GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 10/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (W)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Canberra Utd (W) [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
1 0 [12] Amkar Youth
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSWFT
[1]
1 0 [1] Brisbane Roar (W)
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Newcastle Jets (W) [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
4 0 [10] HK Rangers
4 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Kitchee SC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
4 0 [3] Tai Po FC
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Yuen Long [6] 0 4
0 4 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Central Coast Mariners [10] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[9]
1 0 [9] FK Rostov Youth
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 3
0 3 
HKGAFT
[8]
1 0 [8] Lee Man FC
1 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[5]
Southern District [5] 0 1
0 1 
TNKBFT
[16]
1 0 [16] Denizlispor
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 3
0 3 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Real Sociedad
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Málaga CF [20] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Córdoba CF
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1]
Rayo Vallecano [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] CF Badalona
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Real Mallorca [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] CF Fuenlabrada
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[A-21]
Coruxo FC [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting Gijón B
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-13]
Real Unión [B-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] San Fernando CD
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 1 [A-8] Real Valladolid B
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-22]
Gimnástica Seg. [A-22] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Unión Adarve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Pontevedra [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Atlético Baleares
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-7]
UE Cornellà [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 1 [C-14] SCR Peña Deportiva
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-6]
CD Ebro [C-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Deportivo Aragón
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-18]
SD Formentera [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] CD Vitoria (ESP)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 1 [A-10] S.S. Reyes
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Rayo Majadahonda [A-1] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Jumilla CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-20]
Écija Balompié [A-20] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
FK Krasnodar [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] Akhmat Gr. Youth
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[6]
Zenit Youth [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lokomotiv Plovdiv [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Osmanlispor FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Alanyaspor [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Covilha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
União da Madeira [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
1 0 [16] ChievoVerona
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Roma [4] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[16]
0 1 [16] Roda Kerkrade
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
FC Groningen [12] 1 0
1 0 
CAFCECFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ethiopia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Uganda [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Arsenal [6] 0 2
0 2 
 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] KF Kamza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Luftëtari Gjirokastër [5] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Skenderbeu [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FK Zeta [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Iskra Danilovgrad [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[8]
1 0 [8] SV Sandhausen
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Arminia Bielefeld [5] 0 2
0 2 
DUBFT
[16]
4 1 [16] St. Pauli
4 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
MSV Duisburg [10] 1 4
1 4 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 1 [17] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Altınordu SK [5] 1 0
1 0 
DUBFT
[18]
2 1 [18] Kaiserslautern
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Ingolstadt [7] 1 2
1 2 
DUAFT
[18]
3 0 [18] 1.FC Köln
3 0 
FT
3-4(3-1)
(3-1)
[16]
SC Freiburg [16] 0 3
0 3 
 
DUC3FT
[16]
0 2 [16] FSV Zwickau
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Hallescher FC [11] 2 0
2 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Hansa Rostock
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[18]
Chemnitzer FC [18] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SC Freiburg II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
FK Sarajevo [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] FC Vereya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Apollon Smyrni
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Asteras Tripoli [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 1 [12] St. Andrews
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 1 0
1 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FK Partizan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] SCR Altach
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Hobro IK [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Moscow [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[13]
KSC Lokeren [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 1 [7] Sivasspor
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Istanbul Basaksehir [2] 1 0
1 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Free State Stars [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Golden Arrows
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[18]
3 0 [18] SPAL 1907
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[19]
Hellas Verona [19] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
1 0 [14] Udinese Calcio
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[2]
3 0 [2] SSC Napoli
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] Amiens SC
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[6]
0 2 [6] Lokomotiva Zagreb
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamina
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Liverpool FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Everton FC [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[13]
2 0 [13] Hannover 96
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hoffenheim [5] 0 5
0 5 
 
POLAFT
[7]
0 1 [7] Wisla Krakow
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Wisla Plock [4] 1 0
1 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Celta de Vigo B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
Navalcarnero [A-13] 0 0
0 0 
KSAFT
[5]
0 0 [5] Taawoun FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ettifaq FC [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[17]
Cultural Leonesa [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] FC Porto B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Vitória Guimarães B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Varzim SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] UD Oliveirense
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
FC Penafiel [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Arouca
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Leixões SC [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 1 [6] Académico Viseu
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Sporting Braga B [16] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 1 [12] Olympiakos Nic.
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
AEK Larnaka [4] 1 0
1 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Giresunspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
Rizespor [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Grasshoppers [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] FC Zürich
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
FC Luzern [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] FC Lugano
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC København [4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] Partizani Tirana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
4 0 [5] Real Betis
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[11]
0 0 [11] PAS Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Lamia FC [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Atromitos FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Levadiakos [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-25]
0 0 [A-25] CCD Cerceda
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-3]
Depor La Coruña B [A-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
RB Salzburg [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
1 0 [5] Antofagasta
1 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[1]
Universidad Católica [1] 0 6
0 6 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rápido de Bouzas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
CF Talavera Reina [A-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 1 [D-2] Marbella
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-13]
UCAM Murcia [D-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] CD Mirandés
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-15]
Arenas de Guecho [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Linense [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 1 [C-15] Ontinyent CF
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-13]
UE Llagostera [C-13] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-10]
Lleida Esportiu [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Real Sociedad B [B-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Barakaldo CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-18]
Caudal Deportivo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 1 [A-19] CD Toledo
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-7]
SD Ponferradina [A-7] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] CD Badajoz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[D-19]
Real Betis B [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] CF Peralada
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-3]
Villarreal B [C-3] 0 0
0 0 
PHAFT
[9]
1 0 [9] FC Nantes
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
OGC Nice [5] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] Portimonense SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
GD Chaves [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 1 [11] SL Benfica B
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Sporting Lisboa B [18] 1 0
1 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional Madeira
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] FK Rostov
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] HNK Rijeka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
4 0 [2] Manchester United
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Manchester City [1] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[7]
0 0 [7] FC Bari 1908
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Palermo [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 1 [8] Kayserispor
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Besiktas JK [3] 1 0
1 0 
KSAFT
[4]
0 1 [4] Al Fateh (KSA)
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al Hilal Riyadh [1] 1 0
1 0 
KSAFT
[14]
0 0 [14] Ohud Medina
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
CA Osasuna [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura UD
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Mérida AD [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-17]
Lorca Deportiva [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Hércules CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
Elche CF [C-2] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
3 0 [13] Sassuolo Calcio
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
FC Crotone [17] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[11]
2 0 [11] FC Augsburg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hertha BSC [9] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 2 [2] Anderlecht
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Charleroi [3] 2 0
2 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brøndby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
AGF Aarhus [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 0 [10] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[1]
Ahly Cairo [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
3 0 [17] Levante UD
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[2]
0 1 [2] PAOK Salonica
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Panathinaikos [5] 1 0
1 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
1 0 [12] Belenenses
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Paços de Ferreira [15] 0 3
0 3 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] FC Botosani
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] CD Tenerife
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 1 [10] Sint-Truiden
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Zulte Waregem [9] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-6]
Sport Boys Warnes [B-6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Real Potosí [A-4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Blooming [B-2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 1 [B-4] Nacional Potosí
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Bolívar [A-2] 1 0
1 0 
BLVAFT
[A-7]
0 1 [A-7] CD Guabirá
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Oriente Petrolero [A-3] 1 0
1 0 
TBNAFT
[6]
2 1 [6] Villarreal CF
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
ITAFT
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Bologna FC [12] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[4]
1 0 [4] Olympique Marseille
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
AS Saint-Étienne [6] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[17]
4 0 [17] Rosario Central
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newell's Old Boys [21] 0 4
0 4 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Boca Unidos
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[10]
Agropecuario AAC [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 1 [18] Los Andes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Nueva Chicago [25] 1 0
1 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Deportivo Morón
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
San Martín Tucumán [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Curicó Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
O'Higgins [9] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
2 0 [10] CD Palestino
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Santiago Wanderers   0 2
0 2 
BDNAFT
[14]
2 0 [14] Vitória Setúbal
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
FC Porto [1] 0 2
0 2 
PARAFT
 
0 1   Sportivo Trinidense
0 1 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[9]
Sportivo Luqueño [9] 1 0
1 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Libertad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Nacional Asunción [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Olimpia Asunción [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Cerro Porteño
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
Sol de América [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente FBC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Club Rubio Ñu   0 0
0 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Defensor Sporting [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Racing Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 2
0 2 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Colon Santa Fe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Talleres Córdoba [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Villa Dálmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Almagro [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] Atletico Rafaela
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[21]
Flandria [21] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Mitre SdE
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Brown de Adrogué [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 1 [3] CF Monterrey
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Tigres UANL [4] 1 0
1 0 
COLAFT
[12]
0 0 [12] Millonarios
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
América de Cali [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
3 0 [14] Estudiantes La Plata
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 5
0 5 
DUC4BHoãn
 
0 0   VfV 06 Hildesheim
0 0 
0-0
 
St. Pauli II   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
0-0
 
TSV Havelse   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Germania Egestorf
0 0 
0-0
 
Hannover 96 II   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Altona 93
0 0 
0-0
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
0-0
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen