GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 17/01/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHU19FT
 
0 0   Portugal U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Turkey U19   0 0
0 0 
ASI23FT
[D-4]
0 0 [D-4] Syria U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] South Korea U23
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[D-3]
Australia U23 [D-3] 0 0
0 0 
TNKCFT
[11]
0 0 [11] Akhisar Bld.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Boluspor [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Gabala FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FC Zürich   0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Alassiouty Sport
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
Al Raja [18] 0 0
0 0 
KSBFT
[15]
0 0 [15] Najran SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Al Kawkab [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Grasshoppers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
SCR Altach   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nürnberg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Dukla Praha   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Italy U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Spain U17   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   BSC Young Boys
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
RB Salzburg   0 0
0 0 
KSBFT
[13]
0 0 [13] Hajer Club
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al Nojoom [11] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Darmstadt
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Greuther Fürth   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Ludogorets
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FC Botosani   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sparta Praha
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Tianjin Quanjian   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AGF Aarhus
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Brabrand IF   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Basel
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Viktoria Plzen   0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Enosis Kokkin.
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Pafos FC   0 0
0 0 
TNKCFT
[6]
0 1 [6] Istanbul Basaksehir
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Giresunspor [10] 1 0
1 0 
EGYAFT
[14]
0 0 [14] Ittihad Alexandria
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nasr Cairo [17] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Union Berlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ingolstadt   0 0
0 0 
KSBFT
[3]
0 0 [3] Al Wahda Mecca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Al Ta'i [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   St. Pauli
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
ITC2FT
 
0 0   Pontedera
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
AC Prato   0 0
0 0 
TNKCFT
[12]
0 0 [12] Osmanlispor FK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Besiktas JK [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Arab Contractors
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Ismaily SC [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Maritzburg United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
SuperSport United [9] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Spain U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Italy U19   0 0
0 0 
TBNCFT
 
1 0   Atlético Madrid
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Sevilla FC   0 1
0 1 
 
TBNCFT
 
3 0   Valencia CF
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Alavés   0 1
0 1 
 
PHAFT
[20]
1 0 [20] FC Metz
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
AS Saint-Étienne [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
2 0 [16] Amiens SC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Montpellier HSC [8] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Toulouse FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Nantes [5] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[7]
2 0 [7] Guingamp
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Lyon [2] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[17]
1 0 [17] Lille OSC
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Stade Rennais [9] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[15]
0 0 [15] Angers SCO
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Troyes AC [18] 0 5
0 5 
 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Omonia Nicosia [6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-1]
0 0 [B-1] Boavista/RJ
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-6]
Fluminense/RJ [B-6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-3]
0 0 [A-3] Nova Iguacu/RJ
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-2]
Cabofriense/RJ [A-2] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-3]
0 0 [B-3] Madureira/RJ
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Macaé/RJ [B-2] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] RB Brasil/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Ferroviária/SP [C-3] 0 0
0 0 
ANHFLTFT
 
0 0   Oldham Athletic
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
 
Leicester City U23s   0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Wolverhampton   0 0
0 0 
 
FAFT
 
0 0   Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Bournemouth   0 0
0 0 
FAFT
 
1 2   Chelsea FC
1 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Norwich City   2 1
2 1 
 
TBNCFT
 
4 0   RCD Espanyol
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Barcelona   0 5
0 5 
 
PHAFT
[1]
0 0 [1] Paris St. Germain
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[11]
Dijon FCO [11] 0 1
0 1 
 
BRARSFT
[3]
0 0 [3] São José PoA/RS
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Cruzeiro PoA/RS [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Limón FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Universidad CR [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 2 [3] Guadalupe FC
0 2 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
CS Cartaginés [11] 2 0
2 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] América Mineiro/MG
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Patrocinense/MG [9] 0 0
0 0 
BRARSFT
[2]
0 0 [2] Brasil Pelotas/RS
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Juventude/RS [11] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-1]
0 0 [A-1] Ituano/SP
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-3]
Sao Caetano/SP [B-3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-4]
0 0 [A-4] Linense/SP
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[D-1]
Santos/SP [D-1] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-1]
0 0 [C-1] Novorizontino/SP
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[D-4]
Mirassol/SP [D-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-2]
0 0 [C-2] Sao Bento/SP
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
São Paulo/SP [B-4] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (W) U20
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[A-4]
Peru (W) U20 [A-4] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[5]
3 0 [5] Tombense FC/MG
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Villa Nova/MG [10] 0 2
0 2 
BRAMGFT
[8]
3 0 [8] Democrata-GV/MG
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Caldense/MG [4] 0 2
0 2 
BRAMGFT
[12]
0 0 [12] Uberlândia/MG
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
URT/MG [2] 0 0
0 0 
BRARSFT
[1]
2 0 [1] Caxias/RS
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Novo Hamburgo/RS [12] 0 3
0 3 
BRARSFT
[4]
1 0 [4] SC São Paulo/RS
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Avenida/RS [10] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
2 1   Belgrano Córdoba
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Talleres Córdoba   1 2
1 2 
BRAMGFT
[1]
2 0 [1] Cruzeiro/MG
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Tupi/MG [11] 0 1
0 1 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] União/PR
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Paraná/PR [12] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-6]
2 0 [A-6] Volta Redonda/RJ
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
CR Flamengo/RJ [A-1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[6]
0 0 [6] São Luiz/RS
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Grêmio/RS [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-3]
2 1 [A-3] Corinthians/SP
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Ponte Preta/SP [B-1] 1 2
1 2 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (W) U20
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Paraguay (W) U20 [A-2] 0 1
0 1 
MEXCFT
[H-2]
0 0 [H-2] Querétaro FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[I-1]
Monarcas Morelia [I-1] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   Boca Juniors
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
CA Aldosivi   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Saprissa
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[5]
AD Carmelita [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Santos Guápiles
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Municipal Liberia [10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] CS Herediano
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Municipal Grecia [12] 0 0
0 0 
MEXCFT
 
1 0   Lobos de la BUAP
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
UNAM Pumas [B-2] 0 1
0 1 
MEXCFT
[A-3]
2 0 [A-3] Dorados Sinaloa
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
CF Monterrey [B-1] 0 2
0 2 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen