3] Nepal U16
0 0 
vs
16h45
[D-4]
Palestine U16 [D-4] 0 0
0 0 
NHATB17h00
[3]
0 0 [3] V-Varen Nagasaki
0 0 
vs
17h00
[12]
JEF United Chiba [12] 0 0
0 0 
HQB17h00
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land
0 0 
vs
17h00
[2]
Busan I'Park [2] 0 0
0 0 
HQB17h00
[4]
0 0 [4] Seongnam Ilhwa Ch.
0 0 
vs
17h00
[5]
Ansan Police [5] 0 0
0 0 
NHAT317h00
[16]
0 0 [16] Cerezo Osaka (R)
0 0 
vs
17h00
[10]
Fukushima Utd [10] 0 0
0 0 
NGB17h00
[6]
0 0 [6] Sibir Novosibirsk
0 0 
vs
17h00
[3]
Dynamo St Peter. [3] 0 0
0 0 
NGB17h00
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
vs
17h00
[2]
Krylia Sovetov Samara [2] 0 0
0 0 
NGA17h00
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
vs
17h00
[4]
CSKA Moscow [4] 0 0
0 0 
HQA17h00
[12]
0 0 [12] Gwangju FC
0 0 
vs
17h00
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
TBNA17h00
[15]
0 0 [15] RCD Espanyol
0 0 
vs
17h00
[18]
Deportivo La Coruña [18] 0 0
0 0 
 
TBNB17h00
[17]
0 0 [17] SD Huesca
0 0 
vs
17h00
[3]
Real Valladolid [3] 0 0
0 0 
VNA17h00
[13]
0 0 [13] Can Tho FC
0 0 
vs
17h00
[2]
Thanh Hoa FC [2] 0 0
0 0 
ASI16VL17h30
[C-3]
0 0 [C-3] Lebanon U16
0 0 
vs
17h30
[C-2]
Afghanistan U16 [C-2] 0 0
0 0 
HLA17h30
[8]
0 0 [8] FC Utrecht
0 0 
vs
17h30
[3]
PSV Eindhoven [3] 0 0
0 0 
ITA17h30
[8]
0 0 [8] Sampdoria
0 0 
vs
17h30
[5]
AC Milan [5] 0 0
0 0 
VNA17h30
[11]
0 0 [11] TP Ho Chi Minh
0 0 
vs
17h30
[12]
Hoang Anh Gia Lai [12] 0 0
0 0 
VNA17h30
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
vs
17h30
[6]
Khatoco Khanh Hoa [6] 0 0
0 0 
DENB18h00
[6]
0 0 [6] Viborg FF
0 0 
vs
18h00
[10]
FC Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENB18h00
[5]
0 0 [5] Esbjerg fB
0 0 
vs
18h00
[3]
HB Køge [3] 0 0
0 0 
DENB18h00
[2]
0 0 [2] Thisted FC
0 0 
vs
18h00
[1]
Vejle BK [1] 0 0
0 0 
DENB18h00
[8]
0 0 [8] Fremad Amager
0 0 
vs
18h00
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENB18h00
[9]
0 0 [9] FC Fredericia
0 0 
vs
18h00
[11]
Brabrand IF [11] 0 0
0 0 
DENB18h00
[4]
0 0 [4] Vendsyssel FF
0 0 
vs
18h00
[7]
Nykøbing FC [7] 0 0
0 0 
LATA18h00
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
vs
18h00
[7]
FS METTA/LU Riga [7] 0 0
0 0 
THA18h00
[6]
0 0 [6] Chonburi FC
0 0 
vs
18h00
[10]
Ubon UMT United [10] 0 0
0 0 
THA18h00
[17]
0 0 [17] Thai Honda FC
0 0 
vs
18h00
[14]
Nakhon Ratchasima [14] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[7]
0 0 [7] FK Aktobe
0 0 
vs
18h00
[8]
Kaisar Kyzylorda [8] 0 0
0 0 
NGB18h00
[19]
0 0 [19] Rotor Volgograd
0 0 
vs
18h00
[12]
Kuban Krasnodar [12] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske
0 0 
vs
18h00
[6]
Olimpik Donetsk [6] 0 0
0 0 
NGAU2118h00
[13]
0 0 [13] Akhmat Gr. Youth
0 0 
vs
18h00
[4]
Rubin Kazan Youth [4] 0 0
0 0 
TQB18h00
[10]
0 0 [10] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
vs
18h00
[11]
Meizhou Wuhua [11] 0 0
0 0 
NGA18h00
[9]
0 0 [9] FK Ural
0 0 
vs
18h00
[13]
FK Tosno [13] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[16]
0 0 [16] Kardemir Karabükspor
0 0 
vs
18h00
[14]
Yeni Malatyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKA18h00
[13]
0 0 [13] Sivasspor
0 0 
vs
18h00
[5]
Göztepe Izmir [5] 0 0
0 0 
ASI16VL18h00
[F-5]
0 0 [F-5] Macau U16
0 0 
vs
18h00
[F-3]
Taiwan U16 [F-3] 0 0
0 0 
SCOA18h15
[6]
0 0 [6] Motherwell FC
0 0 
vs
18h15
[3]
Aberdeen FC [3] 0 0
0 0 
IDNA18h30
 
0 0   Arema Indonesia
0 0 
vs
18h30
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
DUB18h30
[17]
0 0 [17] Greuther Fürth
0 0 
vs
18h30
[6]
Nürnberg [6] 0 0
0 0 
DUB18h30
[3]
0 0 [3] SV Darmstadt
0 0 
vs
18h30
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 0
0 0 
DUB18h30
[16]
0 0 [16] VfL Bochum
0 0 
vs
18h30
[15]
Ingolstadt [15] 0 0
0 0 
VNA18h30
[3]
0 0 [3] T&T Ha Noi
0 0 
vs
18h30
[4]
Ha Noi Club [4] 0 0
0 0 
TQA18h35
[12]
0 0 [12] Henan Construction
0 0 
vs
18h35
[5]
Shandong Luneng [5] 0 0
0 0 
TQB18h35
[2]
0 0 [2] Beijing Renhe
0 0 
vs
18h35
[5]
Shenzhen FC [5] 0 0
0 0 
RMNA19h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
19h00
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
THA19h00
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
vs
19h00
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THA19h00
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
vs
19h00
[13]
Port FC [13] 0 0
0 0 
BLRA19h00
[15]
0 0 [15] Slavia Mozyr
0 0 
vs
19h00
[12]
FK Krumkachy [12] 0 0
0 0 
CZEU2119h00
[19]
0 0 [19] Banik Ostrava Youth
0 0 
vs
19h00
[6]
Slovacko Youth [6] 0 0
0 0 
KAZA19h00
[9]
0 0 [9] Akzhayik Oral
0 0 
vs
19h00
[6]
Shakhtyor Karagandy [6] 0 0
0 0 
NGB19h00
[9]
0 0 [9] FK Orenburg
0 0 
vs
19h00
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGB19h00
[18]
0 0 [18] FK Tyumen
0 0 
vs
19h00
[11]
Avangard Kursk [11] 0 0
0 0 
NGB19h00
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
vs
19h00
[5]
Volgar Astrakhan [5] 0 0
0 0 
DUC319h00
[20]
0 0 [20] Karlsruher SC
0 0 
vs
19h00
[19]
RW Erfurt [19] 0 0
0 0 
DUC319h00
[7]
0 0 [7] VfR Aalen
0 0 
vs
19h00
[3]
Magdeburg [3] 0 0
0 0 
DENA19h00
[11]
0 0 [11] AaB Aalborg
0 0 
vs
19h00
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
ALBA19h00
[4]
0 0 [4] FK Kukesi
0 0 
vs
19h00
[6]
KF Laci [6] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[G-2]
0 0 [G-2] Thailand U16
0 0 
vs
19h00
[G-3]
Laos U16 [G-3] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[J-3]
0 0 [J-3] Singapore U16
0 0 
vs
19h00
[J-4]
Guam U16 [J-4] 0 0
0 0 
ASI16VL19h00
[B-3]
0 0 [B-3] Syria U16
0 0 
vs
19h00
[B-4]
Maldives U16 [B-4] 0 0
0 0 
FINA19h00
[10]
0 0 [10] PS Kemi
0 0 
vs
19h00
[7]
VPS Vaasa [7] 0 0
0 0 
ANHB19h15
[9]
0 0 [9] Sheffield Wed
0 0 
vs
19h15
[7]
Sheffield Utd [7] 0 0
0 0 
BIA19h30
[13]
0 0 [13] KAA Gent
0 0 
vs
19h30
[6]
Zulte Waregem [6] 0 0
0 0 
HLA19h30
[13]
0 0 [13] FC Groningen
0 0 
vs
19h30
[16]
FC Twente [16] 0 0
0 0 
HLA19h30
[9]
0 0 [9] VVV Venlo
0 0 
vs
19h30
[7]
PEC Zwolle [7] 0 0
0 0 
HLA19h30
[6]
0 0 [6] AFC Ajax
0 0 
vs
19h30
[5]
Vitesse Arnhem [5] 0 0
0 0 
LATA20h00
[2]
0 0 [2] FK Ventspils
0 0 
vs
20h00
[4]
Riga FC [4] 0 0
0 0 
BLRA20h00
[13]
0 0 [13] FK Minsk
0 0 
vs
20h00
[5]
FK Vitebsk [5] 0 0
0 0 
CZEB20h00
[12]
0 0 [12] Banik Sokolov
0 0 
vs
20h00
[3]
Ceske Budejovice [3] 0 0
0 0 
NORB20h00
[8]
0 0 [8] Floro SK
0 0 
vs
20h00
[3]
Ranheim Fotball [3] 0 0
0 0 
NORB20h00
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
vs
20h00
[16]
Arendal Football [16] 0 0
0 0 
NORB20h00
[2]
0 0 [2] IK Start
0 0 
vs
20h00
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORB20h00
[11]
0 0 [11] Tromsdalen UIL
0 0 
vs
20h00
[10]
FK Jerv [10] 0 0
0 0 
KAZA20h00
[3]
0 0 [3] FK Ordabasy
0 0 
vs
20h00
[5]
Irtysh Pavlodar [5] 0 0
0 0 
NGB20h00
[10]
0 0 [10] Spartak-2 Moscow
0 0 
vs
20h00
[15]
FK Khimki [15] 0 0
0 0 
TNKB20h00
[1]
0 0 [1] Giresunspor
0 0 
vs
20h00
[5]
Elazığspor [5] 0 0
0 0 
TNKB20h00
[10]
0 0 [10] Erzurum BB
0 0 
vs
20h00
[14]
Boluspor [14] 0 0
0 0 
GREA20h00
[4]
0 0 [4] PAOK Salonica
0 0 
vs
20h00
[6]
PAS Giannina [6] 0 0
0 0 
NPA20h00
[12]
0 0 [12] Chippa United
0 0 
vs
20h00
[11]
Bloemfontein Celtic [11] 0 0
0 0 
TDA20h00
[2]
0 0 [2] Djurgårdens IF
0 0 
vs
20h00
[7]
Hammarby IF [7] 0 0
0 0 
TDA20h00
[13]
0 0 [13] Kalmar FF
0 0 
vs
20h00
[6]
Östersunds FK [6] 0 0
0 0 
SRBA20h00
[10]
0 0 [10] FK Zemun
0 0 
vs
20h00
[4]
Spartak Subotica [4] 0 0
0 0 
EUW17VL20h00
[37]
0 0 [37] Wales (W) U17
0 0 
vs
20h00
[39]
Denmark (W) U17 [39] 0 0
0 0 
ITA20h00
[11]
0 0 [11] Cagliari Calcio
0 0 
vs
20h00
[12]
ChievoVerona [12] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[3]
0 0 [3] Inter Milano
0 0 
vs
20h00
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[18]
0 0 [18] Hellas Verona
0 0 
vs
20h00
[7]
Lazio [7] 0 0
0 0 
 
ITA20h00
[19]
0 0 [19] FC Crotone
0 0 
vs
20h00
[20]
Benevento Calcio [20] 0 0
0 0 
 
PHA20h00
[4]
0 0 [4] AS Saint-Étienne
0 0 
vs
20h00
[16]
Stade Rennais [16] 0 0
0 0 
 
TDB20h00
[14]
0 0 [14] Syrianska FC
0 0 
vs
20h00
[13]
Gefle IF [13] 0 0
0 0 
TDB20h00
[12]
0 0 [12] Norrby IF
0 0 
vs
20h00
[6]
Östers IF [6] 0 0
0 0 
POLA20h30
[5]
0 0 [5] Zaglebie Lubin
0 0 
vs
20h30
[9]
Sandecja [9] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
vs
20h30
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[7]
0 0 [7] Rabotnicki Skopje
0 0 
vs
20h30
[2]
Academy Pandev [2] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[6]
0 0 [6] Sileks Kratovo
0 0 
vs
20h30
[9]
Pobeda Prilep [9] 0 0
0 0 
MKDA20h30
[5]
0 0 [5] Pelister Bitola
0 0 
vs
20h30
[3]
Vardar Skopje [3] 0 0
0 0 
MDVA20h30
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
vs
20h30
[8]
Zaria Balti [8] 0 0
0 0 
MDVA20h30
[9]
0 0 [9] FC Speranta
0 0 
vs
20h30
[6]
FC Spicul [6] 0 0
0 0 
NGA20h30
[11]
0 0 [11] FK Ufa
0 0 
vs
20h30
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
NGA20h30
[5]
0 0 [5] FK Rostov
0 0 
vs
20h30
[3]
Lokomotiv Moscow [3] 0 0
0 0 
TNKA20h30
[10]
0 0 [10] Kasımpaşa SK
0 0 
vs
20h30
[6]
Kayserispor [6] 0 0
0 0 
BIHA20h30
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
vs
20h30
[6]
Borac Banja Luka [6] 0 0
0 0 
ASI16VL20h30
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
vs
20h30
[C-4]
Kyrgyzstan U16 [C-4] 0 0
0 0 
DUA20h30
[5]
0 0 [5] Hannover 96
0 0 
vs
20h30
[18]
1.FC Köln [18] 0 0
0 0 
 
ASI16VL20h45
[E-1]
0 0 [E-1] Yemen U16
0 0 
vs
20h45
[E-2]
U.A.E. U16 [E-2] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[9]
0 0 [9] Fjölnir
0 0 
vs
21h00
[4]
KB Reykjavík [4] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[2]
0 0 [2] Stjarnan FC
0 0 
vs
21h00
[1]
Valur Reykjavik [1] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[7]
0 0 [7] Vikingur Reykjavik
0 0 
vs
21h00
[12]
IA Akranes [12] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[6]
0 0 [6] KA Akureyri
0 0 
vs
21h00
[5]
UMF Grindavik [5] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[8]
0 0 [8] Breidablik UBK
0 0 
vs
21h00
[10]
IBV Vestmannaeyjar [10] 0 0
0 0 
ICEA21h00
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
vs
21h00
[3]
FH Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
FINB21h00
[7]
0 0 [7] EIF Ekenas
0 0 
vs
21h00
[9]
IF Gnistan [9] 0 0
0 0 
BLRA21h00
[9]
0 0 [9] FK Gorodeya
0 0 
vs
21h00
[16]
Naftan Novopolotsk [16] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[20]
0 0 [20] Jihlava Youth
0 0 
vs
21h00
[15]
Fotbal Trinec Youth [15] 0 0
0 0 
COLB21h00
[4]
0 0 [4] Barranquilla FC
0 0 
vs
21h00
[11]
Orsomarso SC [11] 0 0
0 0 
TSB21h00
[5]
0 0 [5] FC Vaduz
0 0 
vs
21h00
[4]
FC Chiasso [4] 0 0
0 0 
TSB21h00
[8]
0 0 [8] FC Winterthur
0 0 
vs
21h00
[2]
Neuchâtel Xamax [2] 0 0
0 0 
TSB21h00
[3]
0 0 [3] Servette FC
0 0 
vs
21h00
[7]
FC Wohlen [7] 0 0
0 0 
NGB21h00
[14]
0 0 [14] Zenit-2
0 0 
vs
21h00
[20]
Olimpiets NV [20] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[5]
0 0 [5] FC Mariupol
0 0 
vs
21h00
[9]
PFK Aleksandriya [9] 0 0
0 0 
POLB21h00
[15]
0 0 [15] Pogoń Siedlce
0 0 
vs
21h00
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
BIB21h00
[3]
0 0 [3] OH Leuven
0 0 
vs
21h00
[1]
FCO Beerschot Wilrijk [1] 0 0
0 0 
AZEA21h00
[3]
0 0 [3] Gabala FC
0 0 
vs
21h00
[8]
Neftchi Baku [8] 0 0
0 0 
DENA21h00
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
vs
21h00
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
BIHA21h00
[5]
0 0 [5] Siroki Brijeg
0 0 
vs
21h00
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
ASI16VL21h00
[B-1]
0 0 [B-1] Tajikistan U16
0 0 
vs
21h00
[B-2]
Oman U16 [B-2] 0 0
0 0 
EUW17VL21h00
[17]
0 0 [17] Ireland (W) U17
0 0 
vs
21h00
[9]
Bosnia-H. (W) U17 [9] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
vs
21h00
[9]
FC Thun [9] 0 0
0 0 
TSA21h00
[5]
0 0 [5] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[10]
0 0 [10] FC Lugano
0 0 
vs
21h00
[7]
Grasshoppers [7] 0 0
0 0 
BRA21h00
[17]
0 0 [17] São Paulo/SP
0 0 
vs
21h00
[1]
Corinthians/SP [1] 0 0
0 0 
TBNB21h00
[15]
0 0 [15] Rayo Vallecano
0 0 
vs
21h00
[7]
Cultural Leonesa [7] 0 0
0 0 
ARGA21h05
[11]
0 0 [11] Colon Santa Fe
0 0 
vs
21h05
[17]
Defensa y Justicia [17] 0 0
0 0 
ASI16VL21h15
[A-1]
0 0 [A-1] Jordan U16
0 0 
vs
21h15
[A-4]
Bahrain U16 [A-4] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[14]
0 0 [14] Getafe CF
0 0 
vs
21h15
[10]
Villarreal CF [10] 0 0
0 0 
 
RMNA21h30
[10]
0 0 [10] CSM Studentesc Iasi
0 0 
vs
21h30
[6]
ACS Poli Timisoara [6] 0 0
0 0 
AUTA21h30
[2]
0 0 [2] RB Salzburg
0 0 
vs
21h30
[3]
Austria Wien [3] 0 0
0 0 
BULA21h30
[11]
0 0 [11] Botev Plovdiv
0 0 
vs
21h30
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
HLA21h45
[4]
0 0 [4] AZ Alkmaar
0 0 
vs
21h45
[15]
SBV Excelsior [15] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[16]
0 0 [16] O'Higgins
0 0 
vs
22h00
[15]
CD Palestino [15] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[14]
0 0 [14] MFK OKD Karvina
0 0 
vs
22h00
[15]
1. FC Brno [15] 0 0
0 0 
CZEA22h00
[16]
0 0 [16] Jihlava
0 0 
vs
22h00
[13]
Banik Ostrava [13] 0 0
0 0 
BLRA22h00
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
vs
22h00
[7]
Torpedo Zhodino [7] 0 0
0 0 
CROA22h00
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
vs
22h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
NGB22h00
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
vs
22h00
[13]
Tom Tomsk [13] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[14]
0 0 [14] Ermis Aradippou
0 0 
vs
22h00
[12]
Ethnikos Achnas [12] 0 0
0 0 
CYPA22h00
[8]
0 0 [8] Olympiakos Nic.
0 0 
vs
22h00
[11]
Pafos FC [11] 0 0
0 0 
ALBA22h00
[2]
0 0 [2] Teuta Durres
0 0 
vs
22h00
[7]
Flamurtari Vlore [7] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
vs
22h00
[16]
Javor Ivanjica [16] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
vs
22h00
[2]
FK Vojvodina [2] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[8]
0 0 [8] Mladost Lucani
0 0 
vs
22h00
[5]
FK Vozdovac [5] 0 0
0 0 
ANHA22h00
[17]
0 0 [17] Brighton
0 0 
vs
22h00
[7]
Newcastle Utd [7] 0 0
0 0 
 
BDNA22h00
[10]
0 0 [10] Vitória Guimarães
0 0 
vs
22h00
[4]
Marítimo [4] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[7]
0 0 [7] CD Feirense
0 0 
vs
22h00
[9]
Belenenses [9] 0 0
0 0 
PHA22h00
[19]
0 0 [19] Strasbourg
0 0 
vs
22h00
[9]
FC Nantes [9] 0 0
0 0 
 
TDB22h00
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
vs
22h00
[5]
Falkenbergs FF [5] 0 0
0 0 
SCOB22h10
[3]
0 0 [3] St. Mirren
0 0 
vs
22h10
[6]
Queen of the South [6] 0 0
0 0 
GREA22h15
[3]
0 0 [3] Panionios GSS
0 0 
vs
22h15
[16]
AE Larisa [16] 0 0
0 0 
GREA22h15
[12]
0 0 [12] AO Kerkyra
0 0 
vs
22h15
[7]
Levadiakos [7] 0 0
0 0 
TDA22h30
[14]
0 0 [14] Jönköpings Södra
0 0 
vs
22h30
[12]
GIF Sundsvall [12] 0 0
0 0 
TDA22h30
[3]
0 0 [3] BK Häcken
0 0 
vs
22h30
[4]
AIK Fotboll [4] 0 0
0 0 
FINA22h30
[3]
0 0 [3] KuPS Kuopio
0 0 
vs
22h30
[11]
HIFK Helsinki [11] 0 0
0 0 
FINA22h30
[2]
0 0 [2] FC Lahti
0 0 
vs
22h30
[9]
RoPS Rovaniemi [9] 0 0
0 0 
ITB22h30
[20]
0 0 [20] Cesena
0 0 
vs
22h30
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
POLA22h59
[7]
0 0 [7] Jagiellonia
0 0 
vs
22h59
[4]
Legia Warszawa [4] 0 0
0 0 
CZEA22h59
[6]
0 0 [6] Sparta Praha
0 0 
vs
22h59
[10]
Teplice [10] 0 0
0 0 
ISRA22h59
[12]
0 0 [12] Maccabi Petah Tikva
0 0 
vs
22h59
[8]
Bnei Sakhnin [8] 0 0
0 0 
NORB22h59
[13]
0 0 [13] Kongsvinger
0 0 
vs
22h59
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
NORB22h59
[5]
0 0 [5] Mjøndalen IF
0 0 
vs
22h59
[12]
Asane Fotball [12] 0 0
0 0 
NORB22h59
[4]
0 0 [4] Sandnes Ulf
0 0 
vs
22h59
[9]
Strommen IF [9] 0 0
0 0 
TNKB22h59
[13]
0 0 [13] Ankaragücü
0 0 
vs
22h59
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
TNKB22h59
[12]
0 0 [12] Gaziantep B.B.
0 0 
vs
22h59
[17]
Eskişehirspor [17] 0 0
0 0 
NGA22h59
[2]
0 0 [2] FK Krasnodar
0 0 
vs
22h59
[1]
Zenit [1] 0 0
0 0 
BIA22h59
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
vs
22h59
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
NORA22h59
[4]
0 0 [4] Molde FK
0 0 
vs
22h59
[7]
Sandefjord [7] 0 0
0 0 
NORA22h59
[11]
0 0 [11] Aalesund FK
0 0 
vs
22h59
[14]
Sogndal [14] 0 0
0 0 
NORA22h59
[9]
0 0 [9] Stromsgodset IF
0 0 
vs
22h59
[15]
Tromso IL [15] 0 0
0 0 
NORA22h59
[13]
0 0 [13] Kristiansund BK
0 0 
vs
22h59
[8]
Stabaek [8] 0 0
0 0 
NORA22h59
[10]
0 0 [10] Lillestrom SK
0 0 
vs
22h59
[1]
Rosenborg BK [1] 0 0
0 0 
DENA22h59
[3]
0 0 [3] Hobro IK
0 0 
vs
22h59
[6]
Brøndby IF [6] 0 0
0 0 
DUA22h59
[15]
0 0 [15] Bayer Leverkusen
0 0 
vs
22h59
[14]
Hamburger SV [14] 0 0
0 0 
 
ITA22h59
[14]
0 0 [14] Sassuolo Calcio
0 0 
vs
22h59
[13]
Bologna FC [13] 0 0
0 0 
 
TBNB22h59
[22]
0 0 [22] Albacete Balompié
0 0 
vs
22h59
[10]
Real Oviedo [10] 0 0
0 0 
MLTA23h00
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
vs
23h00
[1]
Gzira United [1] 0 0
0 0 
EUW17VL23h00
[25]
0 0 [25] France (W) U17
0 0 
vs
23h00
[20]
Kazakhstan (W) U17 [20] 0 0
0 0 
ARGB23h05
[4]
0 0 [4] Brown de Adrogué
0 0 
vs
23h05
[15]
Instituto Córdoba [15] 0 0
0 0 
PERA23h15
[9]
0 0 [9] Sport Huancayo
0 0 
vs
23h15
[14]
Unión Comercio [14] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
vs
23h30
[7]
Zorya Lugansk [7] 0 0
0 0 
UKRA23h30
[10]
0 0 [10] Karpaty Lviv
0 0 
vs
23h30
[12]
Chernomorets Od. [12] 0 0
0 0 
GEOA23h30
[2]
0 0 [2] Torpedo Kutaisi
0 0 
vs
23h30
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
TNKA23h30
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
vs
23h30
[1]
Galatasaray SK [1] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[12]
0 0 [12] UD Las Palmas
0 0 
vs
23h30
[11]
CD Leganés [11] 0 0
0 0 
 
TBNA23h30
[13]
0 0 [13] SD Eibar
0 0 
vs
23h30
[17]
Celta de Vigo [17] 0 0
0 0 
 
SLOA23h45
[5]
0 0 [5] NK Domzale
0 0 
vs
23h45
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
ASI16VL23h45
[E-4]
0 0 [E-4] Qatar U16
0 0 
vs
23h45
[E-3]
Bangladesh U16 [E-3] 0 0
0 0 
CROA00h00
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
vs
00h00
[7]
Lokomotiva Zagreb [7] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[7]
0 0 [7] MSK Zilina
0 0 
vs
00h00
[2]
Slovan Bratislava [2] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[10]
0 0 [10] Tatran Presov
0 0 
vs
00h00
[9]
AS Trencin [9] 0 0
0 0 
SVKA00h00
[8]
0 0 [8] Zemplin Michalovce
0 0 
vs
00h00
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[5]
0 0 [5] Municipal Grecia
0 0 
vs
00h00
[8]
CS Cartaginés [8] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[6]
0 0 [6] Santos Guápiles
0 0 
vs
00h00
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
CRCA00h00
[11]
0 0 [11] Universidad CR
0 0 
vs
00h00
[12]
Guadalupe FC [12] 0 0
0 0 
MEXA00h00
[17]
0 0 [17] UNAM Pumas
0 0 
vs
00h00
[8]
Club León [8] 0 0
0 0 
BULA00h00
[13]
0 0 [13] Septemvri Sofia
0 0 
vs
00h00
[2]
Ludogorets [2] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[6]
0 0 [6] El Nacional Quito
0 0 
vs
00h00
[10]
Fuerza Amarilla SC [10] 0 0
0 0 
ECUA00h00
[2]
0 0 [2] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
00h00
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
BDNA00h00
[17]
0 0 [17] CD Tondela
0 0 
vs
00h00
[6]
SC Braga [6] 0 0
0 0 
ARGA00h05
[26]
0 0 [26] Club Olimpo
0 0 
vs
00h05
[25]
Gimnasia La Plata [25] 0 0
0 0 
ASI16VL00h15
[A-2]
0 0 [A-2] Saudi Arabia U16
0 0 
vs
00h15
[A-3]
Uzbekistan U16 [A-3] 0 0
0 0 
RMNA00h30
[3]
0 0 [3] Steaua Bucuresti
0 0 
vs
00h30
[7]
Dinamo Bucuresti [7] 0 0
0 0 
CZEB00h30
[6]
0 0 [6] Znojmo
0 0 
vs
00h30
[11]
Taborsko [11] 0 0
0 0 
GREA00h30
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
vs
00h30
[2]
Olympiakos Pireus [2] 0 0
0 0 
ISRA01h00
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
vs
01h00
[9]
Maccabi Haifa [9] 0 0
0 0 
USB01h00
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Ottawa Fury
0 0 
vs
01h00
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
BIB01h00
[8]
0 0 [8] Westerlo
0 0 
vs
01h00
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
BIA01h00
[14]
0 0 [14] Standard Liège
0 0 
vs
01h00
[12]
KSC Lokeren [12] 0 0
0 0 
ARGB01h00
[18]
0 0 [18] Flandria
0 0 
vs
01h00
[1]
Agropecuario AAC [1] 0 0
0 0 
NORA01h00
[12]
0 0 [12] Valerenga
0 0 
vs
01h00
[2]
SK Brann [2] 0 0
0 0 
MLTA01h00
[10]
0 0 [10] Balzan FC
0 0 
vs
01h00
[4]
Valletta FC [4] 0 0
0 0 
USA01h00
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Sporting Kansas City
0 0 
vs
01h00
[Tay-10]
Los Angeles Galaxy [Tay-10] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[6]
0 0 [6] Cádiz CF
0 0 
vs
01h00
[2]
CD Numancia [2] 0 0
0 0 
PERA01h15
[8]
0 0 [8] Real Garcilaso
0 0 
vs
01h15
[11]
Sport Rosario [11] 0 0
0 0 
CHIA01h30
[13]
0 0 [13] Deportes Temuco
0 0 
vs
01h30
[10]
Universidad Católica [10] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[3]
0 0 [3] All Boys
0 0 
vs
01h30
[22]
Ramón Santamarina [22] 0 0
0 0 
TBNB01h30
[19]
0 0 [19] Real Zaragoza
0 0 
vs
01h30
[20]
Gimnàstic Tarragona [20] 0 0
0 0 
ITA01h45
[10]
0 0 [10] Fiorentina
0 0 
vs
01h45
[9]
Atalanta Bergamo [9] 0 0
0 0 
 
TBNA01h45
[7]
0 0 [7] Real Sociedad
0 0 
vs
01h45
[5]
Valencia CF [5] 0 0
0 0 
 
VENA02h00
[17]
0 0 [17] Atlético Socopó
0 0 
vs
02h00
[5]
Caracas FC [5] 0 0
0 0 
COLB02h00
[12]
0 0 [12] Bogotá FC
0 0 
vs
02h00
[3]
Real Cartagena [3] 0 0
0 0 
USB02h00
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Bethlehem Steel
0 0 
vs
02h00
[Nhóm 1-9]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
MEXB02h00
[14]
0 0 [14] Zacatepec
0 0 
vs
02h00
[2]
Correcaminos UAT [2] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[7]
0 0 [7] Boca Unidos
0 0 
vs
02h00
[13]
Gimnasia Jujuy [13] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
vs
02h00
[17]
Juventud Unida (G) [17] 0 0
0 0 
URUA02h00
[7]
0 0 [7] Danubio FC
0 0 
vs
02h00
[12]
IA Sud América [12] 0 0
0 0 
URUA02h00
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
vs
02h00
[8]
Atlético Fénix [8] 0 0
0 0 
URUA02h00
[13]
0 0 [13] Plaza Colonia
0 0 
vs
02h00
[2]
Defensor Sporting [2] 0 0
0 0 
URUA02h00
[10]
0 0 [10] CA Cerro
0 0 
vs
02h00
[16]
Juventud LP [16] 0 0
0 0 
URUA02h00
[11]
0 0 [11] El Tanque Sisley
0 0 
vs
02h00
[15]
Mvo Wanderers [15] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[10]
0 0 [10] Lobos de la BUAP
0 0 
vs
02h00
[5]
Club Tijuana [5] 0 0
0 0 
MEXA02h00
[14]
0 0 [14] Querétaro FC
0 0 
vs
02h00
[4]
Cruz Azul [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[20]
0 0 [20] Atlético/GO
0 0 
vs
02h00
[6]
Cruzeiro/MG [6] 0 0
0 0 
BRA02h00
[15]
0 0 [15] Chapecoense/SC
0 0 
vs
02h00
[14]
Ponte Preta/SP [14] 0 0
0 0 
BRA02h00
[9]
0 0 [9] Fluminense/RJ
0 0 
vs
02h00
[4]
Palmeiras/SP [4] 0 0
0 0 
BRA02h00
[18]
0 0 [18] Coritiba/PR
0 0 
vs
02h00
[7]
Botafogo/RJ [7] 0 0
0 0 
PHA02h00
[8]
0 0 [8] Olympique Marseille
0 0 
vs
02h00
[14]
Toulouse FC [14] 0 0
0 0 
 
ARGA02h05
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
vs
02h05
[9]
CA Banfield [9] 0 0
0 0 
BDNA02h15
[18]
0 0 [18] CD Aves
0 0 
vs
02h15
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
VENA02h30
[15]
0 0 [15] Anzoátegui
0 0 
vs
02h30
[1]
Mineros Guyana [1] 0 0
0 0 
VENA02h30
[13]
0 0 [13] Portuguesa FC
0 0 
vs
02h30
[8]
Metropolitanos [8] 0 0
0 0 
ARGB02h30
[8]
0 0 [8] Mitre SdE
0 0 
vs
02h30
[9]
CS Estudiantes (SL) [9] 0 0
0 0 
CRCA02h30
[4]
0 0 [4] Limón FC
0 0 
vs
02h30
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
VENA03h00
[18]
0 0 [18] Atlético Venezuela
0 0 
vs
03h00
[14]
Zamora FC [14] 0 0
0 0 
VENA03h00
[7]
0 0 [7] Deportivo La Guaira
0 0 
vs
03h00
[4]
Monagas SC [4] 0 0
0 0 
VENA03h00
[16]
0 0 [16] Trujillanos FC
0 0 
vs
03h00
[2]
Deportivo Lara [2] 0 0
0 0 
COLB03h00
[13]
0 0 [13] Atlético FC
0 0 
vs
03h00
[15]
Fortaleza (COL) [15] 0 0
0 0 
NASL03h00
[6]
0 0 [6] Jacksonville Armada
0 0 
vs
03h00
[1]
Miami FC [1] 0 0
0 0 
COLA03h15
[14]
0 0 [14] Atlético Huila
0 0 
vs
03h15
[17]
Alianza Petrolera [17] 0 0
0 0 
COLB03h30
[7]
0 0 [7] Llaneros FC (COL)
0 0 
vs
03h30
[5]
Boyacá Chicó [5] 0 0
0 0 
PERA03h30
[1]
0 0 [1] Alianza Lima
0 0 
vs
03h30
[7]
Sporting Cristal [7] 0 0
0 0 
CRCA03h30
[10]
0 0 [10] Municipal Liberia
0 0 
vs
03h30
[7]
Pérez Zeledón [7] 0 0
0 0 
VENA04h00
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
vs
04h00
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
VENA04h00
[9]
0 0 [9] Deportivo Tachira
0 0 
vs
04h00
[6]
Estudiantes FC [6] 0 0
0 0 
CHIA04h00
[7]
0 0 [7] Santiago Wanderers
0 0 
vs
04h00
[8]
Audax Italiano [8] 0 0
0 0 
USA04h00
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Atlanta United
0 0 
vs
04h00
[Dong-7]
Montreal Impact [Dong-7] 0 0
0 0 
ARGA04h05
[2]
0 0 [2] River Plate
0 0 
vs
04h05
[27]
Argentinos Juniors [27] 0 0
0 0 
PARA05h00
[7]
0 0 [7] Cerro Porteño
0 0 
vs
05h00
[2]
Club Guaraní [2] 0 0
0 0 
USB05h00
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vanc. Whitecaps 2
0 0 
vs
05h00
[Nhóm 2-6]
Phoenix Rising [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USW05h00
[6]
0 0 [6] Sky Blue FC (W)
0 0 
vs
05h00
[2]
NC Courage (W) [2] 0 0
0 0 
BRA05h00
[10]
0 0 [10] Atlético Mineiro/MG
0 0 
vs
05h00
[19]
Vitória/BA [19] 0 0
0 0 
BRA05h00
[16]
0 0 [16] Bahia/BA
0 0 
vs
05h00
[3]
Grêmio/RS [3] 0 0
0 0 
COLA05h15
[11]
0 0 [11] Millonarios
0 0 
vs
05h15
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 0
0 0 
COLA05h30
[8]
0 0 [8] Deportivo Cali
0 0 
vs
05h30
[13]
Deportes Tolima [13] 0 0
0 0 
ECUA05h30
[7]
0 0 [7] LDU Quito
0 0 
vs
05h30
[11]
Univ Católica Quito [11] 0 0
0 0 
COLB06h00
[14]
0 0 [14] Real Santander
0 0 
vs
06h00
[8]
Deportes Quindío [8] 0 0
0 0 
ARGA06h05
[13]
0 0 [13] Racing Club
0 0 
vs
06h05
[21]
San Martín San Juan [21] 0 0
0 0 
CHIA06h30
[14]
0 0 [14] CD Huachipato
0 0 
vs
06h30
[12]
Deportes Iquique [12] 0 0
0 0 
MEXA06h30
[15]
0 0 [15] Santos Laguna
0 0 
vs
06h30
[9]
Club Necaxa [9] 0 0
0 0 
BLVA07h00
[1]
0 0 [1] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
07h00
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
USA07h00
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Portland Timbers
0 0 
vs
07h00
[Dong-10]
Orlando City SC [Dong-10] 0 0
0 0 
PARA07h10
[10]
0 0 [10] Independiente FBC
0 0 
vs
07h10
[12]
Nacional Asunción [12] 0 0
0 0 
COLA07h30
[9]
0 0 [9] Envigado FC
0 0 
vs
07h30
[3]
Atlético Nacional [3] 0 0
0 0 
USW08h00
[5]
0 0 [5] Seattle Reign (W)
0 0 
vs
08h00
[7]
FC Kansas City (W) [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
3 0 [10] Godoy Cruz
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Independiente [15] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Philadelphia Union
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquake [Tay-7] 0 2
0 2 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Univ de Concepcion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Curicó Unido [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Orlando City B
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-3]
Charleston Battery [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Charlotte Independence [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Columbus Crew
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Santos/SP
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atlético/PR [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] CS Switchbacks
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Tulsa Roughnecks
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] SF Deltas
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
FC Edmonton [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
3 0 [Tay-9] Minnesota United
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
FC Dallas [Tay-8] 0 2
0 2 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Sol de América [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
0 0 [18] Once Caldas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
América de Cali [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Real Salt Lake
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Seattle Sounders [Tay-3] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Saint Louis FC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Houston Dash (W)
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[3]
Chicago RS (W) [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 1 [Nhóm 2-2] San Antonio FC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-10]
RGV Toros [Nhóm 2-10] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868 FC
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
Colorado Rapids [Tay-11] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-7]
OKC Energy [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Mito HollyHock
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[22]
Thespakusatsu Gunma [22] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[8]
Fujieda MYFC [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
FC Ryukyu [9] 0 0
0 0 
NHATWFT
[10]
0 0 [10] Iga FC Kunoichi (W)
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[4]
Vegalta Sendai (W) [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Albirex Niigata Ladies (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Urawa RD Ladies (W) [2] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama (W)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Nagano Parceiro (W) [7] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U16
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[I-1]
Australia U16 [I-1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Sony Sendai [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Verspah Oita
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Ryutsu Keizai Dragons [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tochigi Uva
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
MIO Biwako Kusatsu [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Kuwana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Maruyasu Okazaki [14] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Yokohama S&CC [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] FC Gifu
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Grulla Morioka
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Zweigen Kanazawa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Oita Trinita [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] Montedio Yamagata
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Roasso Kumamoto [20] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
2 0 [8] Tokyo Musashino
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] FC Imabari
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Vanraure Hachinohe [5] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 1 [8] Busan Transportation
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Changwon City [6] 1 0
1 0 
HQAFT
[5]
1 0 [5] FC Seoul
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 2
0 2 
ASI16VLFT
[D-1]
0 0 [D-1] Iraq U16
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
India U16 [D-2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Nagano Parceiro
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gamba Osaka (R) [17] 0 1
0 1 
NASLHoãn
[8]
0 0 [8] Indy Eleven
0 0 
0-0
[5]
Puerto Rico FC [5] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[6]
0 0 [6] Tigres UANL
0 0 
0-0
[11]
TR Veracruz [11] 0 0
0 0 
MEXAHoãn
[13]
0 0 [13] Pachuca CF
0 0 
0-0
[3]
Deportivo Toluca [3] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[10]
0 0 [10] Deportivo Municipal
0 0 
0-0
[5]
Universitario [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen
ket qua u20 the gioi | u20 world cup 2017 | lich thi dau u20 the gioi