GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 19/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Cimarrones Sonora
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atlético San Luis [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Croydon Kings
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] N.E. MetroStars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Adelaide City [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
3 0 [16] FK Ural Youth
3 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow Youth [2] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
2 0 [2] Perth SC
2 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] Joondalup Utd
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Balcatta [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Perth Glory Youth [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
2 0 [8] Stirling Lions
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sorrento FC [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
2 2 [11] Armadale SC
2 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Subiaco AFC [10] 2 2
2 2 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Manly United
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sydney Olympic [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Ipswich Knights
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Capalaba [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Moreton Bay Utd
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Gold Coast City [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Maruyasu Okazaki
0 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[4]
FC Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Nagano Parceiro (W)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
JEF United (W) [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian Fude
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jiangsu Suning [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang Jiayunhao
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Fotbal Trinec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Olympia H.Kralove [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] FK Pardubice
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Rochedale Rovers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mitchelton [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
Peninsula Power [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[12]
Sunshine Coast [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Amkar Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zenit Youth [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Pribram U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 1 [12] Zirka K. Youth
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Zorya L. Youth [4] 1 0
1 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Grange Thistle [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Western Pride
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[8]
Northern Fury [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Fukushima Utd [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama S&CC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Tochigi SC [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Fujieda MYFC [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
2 0 [3] Adelaide Comets
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Para Hills Knights [5] 0 2
0 2 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 3
0 3 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
FC Tokyo (R) [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Zhicheng
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shanghai SIPG [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga B
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
CD Santa Clara [7] 0 2
0 2 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 2
0 2 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Zenit-2 [18] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
1 0 [17] Albirex Niigata
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
3 0 [1] Kawasaki Frontale
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Consadole Sapporo [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
1 0 [15] Sanfrecce Hiroshima
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 1
0 1 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Omiya Ardija [18] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Bluewings
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 1 [2] Jeju United
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Jeonnam Dragons [9] 1 1
1 1 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai M.
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gwangju FC [12] 0 2
0 2 
HQAFT
[5]
2 0 [5] FC Seoul
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ulsan Hyundai [3] 0 1
0 1 
HQBFT
[7]
0 0 [7] FC Anyang
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
Seongnam Ilhwa Ch. [3] 0 2
0 2 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Gyeongnam [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I'Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ansan Greeners [9] 0 2
0 2 
BDNBFT
[8]
1 1 [8] FC Famalicão
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
SL Benfica B [11] 1 1
1 1 
DUBFT
[11]
3 0 [11] Dynamo Dresden
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[5]
SV Sandhausen [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[15]
2 0 [15] Heidenheim
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
MSV Duisburg [7] 0 3
0 3 
DUBFT
[1]
3 0 [1] Fortuna Düsseldorf
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Stal Kamianske Youth [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
FC Tokyo [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[6]
3 1 [6] Sheffield Utd
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Barnsley [19] 1 3
1 3 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
1 0 [20] Swansea City
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Kilmarnock FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Baoding Yingli
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shenzhen FC [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Liaoning Hongyun
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Tianjin Teda [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Guangzhou Evergrande [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei CFFC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Beijing Guoan [9] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
VfR Aalen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 1 [20] RW Erfurt
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Paderborn [2] 1 0
1 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
VfL Osnabrück [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen II
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Preußen Münster
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] FK Ural
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dynamo St Peter.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] FK Tyumen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
 
MFK OKD Karviná U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Red Star FC93
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
GS Consolat [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Bytovia [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] RC Lens
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[7]
Stade Brestois [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] FK Orenburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Luch-Energiya [15] 0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] FK Khimki
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Shinnik Yaroslavl [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dynamo M. Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Aktobe [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ranheim Fotball
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] Polokwane City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Baroka FC [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 1 [15] AmaZulu FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Free State Stars [3] 1 0
1 0 
NPAFT
[11]
0 1 [11] SuperSport United
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 1 0
1 0 
DUAFT
[15]
3 0 [15] Mainz
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hannover 96 [10] 0 5
0 5 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] VfL Wolfsburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[8]
1 0 [8] Hoffenheim
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Werder Bremen [16] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Hertha BSC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
VfB Stuttgart [13] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[17]
4 0 [17] Hamburger SV
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Augsburg [7] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Arka Gdynia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] Cardiff Met
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Bangor City [3] 1 0
1 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Mash'al Mubarek
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shurtan Guzar [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brighton [16] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
West Bromwich [19] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Liverpool FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Crystal Palace [12] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[17]
1 0 [17] Southampton
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
West Ham [11] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[13]
1 0 [13] Bournemouth
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Watford FC [10] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Preston NE
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Reading FC [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[5]
3 0 [5] Bristol City
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Millwall FC [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[14]
3 0 [14] QPR
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Hull City [20] 0 3
0 3 
ANHBFT
[1]
2 0 [1] Wolverhampton
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 4
0 4 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Ipswich Town
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Brentford FC [11] 0 2
0 2 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Nottingham F.
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Middlesbrough [9] 0 4
0 4 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Fulham FC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sheffield Wed [17] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
2 0 [21] Bolton Wanderers
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Derby County [2] 0 1
0 1 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Norwich City [13] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gillingham [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[23]
Rochdale [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[21]
Northampton [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Southend Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Plymouth Argyle [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Rotherham [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[15]
Blackpool [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Oxford United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury FC
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[16]
Bristol Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Walsall FC [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Fleetwood Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
AFC Wimbledon [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Mansfield [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Grimsby Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Coventry City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Newport County [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Wycombe
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle Utd
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Cheltenham [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Cambridge Utd [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green
0 0 
FT
4-3(2-3)
(2-3)
[21]
Yeovil Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Morecambe FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Rangers FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hearts FC [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Motherwell FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ross County [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] St Johnstone
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Partick Thistle [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 1 [7] Inverness CT
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Greenock Morton [6] 1 0
1 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Livingston FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dunfermline
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Falkirk FC [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Queen of the South
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dumbarton FC [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Kuban Krasnodar [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Neftchi Baku [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Glentoran Belfast
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders Belfast
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[4]
Linfield Belfast [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Ballymena United
0 0 
FT
1-6(0-0)
(0-0)
[3]
Glenavon [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Cliftonville Belfast [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK Helsinki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
RoPS Rovaniemi [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] FC Honka Espoo
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
FC Haka [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
IF Gnistan [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] ND Triglav
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Eskilstuna
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[1]
Malmö FF [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] Syrianska FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Östers IF [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty Lviv Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Aleksandriya Youth [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Vorskla Youth
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Mariupol Youth [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Sturm Graz [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qyzylqum
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[9]
Qo‘qon FK [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Olmaliq FK
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Sogdiana Jizzakh [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fergana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Navbahor [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
1 1 [3] Spartak Moscow
1 1 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 1 4
1 4 
PHAFT
[4]
2 1 [4] Lyon
2 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[13]
Girondins Bordeaux [13] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[10]
3 0 [10] CD Tondela
3 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[18]
GD Estoril [18] 0 2
0 2 
BDNBFT
[10]
3 0 [10] Sporting Covilha
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Vitória Guimarães B [18] 0 3
0 3 
BDNBFT
[14]
2 0 [14] União da Madeira
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Académica Coimbra [4] 0 2
0 2 
BDNBFT
[2]
1 0 [2] Académico Viseu
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[3]
Leixões SC [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] CD Cova Piedade
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Arouca [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
3 0 [15] UD Oliveirense
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Nacional Madeira [5] 0 4
0 4 
BDNBFT
[17]
4 0 [17] Varzim SC
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Gil Vicente [16] 0 3
0 3 
BDNBFT
[1]
4 0 [1] FC Porto B
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Penafiel [9] 0 5
0 5 
NGBFT
[8]
2 0 [8] Volgar Astrakhan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Avangard Kursk [14] 0 3
0 3 
ARMAFT
[2]
3 0 [2] Gandzasar Kapan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shirak FC [4] 0 4
0 4 
POLBFT
[8]
3 0 [8] Puszcza Niepolomice
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Odra Opole [2] 0 4
0 4 
POLBFT
[3]
2 0 [3] Rakow Czestochowa
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
GKS Katowice [7] 0 4
0 4 
POLBFT
[16]
3 1 [16] Olimpia Grudziadz
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 1 4
1 4 
POLBFT
[13]
2 0 [13] Pogoń Siedlce
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wigry Suwalki [9] 0 3
0 3 
BLRAFT
[9]
1 0 [9] FK Gorodeya
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FK Slutsk [7] 0 1
0 1 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Celik Zenica [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
2 0 [6] Union Saint-Gilloise
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Westerlo [8] 0 3
0 3 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
FC Samtredia [3] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
5 0 [1] Fylkir FC
5 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Leiknir Faskr. [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
4 0 [13] FC Ashdod
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva [7] 0 5
0 5 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Renova
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Sileks Kratovo [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] Rudar Pljevlja
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Mladost
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
FK Buducnost [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
4 0 [6] Seinajoen JK
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Lahti [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
2 1 [13] FK Backa
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mladost Lucani [9] 1 4
1 4 
SRBAFT
[11]
2 0 [11] Macva Sabac
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[16]
FK Rad [16] 0 4
0 4 
CZEAFT
[9]
1 0 [9] FK Zlin
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
MFK OKD Karvina [13] 0 1
0 1 
CZEAFT
[15]
2 0 [15] Banik Ostrava
2 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[6]
Teplice [6] 0 4
0 4 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] Taborsko
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Pribram [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
1 1 [13] Santiago Wanderers
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Universidad Católica [11] 1 4
1 4 
BULAFT
[6]
3 0 [6] FC Vereya
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
4 0 [12] Gaz Metan Medias
4 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 4
0 4 
ITAFT
[2]
1 0 [2] Juventus FC
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Cagliari Calcio [16] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[1]
1 0 [1] Qarabag FK
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Baku [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
2 0 [15] Piast Gliwice
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Korona Kielce [7] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Vitebsk [8] 0 2
0 2 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Racing Genk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Sporting Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
1 0 [8] Puskás Akadémia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Balmazujvaros [11] 0 1
0 1 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesdi SE
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 1
0 1 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Ra'anana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ironi Kiryat Shmona [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Lillestrom SK
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Valerenga [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
1 0 [1] Opava
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Banik Sokolov [7] 0 2
0 2 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Alki Oroklini [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
1 0 [8] Degerfors IF
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS [11] 0 1
0 1 
DENAFT
[6]
1 0 [6] FC København
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
SønderjyskE [9] 0 1
0 1 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Chippa United [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabükspor
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Istanbul Basaksehir [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
1 0 [5] Shabab Riyadh
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Qadisiya Khubar [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Celta de Vigo
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
Real Sociedad [15] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[7]
0 0 [7] SKODA Xanthi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lamia FC [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Asteras Tripoli
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
PAS Giannina [10] 0 1
0 1 
ISRAFT
[4]
1 0 [4] Hapoel Haifa
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Ashkelon [11] 0 1
0 1 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
0 0 [18] Stoke City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Leeds United [7] 0 1
0 1 
DUAFT
[3]
2 0 [3] Schalke 04
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
RB Leipzig [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Naxxar Lions [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 1
0 1 
TNKBFT
[8]
1 0 [8] Erzurum BB
1 0 
FT
4-3(0-1)
(0-1)
[5]
Balikesirspor [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
1 0 [10] Chernomorets Od.
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Veres Rivne [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Olimpik Donetsk [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Admira [4] 0 3
0 3 
ECUAFT
[6]
0 1 [6] Independiente del Valle
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Deportivo Cuenca [8] 1 0
1 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Bursaspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] Alcorcón
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sporting Gijón [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] CA Osasuna
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Sevilla Atlético [21] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rubin Kazan
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Fakel Voronezh [19] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Sliema Wanderers
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Subotica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] FK Senica
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Nitra [7] 1 0
1 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Giresunspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Adanaspor [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] FC Thun
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[5]
Lausanne-Sport [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zürich
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
BSC Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
FC Wohlen [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Chiasso
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Wil [10] 0 0
0 0 
BDNAFT
[9]
3 0 [9] Vitória Guimarães
3 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Sporting Lisboa [1] 0 2
0 2 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bohemians 1905 [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Maccabi Netanya [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al Feiha
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[6]
Ittihad Jeddah [6] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
2 0 [6] OGC Nice
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Guingamp [7] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[17]
1 0 [17] Troyes AC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Nantes [5] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[8]
2 0 [8] Montpellier HSC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Strasbourg [12] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[14]
2 0 [14] AS Saint-Étienne
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Amiens SC [16] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[11]
2 0 [11] Stade Rennais
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Dijon FCO [10] 0 4
0 4 
 
BIHAFT
[3]
0 1 [3] FK Sarajevo
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FK Zeljeznicar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Eupen
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
KV Oostende [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] RS Waasland-Beveren
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[12]
KSC Lokeren [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 1 0
1 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Cukaricki Belgrade
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vojvodina [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
2 0 [10] Girona FC
2 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Atlético Madrid [2] 0 4
0 4 
 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Golden Arrows [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
NK Krsko [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] CD Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Córdoba CF
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Cádiz CF [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Jagiellonia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Slask Wroclaw [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KV Mechelen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Royal Antwerp [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] OH Leuven
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[2]
Cercle Brugge [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpest FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Diosgyori VTK [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[1]
0 0 [1] Olympiakos Pireus
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[9]
AE Larisa [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Unión Española
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
San Luis Quillota [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Racing Club (URU)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
CA Cerro [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Nacional (URU)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Juventud LP [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Boston River
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Atlético Fénix
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
IA Sud América [5] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Hellas Verona
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
SSC Napoli [1] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[9]
0 0 [9] SC Heerenveen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 1 [2] Valletta FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Mosta FC [9] 1 0
1 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Sivasspor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FK
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Galatasaray SK [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Rizespor [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] HNK Rijeka
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians/SP
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Vitória/BA [16] 0 2
0 2 
BLVAFT
[2]
0 0 [2] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Nacional Potosí [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo JBL
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Atlético Socopó [17] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] SL Benfica
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Belenenses [11] 0 1
0 1 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC Natal/RN
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Internacional/RS [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Boa Esporte/MG
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ceará SC/CE [3] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB/AL
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Luverdense/MT [16] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Guarani/SP
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz/PE [18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Real Valladolid
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[19]
Barcelona B [19] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 1 [Nhóm 1-8] NY Red Bulls II
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 1 0
1 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (W)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Orlando Pride (W) [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
2 1 [6] Sevilla FC
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
RCD Espanyol [14] 1 4
1 4 
 
COLAFT
[20]
0 0 [20] Rionegro Águilas
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Tigres FC (COL) [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Cúcuta Deportivo
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Fortaleza (COL) [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Barranquilla FC [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] Antofagasta
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
CD Palestino [15] 0 2
0 2 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] NC Courage (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Washington Spirit (W) [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[4]
4 1 [4] The Strongest
4 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Petrolero Yacuiba [5] 1 7
1 7 
BRAFT
[6]
2 0 [6] CR Flamengo/RJ
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Atlético/GO [20] 0 3
0 3 
BRBFT
[11]
1 0 [11] Paysandu/PA
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Paraná/PR [4] 0 1
0 1 
PARAFT
[8]
1 1 [8] Libertad
1 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
General Díaz [4] 1 4
1 4 
MEXAFT
[3]
2 1 [3] Cruz Azul
2 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Club Atlas [17] 1 2
1 2 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos de la BUAP
1 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Club América [5] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Rhinos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atlético Bucaramanga
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Ind. Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-9]
Orlando City B [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[Nhóm 2-3]
Reno 1868 FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USWFT
[7]
0 0 [7] Sky Blue FC (W)
0 0 
FT
5-4(0-3)
(0-3)
[5]
Seattle Reign (W) [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[7]
0 1 [7] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Universitario Sucre [3] 1 1
1 1 
CHIAFT
[1]
4 0 [1] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Univ de Concepcion [10] 0 4
0 4 
USAAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Montreal Impact
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 6
0 6 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Chicago Fire
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 2
0 2 
NASLFT
[1]
0 0 [1] SF Deltas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina FC [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
1 0 [10] Tigres UANL
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
UNAM Pumas [1] 0 2
0 2 
MEXAFT
[16]
1 0 [16] TR Veracruz
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Querétaro FC [9] 0 4
0 4 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dorados Sinaloa [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
1 0 [2] Club León
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
CF Monterrey [4] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] Sporting Kansas City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio FC [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] RGV Toros
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-14]
Vanc. Whitecaps 2 [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] Saint Louis FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 0 [15] Deportivo Pasto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Independiente Medellín [10] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] Colorado Rapids
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 2
0 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] FC Juárez
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
UAEM [15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Santos Guápiles
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[8]
Municipal Liberia [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] AD Carmelita
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
CS Cartaginés [11] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-3]
4 0 [Tay-3] Vancouver Whitecaps
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 4
0 4 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns (W)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Houston Dash (W) [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] CS Herediano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Municipal Grecia [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
2 1 [14] Guadalajara Chivas
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Puebla FC [11] 1 3
1 3 
USAAFT
[Tay-7]
4 0 [Tay-7] San Jose Earthquake
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
SRBAHoãn
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
0-0
[1]
FK Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy
0 0 
0-0
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen