GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 18/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
SRBA01h00
[1]
0 0 [1] FK Crvena Zvezda
0 0 
vs
01h00
[6]
FK Vozdovac [6] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   China U17
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Iran U17   0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Gyeongju WFC (W)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Seoul Amazones (W) [6] 0 0
0 0 
VNBFT
[7]
1 0 [7] Binh Dinh FC
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Viettel FC [1] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[7]
1 0 [7] Chernomorets Youth
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya L. Youth
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[11]
Stal Kamianske Youth [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Veres Rivne Youth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Olimpik Donetsk Yth [9] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 0 [2] Suwon FMC (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Gumi Sportstoto (W) [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
HS Red Angels (W) [1] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Changnyeong (W)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Boeun Sangmu (W) [7] 0 0
0 0 
VNBFT
[3]
0 0 [3] T&T Ha Noi B
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Thua Thien–Hue [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Pascoe Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Oakleigh Cannons [8] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh Greens
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[5]
Port Melbourne Sharks [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Centenary Stormers
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
UQ FC [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Green Gully SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Hume City FC [11] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 1 [2] Dynamo Kiev Youth
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Shakhtar D. Youth [1] 1 0
1 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sanna Khanh Hoa [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
1 0 [17] Ubon UMT United
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Chiangrai United [6] 0 2
0 2 
EUW17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (W) U17
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[B-2]
England (W) U17 [B-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[9]
0 0 [9] Bali United Pusam
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Arema FC [14] 0 1
0 1 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Ramat Gan
1 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[10]
Hapoel Kfar Saba [10] 0 3
0 3 
ISRBFT
[16]
1 0 [16] Ironi Nesher
1 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 3
0 3 
MDVAFT
[4]
1 0 [4] Zimbru Chisinau
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[15]
1 0 [15] PSMS Medan
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sriwijaya FC [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi OSK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kardemir Karabükspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Akhisar Bld.
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Osmanlispor FK [16] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] TPS Turku
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] KuPS Kuopio
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
IFK Mariehamn [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
VPS Vaasa [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] FC Lahti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] FC Honka Espoo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
PS Kemi [11] 0 0
0 0 
EUW17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Spain (W) U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Finland (W) U17 [A-2] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Belupo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
NK Osijek [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Tulevik Viljandi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Paide Linnameeskond [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] Rudar Velenje
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC København
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Midtjylland [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Nordsjælland [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[19]
0 0 [19] Karlsruher SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[9]
Floridsdorfer AC [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Seinajoen JK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Brommapojkarna
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Kalmar FF [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] Gefle IF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Jönköpings Södra [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] GAIS
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
AFC Eskilstuna [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Cibalia Vinkovci [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Rudeš Zagreb [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Servette FC [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] FC Vaduz
0 0 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[8]
FC Chiasso [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] FC Winterthur
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Aarau [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wohlen
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Brøndby IF [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Saham Club
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Oman Club [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Al Salam
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Al Nahda (OMA) [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Dhofar Salalah
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Muscat Club [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers 2
0 0 
FT
7-3(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-12]
LA Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perugia Calcio [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Foggia Calcio [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Virtus Entella [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] FC Bari 1908
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia Calcio
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Parma Calcio [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Ascoli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Brescia Calcio [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 1 [12] RS Waasland-Beveren
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
KV Kortrijk [7] 1 0
1 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] RE Mouscron
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[19]
OH Leuven [19] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hartberg [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[11]
0 0 [11] Odra Opole
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[17]
Ruch Chorzow [17] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 1 [3] Waterford United
0 1 
FT
3-6(1-3)
(1-3)
[9]
Limerick FC [9] 1 0
1 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Bohemians FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dundalk FC [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] St Patrick's Dublin
0 0 
FT
5-2(3-2)
(3-2)
[5]
Derry City [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[2]
0 0 [2] Drogheda Utd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wexford Youths [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] UCD Dublin
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] CD Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sporting Gijón [4] 0 0
0 0 
 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Finn Harps
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cobh Ramblers [8] 0 0
0 0 
ARGCFT
[24]
0 0 [24] Defensa y Justicia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mitre SdE [14] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Keflavik IF
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Fjölnir [9] 0 0
0 0 
ICEAFT
[1]
0 0 [1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Stjarnan FC [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
UMF Grindavik [4] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] KR Reykjavik
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Breidablik [3] 0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] HK Kopavogur
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
UMF Selfoss [9] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
0 0 [1] IA Akranes
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Haukar [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
[11]
0 1 [11] IR Reykjavik
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Trottur Reykjavik [5] 1 0
1 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Fram Reykjavik
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Leiknir Reykjavik [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Anzoátegui
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Estudiantes FC
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes Caracas [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Puerto Cabello
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[2]
Zamora FC [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros Guyana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Atlético Venezuela [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Ayacucho FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-7]
Comerciantes Unidos [A-7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Goiás/GO
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Guarani/SP [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Deportes Valdivia [8] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Barnechea
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Puerto Montt [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
2 1 [4] Univ de Chile
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
CD Palestino [9] 1 1
1 1 
USAAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Toronto FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
Orlando City SC [Dong-6] 0 1
0 1 
ARGCFT
[37]
0 0 [37] Newell's Old Boys
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
CD Rincón (ARG) [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Guayaquil City [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Figueirense/SC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Fortaleza/CE [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Huancayo
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
Real Garcilaso [B-3] 0 0
0 0 
NHATWFT
[2]
0 0 [2] INAC Leonessa (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
JEF United (W) [6] 0 0
0 0 
NHATBHoãn
[7]
0 0 [7] Fagiano Okayama
0 0 
0-0
[8]
Tokyo Verdy [8] 0 0
0 0 
PHBHoãn
[3]
0 0 [3] AC Ajaccio
0 0 
0-0
[4]
Le Havre AC [4] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen