GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 18/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
SEAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Myanmar U22
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-3]
2 0 [A-3] Singapore U22
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Lào U22 [A-4] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
0 0   Mexico Univ (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland Univ (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Taiwan Univ (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Argentina SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Brazil Univ (W)
0 0 
FT
17-0(10-0)
(10-0)
 
Colombia SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
1 0   South Korea Univ (W)
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Mỹ SV Nữ   0 2
0 2 
IDNAFT
 
2 0   Arema Indonesia
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 1 [3] Gimhae City
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Busan Transportation [8] 1 0
1 0 
SVTGFT
[C-3]
0 0 [C-3] Brazil University
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Russia University [C-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 0 [C-2] Italy University
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
Mỹ SV [C-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Ireland University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
France University [A-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-4]
0 0 [A-4] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Mexico University [A-1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Banants Yerevan
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert Martuni [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarkand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 1 [8] Hapoel Hadera
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Ironi Nir Ramat HaSharon [7] 1 0
1 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Katamon [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Afula [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Marmorek [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Kfar Saba [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Chernomorets Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Veres Rivne Youth [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Spartak M. Youth
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[8]
Lokomotiv M. Youth [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] Shakhtar D. Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpik Donetsk Yth [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekabad
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Padideh Shandiz
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Esteghlal Khuzestan [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Rubin Kazan Youth
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Anzhi Youth [12] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Paykan FC [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] OPS Oulu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FF Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
EIF Ekenas [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Cherno More Varna [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
Sandecja [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FC Isloch [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[9]
Tulevik Viljandi [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Nomme Kalju [3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
FC Shukura [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
AaB Aalborg [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Foolad Khuzestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Gostaresh Foolad [14] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al Baten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ohud Medina [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[9]
2 0 [9] SV Darmstadt
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
St. Pauli [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
2 0 [8] E. Braunschweig
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Erzgebirge Aue [12] 0 4
0 4 
NGAFT
[14]
0 0 [14] FK Tosno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
SKA-Energia [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Paide Linnameeskond [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Birkirkara FC
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Floriana FC [5] 1 0
1 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Gzira United [2] 1 0
1 0 
SVKAFT
[10]
0 1 [10] Sport Podbrezova
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
MFK Ruzomberok [4] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] Floridsdorfer AC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] Hartberg
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Blau Weiss Linz [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Denizlispor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
İstanbulspor AŞ [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Köln
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Karlsruher SC [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Meppen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
FSV Zwickau [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jönköpings Södra
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
IF Elfsborg [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Örgryte IS
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
IK Frej [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[5]
Vasas SC [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] Znojmo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Frydek-Mistek [15] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al Nassr Riyadh
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Ettifaq FC [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] La Hoya Lorca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Cultural Leonesa [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Paris FC [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Tours FC [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Stade Reims
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[17]
Bourg-Péronnas [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
US Orléans [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Gazélec Ajaccio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
US Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
FC Sochaux [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Le Havre AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Valenciennes FC [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont Foot
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
FC Lorient [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez AF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Stade Laval [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Entente SSG
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[6]
AS Béziers [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] US Créteil-Lusitanos
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
US Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] US Boulogne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Grenoble [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Les Herbiers VF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Lyon Duchère [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] US Concarneau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Chambly [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda Kerkrade
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Vitesse Arnhem [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] FC Eindhoven
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[11]
FC Dordrecht [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[9]
Go Ahead Eagles [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] FC Den Bosch
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Jong AZ Alkmaar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 1 [16] SC Cambuur
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Jong Ajax [1] 1 0
1 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Volendam
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[7]
Podbeskidzie [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Miedz Legnica
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[17]
Zaglebie Sosnowiec [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 1 [10] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 1 0
1 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Istra 1961
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cibalia Vinkovci [8] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Fram Reykjavik [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] Astra Giurgiu
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchâtel Xamax
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FC Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cape Town City [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
0 0 [7] CD Leganés
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Deportivo Alavés [19] 0 1
0 1 
 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Slovacko [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
1 0 [2] Bayern München
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Bayer Leverkusen [9] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Cracovia
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Gornik Zabrze [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liège
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[7]
Zulte Waregem [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Lierse SK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Roeselare [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Burton Albion
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[21]
Birmingham City [21] 0 0
0 0 
PHAFT
[20]
1 0 [20] FC Metz
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AS Monaco [2] 0 1
0 1 
 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Gornik Leczna
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 1 [18] Ruch Chorzow
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Stomil Olsztyn [13] 1 0
1 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St Patrick's Dublin
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Galway FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Drogheda Utd [12] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
UCD Dublin [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Hibernians Paola
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 1 [11] Tarxien Rainbows
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[6]
Hamrun Spartans [6] 1 0
1 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Kasımpaşa SK
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Besiktas JK [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Manisaspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Samsunspor [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Newtown AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cefn Druids AFC [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford Youths
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Cabinteely FC [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Llandudno [6] 0 0
0 0 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Haukar
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[2]
Keflavik IF [2] 0 0
0 0 
ICEBFT
[3]
0 0 [3] Trottur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
HK Kopavogur [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] Rio Ave
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Portimonense SC [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Real Zaragoza [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Valencia CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
UD Las Palmas [18] 0 0
0 0 
 
PARAFT
[12]
0 1 [12] Independiente FBC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Sportivo Trinidense [9] 1 0
1 0 
BRBFT
[8]
0 1 [8] Juventude/RS
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Vila Nova/GO [5] 1 0
1 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Audax Italiano
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Deportes Temuco [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sportivo Luqueño [2] 0 0
0 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Serbian White Eagles
0 0 
FT
8-1(3-1)
(3-1)
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Criciúma/SC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Monarcas Morelia
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[11]
Pachuca CF [11] 0 3
0 3 
ARGCFT
[49]
0 0 [49] Racing Club
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mitre SdE [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 1 [10] Goiás/GO
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
América Mineiro/MG [2] 1 0
1 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Macará
0 0 
FT
7-1(5-1)
(5-1)
[11]
Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] CS Switchbacks
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-13]
LA Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[14]
0 0 [14] Atlante FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Venados Yucatán
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Leones Negros [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
4 0 [10] Club Tijuana
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Santos Laguna [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Cafetaleros Tapachula
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Zacatepec [11] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-3]
0 1 [Tay-3] Portland Timbers
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Orange County SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-3]
0 0 [D-3] Korea Republic University
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Argentina SV [D-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-4]
0 0 [D-4] South Africa University
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-2]
Ukraine University [D-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-2]
0 0 [B-2] Uruguay University
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Canada University [B-3] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan University
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Malaysia University [B-4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[15]
0 1 [15] Murciélagos FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Celaya FC [4] 1 0
1 0 
CNDAHoãn
[5]
0 0 [5] York Region Shooters
0 0 
0-0
[6]
Royal Toronto [6] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen