GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 18/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHU19FT
 
0 0   Mexico U20
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Vietnam U19   0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   FK Okzhetpes
1 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
 
Kairat Almaty   0 3
0 3 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pribram U19   0 0
0 0 
ACLFT
[F-4]
0 0 [F-4] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[F-2]
Ulsan Hyundai [F-2] 0 2
0 2 
ACLFT
[F-3]
2 0 [F-3] Melbourne Victory
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Shanghai SIPG [F-1] 0 1
0 1 
GHU19FT
 
0 0   South Korea U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Morocco U19   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 1   Kyran Shymkent
0 1 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
 
FK Ordabasy   1 3
1 3 
KAZCFT
 
2 0   FK Maktaaral
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
FC Astana   0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   Kaisar Kyzylorda
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
FK Aktobe   0 1
0 1 
KAZCFT
 
0 0   Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FK Kyzylzhar   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Slavia Praha U19
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 1
0 1 
NHATLCFT
[D-2]
0 0 [D-2] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[D-1]
Vissel Kobe [D-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] FC Tokyo
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-1]
Yokohama F Marinos [A-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-4]
0 0 [C-4] Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
Sanfrecce Hiroshima [C-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Ventforet Kofu [B-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-3]
1 1 [C-3] Gamba Osaka
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
Urawa Red Diamonds [C-2] 1 0
1 0 
NHATLCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[B-4]
Consadole Sapporo [B-4] 0 1
0 1 
NHATLCFT
[A-3]
1 0 [A-3] Albirex Niigata
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
Vegalta Sendai [A-2] 0 1
0 1 
ACLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Tianjin Quanjian
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[E-3]
Kashiwa Reysol [E-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Jeonbuk Hyundai M.
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[E-4]
Kitchee SC [E-4] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   FK Taraz
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Irtysh Pavlodar   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Zhetysu Taldykorgan   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Akzhayik Oral
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-4]
0 0 [D-4] Sagan Tosu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Shonan Bellmare [D-3] 0 0
0 0 
SINAFT
[6]
0 0 [6] Home United
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[1]
Albirex Niigata (S) [1] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Shirak FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Gandzasar Kapan   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 1 [6] FC Vereya
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 1 0
1 0 
SINAFT
[2]
0 0 [2] Tampines Rovers
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Hougang United [8] 0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   FC Milsami
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sheriff Tiraspol   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Petrocub S-G
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
FC Speranta   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Dinamo-Auto
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Dacia Chisinau   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Italy U18
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hungary U18   0 0
0 0 
AZECFT
 
0 0   Sumqayit FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Keşla FK   0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Shkendija'79 [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 0   FK Kukesi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
KF Laci   0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Fanja Club [6] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 0 [7] Muscat Club
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Oman Club [11] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Rudeš Zagreb
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 1 [5] Academy Pandev
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
FK Shkupi [7] 1 0
1 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Macva Sabac
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Mladost Lucani   0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK CM Celje [5] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Mirbat SC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sohar Club [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Nahda (OMA)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Al Mudhaibhi [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Al Salam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Saham Club [10] 0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Avangard Kursk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Shinnik Yaroslavl   0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
ESTCFT
 
0 0   FC Kuressaare
0 0 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
 
Flora Tallinn   0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] FK Atlantas
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
FK Trakai [3] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Slovan Bratislava   0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Apollon Limassol
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Pafos FC   0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Spartak Moscow
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FK Tosno   0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Seinajoen JK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
HJK Helsinki [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] KuPS Kuopio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
RoPS Rovaniemi [1] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MFK Ruzomberok   0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Masr lel Maqassah [10] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   BATE Borisov
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Neman Grodno   0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 0 [8] Tadamon (KUW)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Qadisiya Kuwait [3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Salmiya SC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Jahra FC [7] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Kuwait SC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
Kazma SC [4] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 1 [5] Al Arabi Kuwait
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[6]
Al Nasr (KUW) [6] 1 0
1 0 
ITAFT
[20]
2 0 [20] Benevento Calcio
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Atalanta Bergamo [6] 0 2
0 2 
 
AZECFT
 
0 0   Neftchi Baku
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Gabala FC   0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
ESTCFT
 
0 0   Flora Tallinn II
0 0 
FT
7-3(3-1)
(3-1)
 
Tulevik Viljandi   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Zimbru Chisinau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Zaria Balti   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Asker Fotball
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Follo FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Sortland IL
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FK Mjolner   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   FK Senja
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Finnsnes IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Byasen IL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Levanger FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Madla IL
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Viking FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Fana IL
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Nest-Sotra   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Kvik Halden FK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Fredrikstad FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Pors Grenland
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Notodden FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Halsen IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Fram Larvik   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   SK Traeff
0 0 
FT
1-6(1-4)
(1-4)
 
Molde FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   FK Vigor
0 1 
FT
1-8(0-5)
(0-5)
 
IK Start   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Eidsvold Turn
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Kjelsas   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Os Turn
0 1 
FT
1-6(0-5)
(0-5)
 
Asane Fotball   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Ostsiden IL
0 0 
FT
2-9(1-7)
(1-7)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Baerum SK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Drobak/Frogn IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Fjora FK
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Floro SK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Ullern IF
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Stabaek   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   IL Stjordals-Blink
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Kolstad Fotball   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vindbjart FK
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
FK Jerv   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vestfossen IF
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Stromsgodset IF   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Frigg Oslo FK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Strommen IF   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   FK Orn-Horten
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Lyn Oslo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Sola Fotball
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
Sandnes Ulf   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Oppsal IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Kongsvinger   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Oystese Fotball
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Tertnes IL
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Fyllingsdalen   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Skjervoy IK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Tromso IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   FK Vidar
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
 
Vardeneset BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   SK Herd
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Brattvag IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   IF Floya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tromsdalen UIL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Lillehammer FK
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Honefoss BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Nybergsund IL-Trysil
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Elverum Fotball   0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Krsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   AEK Larnaka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
APOEL FC   0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
FC Mariupol   0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   SK Dnipro-1
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Dynamo Kiev   0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RB Salzburg   0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda Kerkrade
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] Zenit
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 0
0 0 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Akhmat Groznyi [10] 0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 0   Flamurtari Vlore
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Skenderbeu   0 0
0 0 
GRECFT
 
0 0   AEK Athens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AE Larisa   0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
 
FK Partizan   0 0
0 0 
KSBFT
[11]
0 0 [11] Al Oruba (KSA)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Dhamak [9] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf II
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
SV Rödinghausen   0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 1 [4] Chojniczanka
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
GKS Katowice [2] 1 0
1 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] FK Kauno Zalgiris
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
VMFD Zalgiris [2] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Valdres FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Brumunddal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   IK Junkeren
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Mo IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Tynset IF
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
HamKam   0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Sirius IK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
BK Häcken [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Kalmar FF
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Östersunds FK [14] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] Örebro SK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AIK Fotboll [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Djurgårdens IF
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Malmö FF [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Dhofar Salalah
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Nasr Salalah [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al Suwaiq
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Al Shabab (Oman) [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] RCD Espanyol
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
SD Eibar [12] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[4]
1 1 [4] Valencia CF
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Getafe CF [7] 1 7
1 7 
 
BDNCFT
 
0 0   Caldas SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
CD Aves   0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
TNKCFT
[13]
0 1 [13] Galatasaray SK
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Akhisar Bld. [11] 1 0
1 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] SBV Excelsior
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Dinamo Brest
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dnepr Mogilev   0 0
0 0 
KSBFT
[14]
0 0 [14] Najran SC
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[16]
Jeddah Club [16] 0 0
0 0 
KSBFT
[8]
0 0 [8] Al Shualah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al Kawkab [1] 0 0
0 0 
KSBFT
[5]
0 0 [5] Al Wahda Mecca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Al Khaleej Club [6] 0 0
0 0 
KSBFT
[4]
0 0 [4] Hajer Club
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al Ta'i [2] 0 0
0 0 
KSBFT
[12]
0 0 [12] Al Nahdha (KSA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Al Nojoom [10] 0 0
0 0 
KSBFT
[7]
0 0 [7] Al Qaisoma
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Al Watani (KSA) [15] 0 0
0 0 
KSBFT
[3]
0 0 [3] Al Hazm
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[13]
Al Mujazzal [13] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Grasshoppers [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Lugano [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] FC Zürich
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[4]
St. Gallen [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Thun
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Aarau
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
AaB Aalborg [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Arab Contractors
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zamalek SC [3] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Puskás Akadémia
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
Debrecen VSC   0 0
0 0 
POLCFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Gornik Zabrze   0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KSC Lokeren
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
KV Oostende [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[17]
0 0 [17] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Sint-Truiden [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Standard Liège
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Sturm Graz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Rapid Wien   0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
3 0 [11] Bournemouth
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] SSC Napoli
1 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[14]
Udinese Calcio [14] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[10]
2 1 [10] Torino FC
2 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
AC Milan [7] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[18]
1 0 [18] SPAL 1907
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
ChievoVerona [16] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] AS Roma
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Genoa [11] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[8]
3 1 [8] Fiorentina
3 1 
FT
3-4(2-2)
(2-2)
[3]
Lazio [3] 1 2
1 2 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] Hellas Verona
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sassuolo Calcio [13] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Sampdoria
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bologna FC [12] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[17]
1 0 [17] FC Crotone
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Juventus FC [1] 0 2
0 2 
 
DUCCFT
 
1 0   Schalke 04
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Eintracht Frankfurt   0 2
0 2 
 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Inverness CT [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II Tilburg
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
PHCFT
 
1 1   SM Caen
1 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Paris St. Germain   1 1
1 1 
 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Real Madrid
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 4
0 4 
 
BDNCFT
 
0 0   Sporting Lisboa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Porto   0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Fortaleza (COL)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Orsomarso SC [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Llaneros FC (COL)
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[11]
Real Santander [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valledupar FC [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
1 0 [2] Atlético Huila
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 2
0 2 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Grecia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Universidad CR [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] CS Cartaginés
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
LIBFT
[C-4]
0 0 [C-4] The Strongest
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-3]
Atlético Tucumán [C-3] 0 3
0 3 
SUDFT
 
0 1   Estudiantes FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportes Temuco   1 0
1 0 
BRCFT
 
0 0   Goiás/GO
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Avai FC/SC   0 0
0 0 
COLAFT
[6]
3 0 [6] Once Caldas
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Patriotas FC [7] 0 3
0 3 
USWFT
[1]
0 0 [1] NC Courage (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Seattle Reign (W) [4] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago RS (W)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Houston Dash (W) [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Deportes Quindío
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Tigres FC (COL) [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Toronto FC II
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-11]
North Carolina FC [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
LDU Quito [2] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-1]
1 0 [D-1] CR Flamengo/RJ
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Ind. Santa Fe [D-3] 0 2
0 2 
LIBFT
[G-3]
3 0 [G-3] Independiente
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[G-1]
Corinthians/SP [G-1] 0 2
0 2 
LIBFT
[C-1]
2 0 [C-1] Libertad
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
CA Peñarol [C-2] 0 2
0 2 
BRCFT
 
0 0   Nautico/PE
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ponte Preta/SP   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Ferroviário/CE
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Atlético Mineiro/MG   0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Independiente Medellín
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Jaguares de Córdoba [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Dorados Sinaloa [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Limón FC [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Guadalupe FC [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] LD Alajuelense
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 1 [Nhóm 2-8] Portland Timbers 2
0 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-16]
RGV Toros [Nhóm 2-16] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 1 [Nhóm 2-9] Fresno FC
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Sacramento Republic
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-7]
CS Switchbacks [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[4]
0 0 [4] Al Masry
0 0 
0-0
[6]
ENPPI Cairo [6] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
0-0
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Babelsberg
0 0 
0-0
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen