GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 14/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Consadole Sapporo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama S&CC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] FC Imabari
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[7]
Nara Club [7] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[9]
2 0 [9] Ryutsu Keizai Dragons
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Maruyasu Okazaki [11] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Blaublitz Akita [1] 0 3
0 3 
NHATAFT
[14]
1 1 [14] Shimizu S-Pulse
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Jubilo Iwata [6] 1 0
1 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Omiya Ardija [18] 0 3
0 3 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Albirex Niigata [17] 0 1
0 1 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Oita Trinita
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 1
0 1 
NHATBFT
[11]
1 1 [11] Montedio Yamagata
1 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Yokohama FC [10] 1 1
1 1 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Mito HollyHock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Fagiano Okayama [13] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cerezo Osaka (R) [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
2 0 [16] FK Ural Youth
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
Anzhi Youth [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[2]
3 0 [2] Kashima Antlers
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sanfrecce Hiroshima [15] 0 1
0 1 
NHATAFT
[1]
2 1 [1] Kawasaki Frontale
2 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 1 2
1 2 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] JEF United Chiba
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[8]
Matsumoto Yamaga [8] 0 2
0 2 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Kyoto Sanga
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Sangju Sangmu
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Daegu FC [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[2]
4 0 [2] Jeju United
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Gangwon FC [6] 0 1
0 1 
HQAFT
[7]
1 0 [7] Pohang Steelers
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[1]
2 0 [1] Gyeongnam
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[3]
3 0 [3] Seongnam Ilhwa Ch.
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Anyang [7] 0 1
0 1 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Suwon FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Busan I'Park [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
HKGAFT
[6]
1 0 [6] Southern District
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Yuen Long [9] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
1 0 [8] WS Wanderers
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Central Coast Mariners [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] FC Gifu
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 2
0 2 
TQAFT
[16]
1 0 [16] Liaoning Hongyun
1 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[2]
Shanghai SIPG [2] 0 1
0 1 
TQBFT
[8]
1 0 [8] Beijing BG FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Meizhou Wuhua [12] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
Lijiang Jiayunhao [16] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[28]
0 0 [28] Slovakia (W) U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Scotland (W) U17 [18] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
4 0 [8] Chernomorets Youth
4 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Dynamo Kiev Youth [2] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Persija Jakarta
1 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] FK Pardubice
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Sellier&Bellot Vlasim [8] 0 4
0 4 
AUSAFT
[5]
5 0 [5] Melbourne Victory
5 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Melbourne City [3] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka K. Youth
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Karpaty Lviv Youth [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[1]
2 0 [1] Kitchee SC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Tai Po FC [3] 0 4
0 4 
NGBFT
[17]
1 0 [17] Tom Tomsk
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Fakel Voronezh [19] 0 1
0 1 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Orenburg [2] 0 2
0 2 
ESTAFT
[8]
3 0 [8] JK Sillamae Kalev
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
JK Tammeka Tartu [7] 0 2
0 2 
ESTAFT
[9]
2 0 [9] Tulevik Viljandi
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 3
0 3 
LITAFT
[5]
2 0 [5] FK Utenis
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
FK Jonava [6] 0 4
0 4 
TNKBFT
[2]
5 0 [2] Ümraniyespor
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Elazığspor [13] 0 4
0 4 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vissel Kobe [9] 0 2
0 2 
VNAFT
[7]
2 0 [7] Vicem Hai Phong
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
TP Ho Chi Minh [12] 0 3
0 3 
VNAFT
[11]
2 0 [11] Becamex Binh Duong
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Than Quang Ninh [4] 0 1
0 1 
VNAFT
[10]
2 0 [10] Hoang Anh Gia Lai
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 1
0 1 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
1 0 [6] Ratchaburi FC
1 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
TBNAFT
[13]
5 0 [13] Athletic Bilbao
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sevilla FC [5] 0 5
0 5 
 
DUBFT
[9]
1 0 [9] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Fortuna Düsseldorf [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
1 0 [10] Dynamo Dresden
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Ingolstadt [4] 0 4
0 4 
DUBFT
[11]
2 0 [11] VfL Bochum
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
SV Sandhausen [5] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
3 0   VSG Altglienicke
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 2
0 2 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA-Energia [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Krylia Sovetov Samara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[9]
2 0 [9] Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Baltika Kaliningrad [6] 0 4
0 4 
NGBFT
[12]
2 0 [12] Olimpiets NV
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Kuban Krasnodar [10] 0 4
0 4 
NGBFT
[16]
3 0 [16] FK Tyumen
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[4]
FK Tambov [4] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Spartak-2 Moscow [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
1 0 [18] Gornik Leczna
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pogoń Siedlce [13] 0 3
0 3 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Isloch
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
FK Krumkachy [13] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
2 0 [1] Spartaks Jurmala
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Jelgava [6] 0 3
0 3 
SLOAFT
[9]
2 0 [9] ND Triglav
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
NK Krsko [7] 0 5
0 5 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabükspor
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Kayserispor [4] 1 0
1 0 
THAFT
[4]
1 0 [4] Chiangrai United
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Chonburi FC [7] 0 1
0 1 
THAFT
[5]
0 0 [5] Bangkok Glass
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Police Tero FC [14] 0 1
0 1 
THAFT
[9]
1 0 [9] Port FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 3
0 3 
WC17FT
[E-2]
0 0 [E-2] Japan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
New Caledonia U17 [E-4] 0 1
0 1 
WC17FT
[E-1]
0 0 [E-1] France U17
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 3
0 3 
ANHAFT
[4]
0 0 [4] Liverpool FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC II   0 1
0 1 
IDNAFT
 
2 0   Arema Indonesia
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzar
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[7]
Changchun YaTai [7] 0 2
0 2 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Tianjin Quanjian
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Shandong Luneng [6] 0 1
0 1 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei CFFC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Jiangsu Suning [12] 0 4
0 4 
TQBFT
[6]
2 0 [6] Shenzhen FC
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Nei Mongol Zhongyou [10] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Latvia (W) U17
0 0 
FT
0-10(0-6)
(0-6)
[3]
England (W) U17 [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] VfR Aalen
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
FSV Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
1 0 [8] Karlsruher SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Würzburger Kickers [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Preußen Münster [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Meppen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Paderborn
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[18]
Werder Bremen II [18] 0 1
0 1 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] FC Unterföhring
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[15]
VfR Garching [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Ingolstadt II [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] VfB Eichstätt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Seligenporten [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[10]
0 0 [10] FC Pipinsried
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Illertissen [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12]
TSV Buchbach [12] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
1 0   Röchling Völklingen
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg II   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   SV Elversberg
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Wormatia Worms   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wuppertal
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
2 1   SG Wattenscheid
2 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Verl   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   KFC Uerdingen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
TuS Erndtebrück   0 1
0 1 
NGBFT
[14]
1 0 [14] Avangard Kursk
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Luch-Energiya [15] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Rubin Kazan Youth [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
1 0 [3] Zira FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kapaz PFK [7] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] FK Kauno Zalgiris
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[1]
FK Suduva [1] 0 1
0 1 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zimbru Chisinau [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Zaria Balti
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Spicul [9] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] FC Speranta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dacia Chisinau [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
1 0 [6] FC Haka
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
KPV Kokkola [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
IF Gnistan [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 1 [8] OPS Oulu
0 1 
FT
0-10(0-4)
(0-4)
[2]
FC Honka Espoo [2] 1 0
1 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] FF Jaro
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
AC Oulu [4] 0 1
0 1 
FINBFT
[7]
0 0 [7] EIF Ekenas
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[9]
Grankulla IFK [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
3 1 [5] Balikesirspor
3 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 1 0
1 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads BK
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Göteborg [10] 0 2
0 2 
TDBFT
[10]
0 0 [10] Norrby IF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Degerfors IF [8] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[15]
Sukhothai FC [15] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Sisaket FC
0 0 
FT
2-7(2-2)
(2-2)
[3]
Bangkok United [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Qo‘qon FK [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hansa Rostock [4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Paganese Calcio
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-4]
Virtus Francavilla [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] US Lecce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
Akragas [C-18] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Slavia Sofia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Shkupi [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Renova
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rabotnicki Skopje [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Pobeda Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
FK Grbalj [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 1 [10] Stade Laval
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
GS Consolat [16] 1 0
1 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Clermont Foot
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre AC [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Parma Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Pescara [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Pro Vercelli
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
FC Bari 1908 [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ascoli
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[8]
Venezia FC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia Calcio
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Novara [14] 1 0
1 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Carpi FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Cesena [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Cittadella
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Ternana Calcio
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[10]
Spezia Calcio [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Palermo [1] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wiedenbrück 2000
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Volgar Astrakhan
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
FK Yenisey [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 1 [8] Istra 1961
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
HNK Rijeka [4] 1 0
1 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] Paide Linnameeskond
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] PAS Giannina
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[16]
AO Platanias [16] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Kairat Almaty
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] FS METTA/LU Riga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Riga FC [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Liepaja [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] FK Zemun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vojvodina [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Zemplin Michalovce
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 1 [16] Frydek-Mistek
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hradec Kralove [10] 1 0
1 0 
OMAFT
[13]
0 0 [13] Oman Club
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[12]
Mirbat SC [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Saham Club [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Al Mudhaibhi
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Al Salam [14] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Samut Songkhram
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Siam Navy [13] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al Suwaiq
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dhofar Salalah [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Ajman Club
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
Dubba Al Fujairah [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 0 [3] Nasr Salalah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Al Nahda (OMA) [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
1 0 [15] Mainz
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] Hoffenheim
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
FC Augsburg [9] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[10]
1 1 [10] Hertha BSC
1 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Schalke 04 [2] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[11]
3 0 [11] Hannover 96
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern München
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
SC Freiburg [13] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[8]
0 0 [8] FK Ural
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Sandecja [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesdi SE
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Debrecen VSC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Haladas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyori VTK
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[9]
Vasas SC [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpest FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi FC [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvaros
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Videoton FC [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Rosenborg BK [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Viitorul Constanta [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
NK CM Celje [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Taborsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Fotbal Trinec [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Istanbul Basaksehir
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 1 [16] Antalyaspor
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Göztepe Izmir [7] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Bangor City
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[4]
Cardiff Met [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen Town
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
GAP Connah's Quay [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Barry Town United
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Cefn Druids AFC [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[11]
Prestatyn Town [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
7-2(3-1)
(3-1)
[17]
Stoke City [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
2 0 [6] Burnley FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
West Ham [15] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Tottenham
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Bournemouth [16] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[14]
2 0 [14] Crystal Palace
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[3]
Chelsea FC [3] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
1 0 [20] Swansea City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Huddersfield [11] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[7]
5 0 [7] Leeds United
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Reading FC [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Bolton Wanderers
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wed [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Fulham FC
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[9]
Preston NE [9] 0 3
0 3 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Brentford FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Millwall FC [17] 0 1
0 1 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Hull City [19] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Barnsley
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Middlesbrough [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
0 0 [21] Sunderland
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
QPR [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Sheffield Utd
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ipswich Town [8] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Doncaster Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Portsmouth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Milton Keynes Dons [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Southend Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Bradford City [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shrewsbury [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[23]
AFC Wimbledon [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Oxford United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 1 [15] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[20]
Rochdale [20] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Walsall FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Blackpool [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Peterborough
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Gillingham [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Rotherham
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe Utd [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[16]
Stevenage FC [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Barnet [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Exeter City [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Coventry City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Lincoln City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cambridge Utd [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Colchester Utd
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Carlisle Utd [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Mansfield
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12]
Swindon Town [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Grimsby Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Crawley Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Port Vale
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Cheltenham [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Crewe Alexandra [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Chesterfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Morecambe FC [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Forest Green
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[9]
Newport County [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Cádiz CF
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[15]
Cultural Leonesa [15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Hearts FC [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Kilmarnock FC [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Aberdeen FC [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Acad.
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Motherwell FC [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Greenock Morton [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Dumbarton FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Livingston FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Dundee United [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Queen of the South
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dunfermline [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inverness CT [8] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Sumqayit FK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Gabala FC [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Linfield Belfast [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Crusaders Belfast
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[4]
Glenavon [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Ballymena United
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Glentoran Belfast
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Cliftonville Belfast [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Macva Sabac [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Östersunds FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Örebro SK [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] BK Häcken
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
AFC Eskilstuna [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Dalkurd FF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Östers IF [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal Kamianske
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya Lugansk [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Mariupol [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
RB Salzburg [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Urdun [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Getafe CF
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Real Madrid [4] 0 3
0 3 
 
WC17FT
[F-1]
2 0 [F-1] England U17
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
Iraq U17 [F-2] 0 2
0 2 
WC17FT
[F-3]
3 0 [F-3] Mexico U17
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Chile U17 [F-4] 0 3
0 3 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Racing Fondi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-8]
Trapani Calcio [C-8] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Gharrafa SC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Khor SC [9] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Qadisiya Kuwait
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al Nasr (KUW) [6] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Salmiya SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kazma SC [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Ettifaq FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Al Baten [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Dijon FCO
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 4
0 4 
 
NGBFT
[13]
0 0 [13] FK Khimki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Zenit-2 [18] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Banants Yerevan [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Puszcza Niepolomice [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 1 [6] Chrobry Glogow
0 1 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[9]
Wigry Suwalki [9] 1 0
1 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Shukura [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Maccabi Petah Tikva
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Maccabi Haifa [9] 1 0
1 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Spartak Subotica [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Javor Ivanjica [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Sport Podbrezova
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[10]
NK Ankaran [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Slovan Liberec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dukla Praha [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] FK Zlin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Jihlava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Teplice [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] 1. FC Brno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Slovacko [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Jablonec [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 1 [2] Anorthosis FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Apollon Limassol [3] 1 0
1 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Gaziantep B.B.
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Giresunspor [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Deportes Temuco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
San Luis Quillota [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM El Harrach
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Odra Opole [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Atromitos FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Asteras Tripoli [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Floriana FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Haifa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Hapoel Acre [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Podbeskidzie
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
GKS Katowice [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Lorca FC [20] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Granada CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Real Oviedo [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[2]
2 0 [2] Juventus FC
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Lazio [5] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FK Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Nieciecza KS
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Arka Gdynia [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Miedz Legnica [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 1 [11] Bytovia
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 1 [10] Sloboda Tuzla
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
FK Sarajevo [3] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Sporting Charleroi
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Eupen [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] FC Ashdod
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Hapoel Ashkelon [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
RM Hamm Benfica [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Stromsgodset IF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Odd BK [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[12]
FK Varnsdorf [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Al Ahli Dubai
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 1 [8] Sohar Club
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fanja Club [9] 1 0
1 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab (Oman)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Muscat Club [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
1 0 [9] Watford FC
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Arsenal [5] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolverhampton
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Aston Villa [5] 0 2
0 2 
TBNAFT
[18]
1 0 [18] Deportivo Alavés
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Real Sociedad [10] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Casertana FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-10]
Monopoli [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Catanzaro
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-5]
Matera Calcio [C-5] 0 0
0 0 
DUAFT
[3]
2 1 [3] Borussia Dortmund
2 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
RB Leipzig [5] 1 3
1 3 
 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Konyaspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Galatasaray SK [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Admira [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Mattersburg [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 1 [8] Ahli Amman
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Yarmouk Amman [12] 1 0
1 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Faisaly Amman
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
That Ras [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Sailiya SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Kharaitiyat [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal SC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Arabi Doha [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
NK Osijek [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[13]
0 1 [13] Aris Limassol
0 1 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[1]
AEK Larnaka [1] 1 0
1 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Lugano
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
FC Basel [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] Lausanne-Sport
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] FC Schaffhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
FC Wohlen [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wil
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
FC Aarau [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Shabab Riyadh
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly (KSA)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al Feiha [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[22]
1 0 [22] Rosario Central
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[18]
Argentinos Juniors [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Colon Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Temperley [24] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Puskás Akadémia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvaros TC [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Panionios GSS
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[4]
Olympiakos Pireus [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Drogheda Utd [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Ra'anana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] CD Tenerife
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
CD Numancia [6] 1 0
1 0 
PHAFT
[17]
0 0 [17] Toulouse FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Amiens SC [13] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[18]
0 0 [18] Lille OSC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Troyes AC [14] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
0 0 [10] SM Caen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[19]
Angers SCO [19] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Guingamp
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Stade Rennais [7] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] AS Saint-Étienne
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[20]
FC Metz [20] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[14]
0 0 [14] KSC Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sint-Truiden [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mouscron-Peruwelz [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Wisla Krakow [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] KAA Gent
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
RS Waasland-Beveren [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
0 0 [15] CD Palestino
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[2]
Unión Española [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
River Plate (URU) [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Atlético Madrid
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] AS Roma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
SSC Napoli [1] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] Feyenoord
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Agropecuario AAC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Ferro Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
BLVAFT
[9]
0 0 [9] CD San José
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Nacional Potosí [10] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
CA Banfield [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[1]
0 0 [1] América Mineiro/MG
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Luverdense/MT [16] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC Natal/RN
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Boa Esporte/MG [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Figueirense/SC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz/PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova/GO
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Goiás/GO [14] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Atlético Fénix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Racing Club (URU) [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
El Nacional Quito [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Sporting Cristal [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Riestra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Quilmes AC [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Unión Magdalena [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Fuerza Amarilla SC
0 0 
FT
0-3(1-1)
(1-1)
[9]
Guayaquil City [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Instituto Córdoba
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
CA Aldosivi [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
0 0 [7] Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Univ de Chile [3] 0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] Independiente FBC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Club Guaraní [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Rampla Juniors
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
CA Peñarol [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
0 0 [19] Vélez Sársfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Newell's Old Boys [20] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
5 0 [7] Vasco da Gama/RJ
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Botafogo/RJ [10] 0 3
0 3 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico/PE
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guarani/SP [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste/SP
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceará SC/CE [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 1 [6] Cruz Azul
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Club América [3] 1 0
1 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Rhinos
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Rosario
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Ayacucho FC [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[12]
0 0 [12] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Petrolero Yacuiba [6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
1 0 [13] Racing Club
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[27]
CA Tigre [27] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Pitts. Riverhounds
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Olimpia Asunción
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Nacional Asunción [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Ramón Santamarina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Atletico Rafaela [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Universidad Católica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Deportes Iquique [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Toronto FC II
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
BRAFT
[13]
0 0 [13] São Paulo/SP
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Atlético/PR [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughnecks
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[Nhóm 2-10]
CS Switchbacks [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] SF Deltas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] CF Monterrey
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Pachuca CF [12] 0 2
0 2 
MEXAFT
[7]
1 0 [7] Club León
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tigres UANL [2] 0 1
0 1 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Patriotas FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
Jaguares de Córdoba [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] San Antonio FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-11]
RGV Toros [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 1 [7] Academia Cantolao
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] LD Alajuelense
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
UAEM [15] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Club Necaxa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
UNAM Pumas [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868 FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 1 [13] Guadalajara Chivas
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Monarcas Morelia [4] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Phoenix Rising
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers 2 [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[4]
0 0 [4] FK Ventspils
0 0 
0-0
[9]
SK Babīte [9] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
0-0
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen