GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 19/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
ASIW19FT
[B-4]
0 0 [B-4] Vietnam (W) U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[B-3]
South Korea (W) U19 [B-3] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Brazil (W)
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Mexico (W)   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
Mitra Kukar [12] 0 1
0 1 
IDNAFT
[7]
0 1 [7] Persib Bandung
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Madura United FC [8] 1 0
1 0 
EU17VLFT
[6-3]
0 0 [6-3] Belarus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6-1]
Slovenia U17 [6-1] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Poland (W)
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Estonia (W)   0 0
0 0 
GHU16FT
 
0 0   Ukraine U16
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Italy U16   0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotivi Tbilisi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
FC Saburtalo [1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] Spain U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2-4]
Liechtenstein U17 [2-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-4]
0 0 [7-4] Moldova (W) U19
0 0 
FT
0-9(0-3)
(0-3)
[7-1]
France (W) U19 [7-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-2]
0 0 [7-2] Italy (W) U19
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[7-3]
Faroe Islands (W) U19 [7-3] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] Australia (W) U19
0 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[B-1]
Japan (W) U19 [B-1] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Alashkert Martuni
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
FC Artsakh   0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Kolkheti Poti
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Borneo FC
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[3]
Persela Lamongan [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
[6]
0 1 [6] Bhayangkara Surabaya
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
PSM Makassar [1] 1 0
1 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Gostaresh Foolad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sepahan Esfahan [14] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (W)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
North Korea (W)   0 0
0 0 
EU17VLFT
[2-3]
0 1 [2-3] Albania U17
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2-2]
Croatia U17 [2-2] 1 0
1 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Paykan FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Teraktor Sazi [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Padideh Shandiz [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 1 [16] Siah Jamegan AK
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sanat Naft AC [8] 1 0
1 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala'ea Al Jaish Cairo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Tanta FC [17] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Nasr Cairo
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Alassiouty Sport [9] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Turkey U17
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3-3]
Czech Rep U17 [3-3] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-4]
0 0 [3-4] Armenia U17
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3-1]
Israel U17 [3-1] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bosnia-Herzeg U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Macedonia FYR U19   0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dubba Al Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Al Dhafra [10] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[G-4]
0 1 [G-4] Serbia (W)
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[G-5]
Israel (W) [G-5] 1 0
1 0 
WCWVLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Hungary (W)
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[D-5]
Croatia (W) [D-5] 0 0
0 0 
JORAFT
[12]
0 0 [12] Yarmouk Amman
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Manshia Bani Hassan [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 1 [7] Foolad Khuzestan
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Saipa Karaj [4] 1 0
1 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Kazma SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Al Nasr (KUW) [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Qadisiya Khubar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Al Feiha [8] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[B-5]
0 0 [B-5] Belarus (W)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[B-2]
Scotland (W) [B-2] 0 0
0 0 
C2FT
[A-2]
2 0 [A-2] FC Astana
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Maccabi Tel Aviv [A-4] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[6-2]
0 1 [6-2] France U17
0 1 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[6-4]
Kazakhstan U17 [6-4] 1 0
1 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
ENPPI Cairo [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed Club
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Shabab Riyadh [10] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[17]
0 0 [17] Sweden (W) U17
0 0 
FT
11-0(6-0)
(6-0)
[28]
Croatia (W) U17 [28] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[22]
0 0 [22] Russia (W) U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Israel (W) U17 [24] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Dila Gori
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Dukla Praha
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Slovacko [13] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Wahda Abu Dhabi
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Hatta Club [12] 0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Faisaly Amman [3] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Kharaitiyat
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Gharrafa SC [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[14]
0 0 [14] Ohud Medina
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[3]
Al Nassr Riyadh [3] 0 0
0 0 
C2FT
[L-4]
1 0 [L-4] Vardar Skopje
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[L-2]
Real Sociedad [L-2] 0 0
0 0 
C2FT
[L-1]
1 0 [L-1] Zenit
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[L-3]
Rosenborg BK [L-3] 0 2
0 2 
C2FT
[G-4]
0 0 [G-4] Hapoel Be'er Sheva
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[G-2]
Steaua Bucuresti [G-2] 0 0
0 0 
C2FT
[K-2]
1 0 [K-2] OGC Nice
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[K-1]
Lazio [K-1] 0 1
0 1 
 
C2FT
[I-2]
2 0 [I-2] Olympique Marseille
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[I-4]
Vitória Guimarães [I-4] 0 3
0 3 
C2FT
[H-2]
4 1 [H-2] FK Crvena Zvezda
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[H-1]
Arsenal [H-1] 1 2
1 2 
 
C2FT
[H-4]
0 0 [H-4] BATE Borisov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[H-3]
1.FC Köln [H-3] 0 1
0 1 
C2FT
[J-1]
0 0 [J-1] Östersunds FK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[J-2]
Athletic Bilbao [J-2] 0 0
0 0 
C2FT
[K-3]
2 0 [K-3] Zulte Waregem
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[K-4]
Vitesse Arnhem [K-4] 0 5
0 5 
C2FT
[J-3]
2 0 [J-3] Zorya Lugansk
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[J-4]
Hertha BSC [J-4] 0 3
0 3 
C2FT
[I-3]
1 0 [I-3] Konyaspor
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[I-1]
RB Salzburg [I-1] 0 1
0 1 
C2FT
[G-3]
0 0 [G-3] FC Lugano
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[G-1]
Viktoria Plzen [G-1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Al Arabi Kuwait
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Salmiya SC [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
0 0 [7] Al Intagh Al Harbi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Austria (W)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Holland (W)   0 0
0 0 
BLVAFT
 
0 0   Petrolero Yacuiba
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Real Potosí [A-5] 0 0
0 0 
C2FT
[B-4]
3 0 [B-4] Skenderbeu
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
FK Partizan [B-2] 0 3
0 3 
C2FT
[D-1]
1 0 [D-1] AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
AEK Athens [D-2] 0 3
0 3 
 
C2FT
[E-1]
4 0 [E-1] Atalanta Bergamo
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
Apollon Limassol [E-4] 0 2
0 2 
C2FT
[A-1]
0 0 [A-1] Villarreal CF
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[A-3]
Slavia Praha [A-3] 0 0
0 0 
 
C2FT
[E-3]
2 0 [E-3] Everton FC
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[E-2]
Lyon [E-2] 0 1
0 1 
 
C2FT
[F-3]
3 0 [F-3] Sheriff Tiraspol
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Lokomotiv Moscow [F-1] 0 2
0 2 
C2FT
[C-4]
3 0 [C-4] Hoffenheim
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Istanbul Basaksehir [C-3] 0 3
0 3 
C2FT
[C-1]
3 0 [C-1] SC Braga
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Ludogorets [C-2] 0 1
0 1 
C2FT
[B-1]
0 0 [B-1] Dynamo Kiev
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
BSC Young Boys [B-3] 0 2
0 2 
C2FT
[F-4]
0 0 [F-4] FK Zlin
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[F-2]
FC København [F-2] 0 0
0 0 
C2FT
[D-4]
3 0 [D-4] Austria Wien
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[D-3]
HNK Rijeka [D-3] 0 3
0 3 
PARAFT
[7]
0 1 [7] General Díaz
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sportivo Trinidense   1 0
1 0 
BRAAFT
[16]
0 0 [16] Vitória/BA
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[19]
Atlético/PR [19] 0 2
0 2 
BRAAFT
[6]
0 0 [6] Palmeiras/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ponte Preta/SP   0 4
0 4 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 4
0 4 
BRAAFT
[1]
5 0 [1] CR Flamengo/RJ
5 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[17]
Bahia/BA [17] 0 3
0 3 
BRAAFT
[7]
1 0 [7] Sport Recife/PE
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Santos/SP [15] 0 5
0 5 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueño
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Capiatá [11] 0 1
0 1 
GHWFT
 
0 0   USA (W)
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
South Korea (W)   0 2
0 2 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 1   Tigres FC (COL)
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
América de Cali [17] 1 0
1 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen