GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 12/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Avondale Heights
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] North Geelong Warriors
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[12]
Melbourne Knights [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Adelaide Blue Eagles
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[7]
West Torrens [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
West Adelaide [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] N.E. MetroStars
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Croydon Kings [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] Campbelltown City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Adelaide Comets [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Para Hills Knights
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Adelaide Olympic [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Cumberland Utd [12] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] FK Ufa Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Rostov Youth [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
0 0 [8] Albany Creek
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Peninsula Power
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ipswich Knights [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Joondalup Utd [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Mandurah City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Sorrento FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Armadale SC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Perth Glory Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Subiaco AFC [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Stirling Lions [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Moreton Bay Utd [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
0 0 [5] Green Gully SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hume City FC [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] Mitchelton
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Eastern Suburbs [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Capalaba
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Souths United [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Brisbane Roar Youth [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 1 [9] Olympia H.Kralove
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Viktoria Zizkov [13] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
1 0   CD Leganés
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Atlético Madrid   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   FK Zlin U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Gold Coast City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Western Pride [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Pribram U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Mlada Boleslav U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hradec Kralove U19   0 2
0 2 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 1
0 1 
AUSBPLFT
[11]
1 0 [11] Grange Thistle
1 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
QLD Lions [3] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Northern Fury
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Olympic FC QLD [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
3 0 [3] Nagoya Grampus
3 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[8]
Matsumoto Yamaga [8] 0 2
0 2 
HQAFT
[9]
1 0 [9] Jeonnam Dragons
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
1 0 [4] Suwon Bluewings
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 2
0 2 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Sangju Sangmu
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bucheon FC 1995 [4] 0 1
0 1 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Gangneung City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
1 0 [4] Académica Coimbra
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Sporting Braga B [19] 0 1
0 1 
POLBFT
[2]
2 0 [2] Odra Opole
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[4]
Miedz Legnica [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Brno U19   0 1
0 1 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Watford FC
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
Liverpool FC [3] 0 3
0 3 
 
TQBFT
[5]
2 0 [5] Wuhan Zall
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Dalian Yifang [1] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Arema Indonesia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Persib Bandung   0 3
0 3 
IDNAFT
 
3 0   Persela Lamongan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 3
0 3 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Shandong Luneng
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Shanghai Shenhua [11] 0 4
0 4 
TQBFT
[3]
3 0 [3] Shijiazhuang Yongchang
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Qingdao Huanghai [4] 0 1
0 1 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Meizhou Wuhua [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
4 0 [2] Beijing Renhe
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Beijing BG FC [8] 0 3
0 3 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shenzhen FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[13]
Zhejiang Yiteng [13] 0 1
0 1 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Lijiang Jiayunhao [16] 0 2
0 2 
NGAFT
[6]
2 0 [6] FK Ufa
2 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[9]
FK Rostov [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
2 0 [7] Mariupol Youth
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Karpaty Lviv Youth [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
3 0 [7] Kaisar Kyzylorda
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tobol Kostanay [5] 0 1
0 1 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Qo‘qon FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mash'al Mubarek [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
2 0 [10] FC Sochaux
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
RC Lens [13] 0 1
0 1 
ESTAFT
[8]
1 0 [8] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Ordabasy [3] 0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
SC Freiburg   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   Leher Turnerschaft
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
1.FC Köln   1 0
1 0 
DUCCFT
 
0 0   TuS Erndtebrück
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 0
0 0 
DUCCFT
 
1 0   SV Eichede
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Kaiserslautern   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Rielasingen-Arlen
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Borussia Dortmund   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Lüneburger SK
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Mainz   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   Unterhaching
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Heidenheim   1 0
1 0 
DUCCFT
 
0 0   Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
 
Bayern München   0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Wisla Plock [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 1 [6] Cefn Druids AFC
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Cardiff Met [5] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
ANHAFT
[17]
2 0 [17] Southampton
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Swansea City [20] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[9]
1 0 [9] Everton FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Stoke City [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[19]
3 0 [19] West Bromwich
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bournemouth [13] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[4]
3 2 [4] Chelsea FC
3 2 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[7]
Burnley FC [7] 2 3
2 3 
 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Crystal Palace
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Huddersfield [14] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[17]
0 0 [17] Sheffield Wed
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
QPR [14] 0 3
0 3 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Brentford FC
1 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[15]
Nottingham F. [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Reading FC
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Fulham FC [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] Millwall FC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 3
0 3 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Cardiff City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
1 0 [7] Leeds United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Preston NE [10] 0 1
0 1 
ANHBFT
[19]
0 0 [19] Barnsley
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[23]
1 1 [23] Birmingham City
1 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Bristol City [5] 1 2
1 2 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Derby County
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolverhampton [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Hull City
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[22]
Burton Albion [22] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[18]
Southend Utd [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Scunthorpe Utd [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Blackpool
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Milton Keynes Dons [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Blackburn Rovers
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[17]
Doncaster Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Shrewsbury [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Walsall FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Oxford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Portsmouth [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Northampton
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Fleetwood Town [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 1 [13] Gillingham
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Exeter City [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 1 [17] Grimsby Town
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Coventry City [8] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
Chesterfield [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Morecambe FC [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Port Vale
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[4]
Wycombe [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Mansfield
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Forest Green [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Stevenage FC [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Carlisle Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 1 [20] Crewe Alexandra
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Newport County [10] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Aberdeen FC [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] St Johnstone
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Motherwell FC [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Acad.
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 1 [3] Rangers FC
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[4]
Hibernian FC [4] 1 0
1 0 
SCOAFT
[6]
0 1 [6] Kilmarnock FC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Hearts FC [5] 1 0
1 0 
SCOBFT
[2]
0 1 [2] Dundee United
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Queen of the South [5] 1 0
1 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Dumbarton FC [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[7]
Inverness CT [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Livingston FC [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 1 [5] Lokomotiv M. Youth
0 1 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[12]
FK Tosno Youth [12] 1 0
1 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert Martuni
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield Belfast
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Glentoran Belfast [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 1 [8] Dungannon Swifts
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine FC [2] 1 0
1 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
6-3(3-2)
(3-2)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] FC Samtredia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] FF Jaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
IF Gnistan [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
0 1 [7] EIF Ekenas
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Oulu [4] 1 0
1 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] FC Haka
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Grankulla IFK [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] Viktoria Plzen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] 1. FC Brno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Slovacko
0 0 
FT
5-2(4-2)
(4-2)
[15]
Banik Ostrava [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads BK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Sirius IK [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 1 [5] Östers IF
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gefle IF [12] 1 0
1 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Vorskla [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
RB Salzburg [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby BK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
SønderjyskE [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[15]
Neftchi Fergana [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dinamo Samarkand [13] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Buxoro FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Navbahor
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Qyzylqum [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Sogdiana Jizzakh
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[5]
0 0 [5] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Spartak Moscow [3] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] FC Nantes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Olympique Marseille [2] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[14]
0 0 [14] Moreirense FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
CD Feirense [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Sporting Lisboa B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Académico Viseu [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FK Slutsk
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Neman Grodno [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sloboda Tuzla [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 1 [5] Roeselare
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
OH Leuven [1] 1 0
1 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Renova [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] Sfîntul Gheorghe
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] Petrocub S-G
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Speranta [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Pribram
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[8]
Sellier&Bellot Vlasim [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 1 [16] Frydek-Mistek
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Fotbal Trinec [2] 1 0
1 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Etar Veliko Tarnovo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Chojniczanka [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 1 [10] OFK Petrovac
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 1 0
1 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] Inter Baku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Gabala FC [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Zaglebie Lubin [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolotsk [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KV Mechelen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
KAA Gent [5] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 1 [3] Nomme Kalju
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
JK Tammeka Tartu [7] 1 0
1 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Haladas
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Balmazujvaros [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Mezokovesdi SE [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyori VTK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Puskás Akadémia [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Ujpest FC [5] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
FH Hafnarfjordur   0 0
0 0 
LATAFT
[5]
0 0 [5] FK Liepaja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Rigas Futbola skola [3] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] FK Trakai
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
VMFD Zalgiris [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde FK
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Rosenborg BK [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Rizespor
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
Manisaspor [15] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 1 [9] GAIS
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Syrianska FC [15] 1 0
1 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] Curicó Unido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Santiago Wanderers [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Riyadh
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Ohud Medina [12] 0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Brighton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Manchester City [1] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Middlesbrough
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sheffield Utd [6] 0 1
0 1 
DUCCFT
 
0 0   RW Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Hoffenheim   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
SV Darmstadt   0 3
0 3 
DUCCFT
 
3 0   Arminia Bielefeld
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Düsseldorf   0 2
0 2 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] VVV Venlo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFK Aleksandriya
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
LASK Linz [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mattersburg [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] FC København
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
AC Horsens [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Gijón
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Real Valladolid   0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Bytovia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Ruch Chorzow [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FK Krumkachy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
NK Osijek [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] MSK Zilina
0 0 
FT
7-1(4-0)
(4-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sivasspor [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Kardemir Karabükspor [18] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 1 [10] Univ Católica Quito
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Macará [3] 1 0
1 0 
BDNAFT
[11]
3 0 [11] Belenenses
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Marítimo [6] 0 1
0 1 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
FBC Melgar [2] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 1 [3] Al Faisaly (KSA)
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[4]
Al Nassr Riyadh [4] 1 0
1 0 
ITCFT
 
0 1   Bologna FC
0 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
 
Cittadella   1 0
1 0 
PHAFT
[19]
4 0 [19] Toulouse FC
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Montpellier HSC [8] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[16]
3 0 [16] Amiens SC
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
Angers SCO [18] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] Girondins Bordeaux
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
FC Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
1 0 [9] SM Caen
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
AS Saint-Étienne [14] 0 1
0 1 
 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
FC Vereya [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Eupen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
KV Kortrijk [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] KSC Lokeren
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Mouscron-Peruwelz [9] 1 0
1 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] İstanbulspor AŞ
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Eskişehirspor [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
2 0   Inter Milano
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Real Betis   0 3
0 3 
ITCFT
 
0 1   Benevento Calcio
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Perugia Calcio   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
US Lecce   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   SPAL 1907
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
AC Renate   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Carpi FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Salernitana   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Brescia Calcio
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Pescara   0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Wisla Krakow
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Cracovia [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KV Oostende
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
RS Waasland-Beveren [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 1 [8] Westerlo
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Tubize [7] 1 0
1 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Debrecen VSC [3] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sassuolo Calcio
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Spezia Calcio   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sampdoria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Foggia Calcio   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   ChievoVerona
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Ascoli   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   FC Crotone
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Piacenza Calcio   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Udinese Calcio
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Frosinone   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Würzburger Kickers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Werder Bremen   0 0
0 0 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] Heracles Almelo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Göztepe Izmir
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Fenerbahçe SK [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Alanyaspor
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[11]
Kasımpaşa SK [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Adanaspor
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Denizlispor [17] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Zaragoza
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
SD Eibar   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   FC Bari 1908
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Cremonese   0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zaprešić
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Istra 1961 [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
2 0 [20] Atlético/GO
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Coritiba/PR [17] 0 3
0 3 
BLVAFT
[1]
0 1 [1] CD Guabirá
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Sport Boys Warnes [7] 1 0
1 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo JBL
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Portuguesa FC [11] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cagliari Calcio
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Palermo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   CD Tenerife
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Deportivo La Coruña   0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
3 0 [8] Boavista FC
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Rio Ave [5] 0 3
0 3 
BRBFT
[2]
0 0 [2] Internacional/RS
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[5]
Londrina/PR [5] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Paraná/PR
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
ABC Natal/RN [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Ceará SC/CE
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
CRB/AL [15] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Deportes Temuco
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CD Huachipato [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ayacucho FC [15] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] Seattle Sounders
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-5]
Sporting Kansas City [Tay-5] 0 2
0 2 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cortuluá [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Leones FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Fortaleza (COL) [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (W)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Boston Breakers (W) [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
El Nacional Quito [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Anzoátegui [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[18]
0 0 [18] Aragua FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Metropolitanos [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sportivo Trinidense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de América [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[16]
1 0 [16] Vitória/BA
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Avai FC/SC [18] 0 2
0 2 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste/SP
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Paysandu/PA [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
2 0 [12] Figueirense/SC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Goiás/GO [14] 0 3
0 3 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Universidad Católica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Everton Viña del Mar [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
1 0 [9] Querétaro FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Monarcas Morelia [6] 0 1
0 1 
MEXAFT
[3]
4 0 [3] Cruz Azul
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Deportivo Toluca [15] 0 3
0 3 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Murciélagos FC [13] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[Tay-2]
Portland Timbers [Tay-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
1 0 [20] Rionegro Águilas
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[17]
Once Caldas [17] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
2 0 [1] Junior Barranquilla
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Envigado FC [12] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg C. Islanders
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-12]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 1 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-8] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Ottawa Fury
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-9]
Orlando City B [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-6]
4 0 [Dong-6] New York Red Bulls
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-10]
Orlando City SC [Dong-10] 0 3
0 3 
USAAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-4]
Chicago Fire [Dong-4] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Jacksonville Armada [5] 0 0
0 0 
NASLFT
[2]
0 0 [2] Miami FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
SF Deltas [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 2
0 2 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago RS (W)
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Portland Thorns (W) [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
2 0 [4] CF Monterrey
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
Guadalajara Chivas [14] 0 2
0 2 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] UAEM
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Juárez [2] 0 0
0 0 
CNDAFT
[2]
0 0 [2] SC Scarborough
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
3 0 [12] Pachuca CF
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Tigres UANL [10] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
2 0 [Tay-6] FC Dallas
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] New England Revolution
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughnecks
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
Orange County SC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] RGV Toros
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pride (W)
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Sky Blue FC (W) [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
3 0 [7] La Equidad
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Millonarios [4] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Houston Dynamo
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquake [Tay-7] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 1 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-10]
CS Switchbacks [Nhóm 2-10] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Municipal Liberia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[4]
Guadalupe FC [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Cimarrones Sonora [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club Necaxa
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Club León [2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Leones Negros [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868 FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio FC [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] Los Angeles Galaxy
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City FC [Dong-2] 0 4
0 4 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Teplice U19
0 0 
0-0
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen