GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 16/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
ASIW19FT
[B-3]
0 0 [B-3] South Korea (W) U19
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (W) U19 [B-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[10]
0 0 [10] Slavia Praha Youth
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Bohemians 1905 Youth [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] FC Tokyo (R)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gainare Tottori [16] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-1]
0 0 [7-1] France (W) U19
0 0 
FT
11-0(4-0)
(4-0)
[7-4]
Faroe Islands (W) U19 [7-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-3]
0 0 [7-3] Moldova (W) U19
0 0 
FT
0-8(0-3)
(0-3)
[7-2]
Italy (W) U19 [7-2] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (W) U19
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[B-4]
Vietnam (W) U19 [B-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[2]
0 0 [2] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[14]
C. Budejovice Youth [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] FK Zlin Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[15]
Jihlava Youth [15] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[16]
0 0 [16] Sigma Olomouc Youth
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[17]
1. FC Brno Youth [17] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Pribram Youth
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Teplice Youth [4] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-2]
4 0 [A-2] Colombia U17
4 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-2]
Germany U17 [C-2] 0 2
0 2 
 
IDNAFT
 
0 0   Persiba Balikpapan
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Bali United Pusam   0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 0 [4] KF Kamza
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vllaznia Shkodër [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] FK Kukesi
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
Teuta Durres [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] KF Laci
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Flamurtari Vlore [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[20]
0 0 [20] FK Jablonec Youth
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Liberec Youth [5] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Czech Rep U17
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3-1]
Israel U17 [3-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Turkey U17
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3-4]
Armenia U17 [3-4] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[6]
0 0 [6] Poland (W) U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Switzerland (W) U17 [14] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[39]
0 0 [39] Faroe Islands (W) U17
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[23]
Ukraine (W) U17 [23] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Hungary U17
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9-4]
Kosovo U17 [9-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-3]
0 0 [9-3] Wales U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9-2]
Holland U17 [9-2] 0 0
0 0 
WC17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Paraguay U17
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[A-3]
USA U17 [A-3] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Amkar Perm
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Tosno [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Septemvri Sofia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 1 [5] Partizani Tirana
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Luftëtari Gjirokastër [9] 1 0
1 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Concordia Chiajna [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 1 [16] Manisaspor
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Denizlispor [14] 1 0
1 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Muharraq SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Shabab Manama [3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[8]
0 0 [8] Manama Club
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Riffa Club [5] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-4]
0 0 [11-4] Bulgaria U17
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11-3]
Azerbaijan U17 [11-3] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Ukraine U17
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11-1]
Ireland U17 [11-1] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
HIFK Helsinki [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] JJK Jyväskylä
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
IFK Mariehamn [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Lahti [5] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[12]
0 0 [12] Sweden (W) U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[36]
Israel (W) U17 [36] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[37]
0 0 [37] Croatia (W) U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
Russia (W) U17 [18] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] Greuther Fürth II
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Nürnberg II [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Cracovia
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Torpedo Zhodino [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Marmorek [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Ironi Nesher
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Hapoel Tel Aviv [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Hapoel Hadera [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Nea Salamina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Ethnikos Achnas [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] Paradou AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
DRB Tadjenanet [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 2 [7] Panathinaikos
0 2 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
AE Larisa [16] 2 0
2 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Vereya [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Stabaek [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 1 [8] Bursaspor
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Osmanlispor FK [16] 1 0
1 0 
TDAFT
[6]
0 0 [6] Norrköping
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Malmö FF [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Kalmar FF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hammarby IF [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Örgryte IS
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gefle IF [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] Helsingborg
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
IFK Värnamo [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 1 [10] AGF Aarhus
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Lyngby BK [9] 1 0
1 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Malkiya
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Najma Manama [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Jong Ajax
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] Jong AZ Alkmaar
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
Maccabi Netanya [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 3 [9] FC Winterthur
0 3 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Rapperswil-Jona [4] 3 0
3 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Virtus Entella
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
Empoli FC [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[8]
1 0 [8] SV Darmstadt
1 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[4]
Nürnberg [4] 0 1
0 1 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Union Saint-Gilloise
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[7]
Lierse SK [7] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
4 0 [16] Hellas Verona
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[A-16]
0 2 [A-16] Piacenza Calcio
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-6]
Viterbese Castrense [A-6] 2 0
2 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] FC Lorient
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chamois Niortais [9] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Leicester City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
West Bromwich [11] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] UD Las Palmas
2 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[10]
Celta de Vigo [10] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Alcorcón
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
CD Lugo [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] San Martín Tucumán
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Mitre SdE [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Santos/SP
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Vitória/BA [16] 0 4
0 4 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Club Olimpo
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CA Huracán [8] 0 4
0 4 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Monagas SC [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
0 0 [24] Arsenal Sarandi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
San Martín San Juan [11] 0 2
0 2 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Los Andes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[25]
Sarmiento Junín [25] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
3 0 [13] Once Caldas
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atlético Nacional [1] 0 3
0 3 
COLBHoãn
[1]
0 0 [1] Deportivo Pereira
0 0 
0-0
[8]
Boyacá Chicó [8] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen