GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 08/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
EAFFWFT
[3]
0 0 [3] China (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
North Korea (W) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
1 0 [5] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Adelaide United [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (W)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
South Korea (W) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 1 [11] Olimpik Donetsk Yth
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Vorskla Youth [6] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[14]
SKA-Energia Youth [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Atlético Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
CD Guijuelo [A-4] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Mariupol Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Stal Kamianske Youth [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sharjah [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
FC Nazareth Ilit [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 1 [4] Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Hapoel Petah Tikva [8] 1 0
1 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Hadera [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[13]
Hapoel Bnei Lod [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Ironi Nir Ramat HaSharon [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Arabi Doha
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Khor SC [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Parma Calcio [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dynamo M. Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sliema Wanderers [8] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily SC   0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] O Médéa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] FK Ural
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Shabab Riyadh
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Al Faisaly (KSA) [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag FK [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] İstanbulspor AŞ
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boluspor [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Gharrafa SC [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Markhiya SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Umm Salal SC [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-11]
CD Tudelano [B-11] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Sofia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Wasl Dubai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] SD Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-3]
Gernika Club [B-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Spartak Subotica [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 1 [4] USM Alger
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
JS Kabylie [12] 1 0
1 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Sétif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
DRB Tadjenanet [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[14]
UD Almería [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[12]
Pescara [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Sandecja
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Jagiellonia [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zaprešić
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[9]
Cibalia Vinkovci [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Fenerbahçe SK [5] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Semouha Club
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet Suez   0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] E. Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Holstein Kiel [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[12]
0 0 [12] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
SV Darmstadt [16] 0 4
0 4 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Würzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
RW Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
RW Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
SønderjyskE [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Baroka FC [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg-Péronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
AS Nancy-Lorraine [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] FC Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sochaux [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
RC Lens [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
LB Châteauroux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Valenciennes FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
US Quevilly [19] 1 0
1 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchère [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Red Star FC93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
USL Dunkerque [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
US Boulogne [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Stade Laval
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
AS Béziers [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] GS Consolat
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Entente SSG [5] 1 0
1 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] US Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
US Concarneau [14] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
De Graafschap [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] FC Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[9]
MVV Maastricht [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 1 [17] FC Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
Jong Utrecht [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[16]
RKC Waalwijk [16] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Astra Giurgiu [4] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FC Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia Calcio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Foggia Calcio [19] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
1 0 [14] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Standard Liège [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Cercle Brugge [3] 1 0
1 0 
ANHBFT
[6]
1 1 [6] Sheffield Utd
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Bristol City [3] 1 3
1 3 
PHAFT
[15]
3 0 [15] Girondins Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Strasbourg [9] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Aberdeen FC [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo Alavés
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
UD Las Palmas [20] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Sporting Gijón [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
4 0 [24] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[27]
CA Tigre [27] 0 4
0 4 
BDNAFT
[6]
3 0 [6] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Moreirense FC [18] 0 4
0 4 
WALAFT
[3]
0 0 [3] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
2 0 [17] Patronato Paraná
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[26]
Club Olimpo [26] 0 3
0 3 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Quilmes AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Juventud Unida (G) [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
1 0 [9] Belgrano Córdoba
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CA Huracán [5] 0 2
0 2 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] LDU Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[11]
Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Eastern Suburbs (NZL)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Wellington Phoenix (R) [8] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[19]
0 0 [19] All Boys
0 0 
0-0
[23]
Ferro Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
0-0
 
TuS Erndtebrück   0 0
0 0 
HLBHoãn
[12]
0 0 [12] FC Oss
0 0 
0-0
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[15]
0 0 [15] Go Ahead Eagles
0 0 
0-0
[8]
Jong PSV [8] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
0-0
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
WALAHoãn
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town
0 0 
0-0
[6]
Cefn Druids AFC [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen