GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 15/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATBFT
[3]
0 0 [3] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kataller Toyama
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Ryukyu [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Reinmeer Aomori FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Tokyo Musashino [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Verspah Oita
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Tochigi Uva [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] FC Osaka
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[14]
MIO Biwako Kusatsu [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Honda Lock SC [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Ventforet Kofu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FC Tokyo [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
1 0 [4] Nagoya Grampus
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Gamba Osaka (R)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Fukushima Utd [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
1 0 [8] Giravanz Kitakyushu
1 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[5]
Kagoshima United [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Briobecca Urayasu
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
3 0 [5] Newcastle Jets
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Perth Glory [6] 0 1
0 1 
NHATBFT
[16]
2 0 [16] Ehime FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Machida Zelvia
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Zweigen Kanazawa [18] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
2 0 [4] Suwon Bluewings
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Ulsan Hyundai [3] 0 3
0 3 
HQAFT
[1]
3 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
1 0 [9] Jeonnam Dragons
1 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[12]
Gwangju FC [12] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
1 0 [10] Daejeon Citizen
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Bucheon FC 1995 [4] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
2 0 [9] Ansan Greeners
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Police [5] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[5]
3 0 [5] FK Ufa Youth
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lokomotiv M. Youth [8] 0 3
0 3 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (W) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Uzbekistan (W) U19 [A-3] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
4 0 [1] Dalian Yifang
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Sydney FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
Wellington Phoenix [7] 0 2
0 2 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Cerezo Osaka [5] 0 1
0 1 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Wuhan Zall
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
1 0   Persela Lamongan
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Semen Padang   0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[18]
Dukla Praha Youth [18] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] Amkar Youth
0 0 
FT
5-2(5-1)
(5-1)
[9]
FK Tosno Youth [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] FC Astana
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Irtysh Pavlodar [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] FK Okzhetpes
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
FK Taraz [9] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[11]
0 0 [11] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sparta Praha Youth [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] SD Eibar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Deportivo La Coruña [15] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Rayo Vallecano [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Zenit Youth
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Ankaragücü
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Boluspor [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Rizespor
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Hobro IK [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB-Da Nang FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Dong Tam Long An [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Thanh Hoa FC
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[4]
T&T Ha Noi [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Can Tho FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Quang Nam FC [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Fiorentina
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Udinese Calcio [13] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Vitesse Arnhem [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] De Graafschap
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Go Ahead Eagles [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-1]
0 0 [A-1] North Korea (W) U19
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[A-4]
Thailand (W) U19 [A-4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Luckenwalde   0 0
0 0 
NGAFT
[7]
0 0 [7] FK Ufa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Lokomotiv Moscow [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] Slavia Mozyr
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FK Slutsk [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Znojmo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ceske Budejovice [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[9]
Sivasspor [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Zirka Kropyvnytskyi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Ha Noi Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Khatoco Khanh Hoa [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
0 1 [16] Heidenheim
0 1 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
[2]
Holstein Kiel [2] 1 0
1 0 
DUBFT
[14]
3 0 [14] Jahn Regensburg
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Union Berlin [3] 0 2
0 2 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Greuther Fürth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Erzgebirge Aue [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Berlin   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Union Fürstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
Babelsberg   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Meuselwitz
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Berlin AK 07   0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[14]
Baoding Yingli [14] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Barito Putera
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Surabaya   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PSM Makassar
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Persib Bandung   0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou R&F
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[11]
Henan Construction [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Tianjin Teda [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Shijiazhuang Yongchang
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
 
Mainz II   0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
1 0 [14] FK Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolotsk [16] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
4 0 [6] Sfîntul Gheorghe
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 4
0 4 
FINAFT
[10]
4 0 [10] PS Kemi
4 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[6]
Seinajoen JK [6] 0 3
0 3 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
VPS Vaasa [8] 0 1
0 1 
FINAFT
[3]
3 0 [3] Ilves Tampere
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
KuPS Kuopio [2] 0 3
0 3 
DENAFT
[8]
2 0 [8] AaB Aalborg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
FC Helsingor [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Derby County
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nottingham F. [14] 0 1
0 1 
ANHAFT
[10]
4 0 [10] Brighton
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Everton FC [15] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[A-15]
2 0 [A-15] AC Prato
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Monza [A-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-14]
1 0 [A-14] AC Cuneo
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-2]
Livorno [A-2] 0 1
0 1 
ITA3FT
[B-6]
2 0 [B-6] AC Renate
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Sambenedettese [B-1] 0 5
0 5 
ITA3FT
[B-15]
1 0 [B-15] Ravenna
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
FeralpiSalò [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Bassano Virtus
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-10]
Triestina [B-10] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
3 0 [14] Willem II Tilburg
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
FC Twente [16] 0 1
0 1 
HLAFT
[9]
1 1 [9] VVV Venlo
1 1 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 1 2
1 2 
HLAFT
[13]
4 0 [13] FC Groningen
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
AZ Alkmaar [7] 0 1
0 1 
BIAFT
[8]
2 1 [8] Standard Liège
2 1 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[13]
KV Kortrijk [13] 1 3
1 3 
TNKBFT
[4]
4 0 [4] Altınordu SK
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Adanaspor [9] 0 1
0 1 
DENBFT
[2]
3 0 [2] Vejle BK
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
Esbjerg fB [4] 0 3
0 3 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel FF
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
HB Køge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
1 0 [5] Viborg FF
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 2
0 2 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Thisted FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Brabrand IF [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
1 0 [12] Skive IK
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Roskilde [7] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Sassuolo Calcio
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
ChievoVerona [9] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[15]
1 0 [15] FC Crotone
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Torino FC [8] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Bologna FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
SPAL 1907 [18] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Cagliari Calcio
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[17]
Genoa [17] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[6]
3 0 [6] Sampdoria
3 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[12]
Atalanta Bergamo [12] 0 3
0 3 
 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Rhynern
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Mönchengladbach II   0 0
0 0 
PHAFT
[7]
3 0 [7] Girondins Bordeaux
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Nantes [5] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[7]
1 0 [7] Slaven Belupo
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Inter Zaprešić [5] 0 1
0 1 
GREAFT
[1]
2 0 [1] PAOK Salonica
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Lamia FC [11] 0 1
0 1 
MLTAFT
[1]
3 0 [1] Gzira United
3 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hamrun Spartans [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
Petrocub S-G [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
1 0 [1] FK Bodo/Glimt
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Kongsvinger [11] 0 1
0 1 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Floro SK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Asane Fotball [13] 0 2
0 2 
NORBFT
[12]
1 0 [12] Tromsdalen UIL
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Strommen IF [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
1 0 [13] FK Backa
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 1
0 1 
SRBAFT
[10]
4 0 [10] Radnik Surdulica
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
FK Partizan [3] 0 2
0 2 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] Banik Sokolov
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Olympia H.Kralove [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Jönköpings Södra [14] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Åtvidabergs FF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
GAIS [13] 0 1
0 1 
DUC4BAFT
[14]
0 0 [14] FC Augsburg II
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[1]
TSV 1860 [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[12]
2 0 [12] Bayer Leverkusen
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[10]
0 0 [10] FK Rostov
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 1
0 1 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[2]
Gornik Zabrze [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Mladost Doboj Kakanj [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[9]
Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
1 0 [11] Trabzonspor
1 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[4]
Akhisar Bld. [4] 0 1
0 1 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Albacete Balompié
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atlético [22] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Dinamo Brest
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
1 0 [6] Westerlo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FCO Beerschot Wilrijk [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] US Hostert
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Union Titus Pétange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] RFCU Luxemburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
F91 Dudelange [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] UNA Strassen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Victoria Rosport
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Jeunesse Esch [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] CS Fola Esch
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[7]
Differdange [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Progrès Niedercorn
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[6]
US Mondorf-les-Bains [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] FC Sion
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
St. Gallen [4] 0 1
0 1 
TSAFT
[8]
0 0 [8] FC Thun
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
FC Zürich [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] Grasshoppers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
FC Luzern [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Chiasso [7] 0 1
0 1 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
PFK Aleksandriya [9] 0 1
0 1 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Brøndby IF
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[12]
Silkeborg IF [12] 0 1
0 1 
ARGAFT
[27]
0 0 [27] Chacarita Juniors
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Independiente [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
3 0 [17] Girona FC
3 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Villarreal CF [8] 0 4
0 4 
 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Giana Erminio
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[A-9]
Carrarese Calcio [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-8]
0 0 [A-8] AC Pisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
Gavorrano [A-12] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
Neftchi Baku [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Etar Veliko Tarnovo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Austria Wien [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Rayyan SC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
Markhiya SC [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] ADO Den Haag
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
SBV Excelsior [10] 1 0
1 0 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Southampton
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Newcastle Utd [9] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
3 0 [8] Montpellier HSC
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
OGC Nice [14] 0 1
0 1 
 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
KS Lushnja [10] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Pyunik FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert Martuni [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
0 0 [1] BATE Borisov
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
FK Vitebsk [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi OSK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
FK Napredak [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Nitra [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Ermis Aradippou
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Omonia Nicosia [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Adana Demirspor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Eskişehirspor [17] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Falkenbergs FF
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Ittihad (BHR)
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
East Riffa [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Apollon Smyrni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
AO Kerkyra [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Panetolikos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Levadiakos [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Birkirkara FC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Avellino
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[13]
Salernitana [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Sirius IK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Djurgårdens IF [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] IF Elfsborg
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
GIF Sundsvall [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 1 [14] UD Almería
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Real Valladolid [6] 1 0
1 0 
DUAFT
[17]
1 0 [17] Werder Bremen
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Mönchengladbach [6] 0 0
0 0 
 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Zenit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Arsenal Tula [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Lechia Gdansk [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KV Oostende
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Lokomotivi Tbilisi [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Bnei Sakhnin [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Valerenga
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom SK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Sogndal [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] FK Haugesund
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sandefjord [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 1 [12] Kristiansund BK
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Viking FK [16] 1 0
1 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[10]
FK Jerv [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Arendal Football [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Mjøndalen IF
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Sparta Praha
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Alki Oroklini [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Odense BK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC København [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Málaga CF
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
CD Leganés [6] 1 3
1 3 
 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] AlbinoLeffe
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-2]
Pordenone [B-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Gubbio
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[B-11]
Fano [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Pistoiese
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[A-7]
Lucchese Libertas [A-7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[13]
Yeni Malatyaspor [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Chernomorets Od.
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Ramtha Club
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Wihdat Amman [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] Buqa'a Amman
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Jazeera Amman [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Sadd SC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail SC
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[12]
Ahli Doha [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Pirin Blagoevgrad [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Pafos FC [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al Nassr Riyadh
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Taawoun FC [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Macará
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
LDU Quito [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] CS Cartaginés
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[2]
Saprissa [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Municipal Grecia [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] Ahly Cairo
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[18]
Al Raja [18] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Godoy Cruz
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Gimnasia La Plata [22] 0 3
0 3 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bnei Yehuda [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al Hidd Club
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Al Ahli Manama [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 2 [8] SKODA Xanthi
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AEK Athens [2] 2 0
2 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Morón [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Botosani [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Córdoba CF
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[17]
Gimnàstic Tarragona [17] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Royal Antwerp
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Zulte Waregem [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SK Brann [4] 0 0
0 0 
PERAFT
[16]
0 0 [16] Alianza Atlético
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Comerciantes Unidos [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 1 [10] Real Zaragoza
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
CA Osasuna [1] 1 0
1 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brown de Adrogué [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
0 1 [1] Colo Colo
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Santiago Wanderers [14] 1 1
1 1 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Real Betis
1 0 
FT
3-6(0-2)
(0-2)
[2]
Valencia CF [2] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[2]
6 0 [2] Inter Milano
6 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
AC Milan [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[19]
3 0 [19] Strasbourg
3 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[3]
Olympique Marseille [3] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Juventud Unida (G)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Independiente Rivadavia [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[9]
2 0 [9] Fluminense/RJ
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Avai FC/SC [19] 0 2
0 2 
BRAFT
[13]
2 0 [13] Sport Recife/PE
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atlético Mineiro/MG [11] 0 2
0 2 
BRAFT
[20]
1 1 [20] Atlético/GO
1 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Palmeiras/SP [3] 1 1
1 1 
BRAFT
[14]
2 0 [14] Chapecoense/SC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
CR Flamengo/RJ [6] 0 2
0 2 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Real Potosí
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
CD Guabirá [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[11]
0 0 [11] Universitario Sucre
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Bolívar [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 1 [12] Bogotá FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Deportes Quindío [4] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-13]
Saint Louis FC [Nhóm 1-13] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 1 [12] Guadalupe FC
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Santos Guápiles [3] 1 0
1 0 
ARGAFT
[14]
2 0 [14] Belgrano Córdoba
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Talleres Córdoba [6] 0 1
0 1 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Mvo Wanderers
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Liverpool (URU) [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Boston River
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
CA Cerro [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 1 [15] Juventud LP
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Danubio FC [5] 1 0
1 0 
URUAFT
[12]
0 1 [12] IA Sud América
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 1 0
1 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Nacional (URU)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
El Tanque Sisley [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limón FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
CS Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 1 [8] CS Estudiantes (SL)
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Boca Unidos [10] 1 0
1 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[24]
Villa Dálmine [24] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 1 [10] Municipal Liberia
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Universidad CR [8] 1 0
1 0 
COLBFT
[6]
0 1 [6] Llaneros FC (COL)
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Orsomarso SC [9] 1 0
1 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Univ San Martín [15] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Club Almagro
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
All Boys [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
4 0 [18] Coritiba/PR
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Grêmio/RS [2] 0 4
0 4 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Bahia/BA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 2
0 2 
CHIAFT
[7]
2 1 [7] Univ de Concepcion
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
CD Huachipato [11] 1 1
1 1 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Clan Juvenil
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
CS Emelec [2] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
General Díaz [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
1 0 [2] River Plate
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[19]
Atlético Tucumán [19] 0 4
0 4 
BLVAFT
[4]
0 2 [4] Jorge Wilstermann
0 2 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
The Strongest [3] 2 0
2 0 
USAFT
[Dong-1]
2 0 [Dong-1] Toronto FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Chicago Fire
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] New England Revolution
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City FC [Dong-2] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-4]
Atlanta United [Dong-4] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
5 0 [11] Independiente Medellín
5 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Junior Barranquilla [2] 0 3
0 3 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Capiatá
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Club Rubio Ñu [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
3 0 [15] Patronato Paraná
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
CHIAFT
[16]
3 1 [16] O'Higgins
3 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Audax Italiano [3] 1 3
1 3 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Club Atlas [8] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-3]
1 0 [Tay-3] Portland Timbers
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-10]
2 0 [Tay-10] Colorado Rapids
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-4]
1 0 [Tay-4] Sporting Kansas City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-5]
Houston Dynamo [Tay-5] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquake [Tay-7] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] Los Angeles Galaxy
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Tay-9]
Minnesota United [Tay-9] 0 2
0 2 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Deportivo Cali
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
La Equidad [4] 0 3
0 3 
HKGAHoãn
[10]
0 0 [10] HK Rangers
0 0 
0-0
[8]
Guangzhou R&F U19 [8] 0 0
0 0 
HKGAHoãn
[9]
0 0 [9] Eastern AA
0 0 
0-0
[5]
Dreams SC [5] 0 0
0 0 
HKGAHoãn
[7]
0 0 [7] Lee Man FC
0 0 
0-0
[2]
HK Pegasus [2] 0 0
0 0 
DENBHoãn
[10]
0 0 [10] Nykøbing FC
0 0 
0-0
[9]
FC Fredericia [9] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[16]
0 0 [16] Universitario Popayán
0 0 
0-0
[3]
Real Cartagena [3] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[7]
0 0 [7] Cúcuta Deportivo
0 0 
0-0
[5]
Leones FC [5] 0 0
0 0 
COLAHoãn
[10]
0 0 [10] Cortuluá
0 0 
0-0
[19]
Alianza Petrolera [19] 0 0
0 0 
COLBHoãn
[11]
0 0 [11] Atlético FC
0 0 
0-0
[2]
Barranquilla FC [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen