GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 18/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
EUW19VLFT
[2-2]
2 0 [2-2] Kazakhstan (W) U19
2 0 
FT
0-9(0-4)
(0-4)
[2-1]
England (W) U19 [2-1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (W) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Thailand (W) U19 [A-4] 0 0
0 0 
THCFT
 
2 0   JL Chiangmai Utd
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Nong Bua Pitchaya   0 3
0 3 
EU17VLFT
[5-3]
0 0 [5-3] Norway U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5-1]
Greece U17 [5-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-4]
2 0 [2-4] Wales (W) U19
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-3]
Slovenia (W) U19 [2-3] 0 1
0 1 
C1U19FT
[C-4]
1 0 [C-4] Qarabag FK Youth
1 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[C-3]
Atlético Madrid Youth [C-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-1]
2 0 [F-1] Urawa Red Diamonds
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
Shanghai SIPG [F-2] 0 1
0 1 
C1U19FT
[A-8]
3 0 [A-8] CSKA Moscow Youth
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-3]
FC Basel Youth [A-3] 0 0
0 0 
C1U19FT
[A-6]
1 0 [A-6] Dinamo Kiev U19
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[A-5]
Inter Milano Youth [A-5] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-3]
0 0 [10-3] Scotland (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-4]
Armenia (W) U19 [10-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[9-4]
2 0 [9-4] Belarus (W) U19
2 0 
FT
0-8(0-3)
(0-3)
[9-2]
Czech Rep (W) U19 [9-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-1]
1 1 [10-1] Hungary (W) U19
1 1 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[10-2]
Turkey (W) U19 [10-2] 1 0
1 0 
ASIW19FT
[A-3]
0 0 [A-3] Uzbekistan (W) U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
North Korea (W) U19 [A-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
1 0 [3] FC Samtredia
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Dinamo Batumi [8] 0 1
0 1 
THCFT
 
1 0   Rayong FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Muang Thong United   0 0
0 0 
THCFT
 
3 0   Suphanburi FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bangkok United   0 1
0 1 
WC17FT
[A-1]
1 0 [A-1] Ghana U17
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-3]
Niger U17 [D-3] 0 1
0 1 
 
EUW19VLFT
[9-3]
0 0 [9-3] Bulgaria (W) U19
0 0 
FT
0-7(0-1)
(0-1)
[9-1]
Sweden (W) U19 [9-1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Gresik United
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
 
Perseru Serui   0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC Youth
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
AS Roma Youth [C-2] 0 3
0 3 
C1U19FT
[A-2]
4 0 [A-2] SL Benfica Youth
4 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[A-1]
Man United Youth [A-1] 0 5
0 5 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Iskra Danilovgrad [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
1 0 [8] Rudar Pljevlja
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FK Grbalj [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
FK Mladost [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] Sutjeska Niksic
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
OFK Petrovac [10] 0 1
0 1 
THCFT
 
3 0   Chiangrai United
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Buriram United   0 4
0 4 
EU17VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Serbia U17
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (W) U19
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[5-4]
Cyprus (W) U19 [5-4] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
3 0 [5] Rakow Czestochowa
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Podbeskidzie [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
1 0 [6] Puszcza Niepolomice
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
0 0 [12] Fanja Club
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Saham Club [5] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
1 0 [7] Mirbat SC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[13]
Al Mudhaibhi [13] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-2]
2 1 [E-2] Bengaluru FC
2 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[D-1]
Istiklol Dushanbe [D-1] 1 1
1 1 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] Olympia H.Kralove
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hradec Kralove [8] 0 1
0 1 
C1U19FT
[B-4]
0 0 [B-4] Anderlecht Youth
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-2]
Paris SG Youth [B-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Bayern München U19
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[B-3]
Celtic FC Youth [B-3] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-3]
0 0 [D-3] Juventus Youth
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[D-2]
Sporting Lisboa Youth [D-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-1]
0 0 [D-1] FC Barcelona Youth
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[D-4]
Olympiakos Youth [D-4] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Oman Club [14] 0 0
0 0 
WC17FT
[D-1]
0 0 [D-1] Brazil U17
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 1
0 1 
 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (W) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5-3]
N. Ireland (W) U19 [5-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-3]
0 0 [6-3] Estonia (W) U19
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6-1]
Ireland (W) U19 [6-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] FC Shukura
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Al Nahda (OMA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Al Suwaiq [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Muscat Club
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Nasr Salalah [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 0 [10] Al Salam
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al Shabab (Oman) [2] 0 0
0 0 
C1FT
[C-4]
2 1 [C-4] Karabakh Agdam
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Atlético Madrid [C-3] 1 0
1 0 
 
LATCFT
 
0 0   FK Liepaja
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Riga FC   0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
FK Zeta [3] 0 0
0 0 
SLOCFT
 
0 0   NK Aluminij
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
NK Krka   0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Dhofar Salalah
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sohar Club [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Independiente del Valle
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Delfin SC [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
FC Isloch [11] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] Holland (W) U19
0 0 
FT
12-0(9-0)
(9-0)
[6-4]
Latvia (W) U19 [6-4] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Pogoń Siedlce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Olimpia Grudziadz [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Chrobry Glogow [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Baroka FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Golden Arrows [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Free State Stars
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Ajax Cape Town [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Chippa United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Maritzburg United [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] AmaZulu FC
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[12]
Polokwane City [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Academia Cantolao
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
Univ San Martín [15] 0 0
0 0 
C1FT
[C-1]
1 0 [C-1] Chelsea FC
1 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[C-2]
AS Roma [C-2] 0 0
0 0 
 
C1FT
[D-1]
0 1 [D-1] FC Barcelona
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[D-4]
Olympiakos Pireus [D-4] 1 3
1 3 
 
C1FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bayern München
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[B-3]
Celtic FC [B-3] 0 1
0 1 
 
C1FT
[D-2]
2 0 [D-2] Juventus FC
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Sporting Lisboa [D-3] 0 2
0 2 
 
C1FT
[A-3]
1 0 [A-3] CSKA Moscow
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
FC Basel [A-2] 0 0
0 0 
 
C1FT
[B-4]
2 0 [B-4] Anderlecht
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-1]
Paris St. Germain [B-1] 0 2
0 2 
 
C1FT
[A-4]
1 1 [A-4] SL Benfica
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Manchester United [A-1] 1 2
1 2 
 
BLVAFT
[9]
0 0 [9] CD Guabirá
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Universitario Sucre [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atlético Socopó
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros Guyana [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo JBL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Caracas FC [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 1 [3] Deportivo Lara
0 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Estudiantes FC [6] 1 0
1 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Barranquilla FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Orsomarso SC [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sporting Cristal
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
FBC Melgar [6] 0 0
0 0 
CHICFT
[6]
0 0 [6] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
CD Huachipato [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sol de América [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Tachira
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Metropolitanos [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
1 0 [18] Coritiba/PR
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cruzeiro/MG [5] 0 1
0 1 
BRAFT
[20]
2 1 [20] Atlético/GO
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Vasco da Gama/RJ [8] 1 2
1 2 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Trujillanos FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Zamora FC [11] 0 1
0 1 
BRAFT
[11]
1 1 [11] Atlético Mineiro/MG
1 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[14]
Chapecoense/SC [14] 1 3
1 3 
BLVAFT
[12]
1 0 [12] Nacional Potosí
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
Sport Boys Warnes [8] 0 3
0 3 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Univ Católica Quito [12] 0 2
0 2 
NASLFT
[5]
2 0 [5] Jacksonville Armada
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Edmonton [6] 0 1
0 1 
PARAFT
[8]
2 0 [8] Club Rubio Ñu
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Olimpia Asunción [3] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians/SP
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Grêmio/RS [2] 0 1
0 1 
BRAFT
[9]
2 0 [9] Fluminense/RJ
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
São Paulo/SP [15] 0 0
0 0 
BRAFT
[19]
2 0 [19] Avai FC/SC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Botafogo/RJ [7] 0 4
0 4 
VENAFT
[17]
1 0 [17] Atlético Venezuela
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Zulia FC [13] 0 2
0 2 
CHICFT
[10]
0 0 [10] Univ de Chile
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Antofagasta [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sport Huancayo [10] 0 1
0 1 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Club Necaxa [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
1 0 [11] Pachuca CF
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Deportivo Toluca [4] 0 2
0 2 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] River Plate
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[3]
CA Atlanta [3] 0 0
0 0 
COLCFT
[A-8]
1 1 [A-8] Independiente Medellín
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
Junior Barranquilla [A-1] 1 0
1 0 
BLVAFT
[2]
0 1 [2] Oriente Petrolero
0 1 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[1]
Bolívar [1] 1 1
1 1 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Universitario Popayán [16] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Puebla FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
CF Monterrey [1] 0 2
0 2 
MEXAFT
[2]
1 0 [2] Club América
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Guadalajara Chivas [18] 0 1
0 1 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen