GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 13/01/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSU21FT
[B-4]
0 0 [B-4] Central Coast M. Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
Canberra Utd Youth [B-5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[10]
0 0 [10] Wellington Phoenix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
WS Wanderers [6] 0 1
0 1 
ASI23FT
[B-2]
0 0 [B-2] Palestine U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
North Korea U23 [B-3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-2]
0 0 [C-2] Malaysia U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Jordan U23 [C-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
WS Wanderers Youth [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne Victory
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[5]
0 0 [5] Eastern AA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
HK Rangers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Académica Coimbra
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Académico Viseu [2] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-4]
0 0 [C-4] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Iraq U23 [C-1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-4]
0 0 [B-4] Thailand U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Japan U23 [B-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
FC Helsingor   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brøndby IF
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
FC Roskilde   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
AaB Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
2 0 [10] Girona FC
2 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[20]
UD Las Palmas [20] 0 5
0 5 
 
KSAAFT
[3]
2 0 [3] Al Faisaly (KSA)
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Qadisiya Khubar [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Cardiff City
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland [24] 0 2
0 2 
EGYAFT
[18]
1 0 [18] Al Raja
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arab Contractors [6] 0 1
0 1 
EGYAFT
[12]
2 0 [12] Masr lel Maqassah
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Alassiouty Sport [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Hamrun Spartans
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
2 0 [3] Gzira United
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Tarxien Rainbows [13] 0 4
0 4 
QATAFT
[2]
1 0 [2] Rayyan SC
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Khor SC [9] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   FC Thun
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
 
FC Wohlen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Parma Calcio
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Livorno   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Orlando Pirates [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pontedera   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Paderborn   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Arsenal Sarandi   0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] FC Lorient
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Gazélec Ajaccio [15] 0 1
0 1 
PH3FT
[2]
0 1 [2] Red Star FC93
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SO Cholet [4] 1 0
1 0 
ISRAFT
[5]
1 0 [5] Bnei Yehuda
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
1 0 [14] Ethnikos Achnas
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Nea Salamina [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nürnberg
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Hearts FC   0 0
0 0 
DUAFT
[13]
1 0 [13] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hertha BSC [11] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
SC Freiburg [14] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[16]
1 0 [16] Werder Bremen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hoffenheim [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[10]
0 0 [10] Hannover 96
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
Mainz [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] FC Augsburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Celta de Vigo B
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-23]
Gimnástica Seg. [A-23] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Luzern
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Wil
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Groningen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Dresden   0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] West Bromwich
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brighton [16] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Crystal Palace
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley FC [7] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Huddersfield
1 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[11]
West Ham [11] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Newcastle Utd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Swansea City [20] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[4]
2 0 [4] Chelsea FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Leicester City [8] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Watford FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Southampton [17] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Leeds United [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Barnsley
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wolverhampton [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Hull City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Reading FC [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
0 0 [11] Brentford FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[22]
3 0 [22] Burton Albion
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[14]
QPR [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Millwall FC
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Preston NE [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Bristol City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Norwich City [13] 0 5
0 5 
ANHBFT
[9]
4 0 [9] Middlesbrough
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Fulham FC [8] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Birmingham City
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Derby County [2] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Rotherham [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Shrewsbury [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Scunthorpe Utd [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Bristol Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
AFC Wimbledon [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Bradford City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[21]
Northampton [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Gillingham
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[23]
Rochdale [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Plymouth Argyle [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Walsall FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Oxford United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Southend Utd
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Fleetwood Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Coventry City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Forest Green [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Mansfield [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Crewe Alexandra [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 1 [17] Grimsby Town
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Newport County [10] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Morecambe FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Stevenage FC [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Port Vale
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Yeovil Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Real Valladolid [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Real Sociedad B [B-8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dundee United [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Livingston FC [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Inverness CT
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Queen of the South [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Dumbarton FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Falkirk FC [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Arbroath FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Queen's Park FC [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Forfar Athletic
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Albion Rovers [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Ayr United [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Stranraer FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Airdrieonians FC [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] East Fife
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Alloa Athletic [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 1 [12] Sporting Lisboa B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sporting Covilha [10] 1 0
1 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Glentoran Belfast [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Ballymena United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Sliema Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Ermis Aradippou [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ittihad Alexandria [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Real Madrid
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Villarreal CF [5] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smyrni
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Panionios GSS [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
UE Cornellà [C-1] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Sadd SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Markhiya SC [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Amorebieta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-19]
Osasuna B [B-19] 0 0
0 0 
PHAFT
[9]
1 0 [9] Stade Rennais
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Olympique Marseille [3] 0 2
0 2 
 
BDNBFT
[11]
0 1 [11] SL Benfica B
0 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[15]
UD Oliveirense [15] 1 0
1 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Bnei Sakhnin
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
FC Ashdod [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] SD Leioa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[B-17]
Caudal Deportivo [B-17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Sporting Gijón
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Alcorcón [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] UD Almería
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Gimnàstic Tarragona [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] AEK Larnaka
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ittihad Jeddah [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[2]
GAP Connah's Quay [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Cardiff Met [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Cefn Druids AFC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
0 0 [5] Tottenham
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Everton FC [9] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Nottingham F.
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[8]
2 0 [8] SD Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] RB Leipzig
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Schalke 04 [3] 0 2
0 2 
 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Tanta FC [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rangers FC
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
 
Corinthians/SP   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
FK Kukesi   0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
1 0 [15] Paços de Ferreira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Marítimo [6] 0 2
0 2 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Polokwane City [12] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Free State Stars
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Cape Town City [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Beitar Jerusalem [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
CD Lugo [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
4 0 [18] Troyes AC
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Girondins Bordeaux [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
3 1 [10] SM Caen
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lille OSC [17] 1 3
1 3 
 
PHAFT
[8]
5 0 [8] Montpellier HSC
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Monaco [4] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[11]
2 1 [11] Dijon FCO
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
FC Metz [20] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[6]
1 0 [6] OGC Nice
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Amiens SC [16] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[2]
Cercle Brugge [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruña
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Valencia CF [3] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Barcelona SC
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Legia Warszawa   0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] SC Braga
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
SL Benfica [3] 0 3
0 3 
CRCAFT
[7]
0 1 [7] Universidad CR
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Pérez Zeledón [6] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos Juniors   0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (W) U20
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[A-2]
Paraguay (W) U20 [A-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Club América
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Pachuca CF [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos de la BUAP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Querétaro FC [9] 0 2
0 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] FC Juárez
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Atlético San Luis [11] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (W) U20
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-3]
Argentina (W) U20 [A-3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Waitakere United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Canterbury United [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Tasman United
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[10]
Hamilton Wanderers [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Tigres UANL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Santos Laguna [8] 0 3
0 3 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
2 0 [2] Club León
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Deportivo Toluca [15] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Guadalupe FC [3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Dorados Sinaloa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
3 0 [14] Guadalajara Chivas
3 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[3]
Cruz Azul [3] 0 3
0 3 
HKGAHoãn
[8]
0 0 [8] Guangzhou R&F U19
0 0 
0-0
[4]
Tai Po FC [4] 0 0
0 0 
ITC2Hoãn
 
0 0   Padova
0 0 
0-0
 
Vicenza Calcio   0 0
0 0 
NIRAHoãn
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
0-0
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
GREAHoãn
[11]
0 0 [11] Levadiakos
0 0 
0-0
[8]
Panathinaikos [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen