GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 20/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSNSWFT
[2]
1 1 [2] Blacktown City
1 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[3]
Rockdale City Suns [3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 1 [11] Brisbane Roar Youth
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Redlands Utd [9] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] South Melbourne
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
2 1 [5] Green Gully SC
2 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Pascoe Vale [7] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[9]
1 1 [9] Bulleen Lions
1 1 
FT
3-5(2-1)
(2-1)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Hume City FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
North Geelong Warriors [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh Greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St Albans Saints [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
1 0 [15] Tochigi Uva
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne Sharks
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[15]
Cerezo Osaka (R) [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Gainare Tottori [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Gamba Osaka (R) [17] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Ryutsu Keizai Dragons [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] FC Imabari
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Briobecca Urayasu [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Nara Club
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Reinmeer Aomori FC [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mandurah City [14] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Indonesia U22
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Đông Timo U22 [B-5] 0 2
0 2 
SEAWFT
[1]
0 0 [1] Vietnam (W)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Myanmar (W) [3] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
1 0   Canada Univ (W)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland Univ (W)   0 1
0 1 
TQAFT
[8]
3 0 [8] Changchun YaTai
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Tianjin Quanjian [4] 0 6
0 6 
IDNAFT
 
4 0   Surabaya
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sriwijaya FC   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
1 0 [5] Olympic FC QLD
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
2 0 [9] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
MFK Vítkovice [13] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[18]
3 0 [18] Dukla Praha Youth
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
Bohemians 1905 Youth [8] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[2]
2 0 [2] Teplice Youth
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[3]
Sparta Praha Youth [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[11]
1 0 [11] Viktoria Plzen Youth
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mlada Boleslav Youth [4] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[12]
1 0 [12] Karvina Youth
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Slovacko Youth [9] 0 2
0 2 
NHATBFT
[14]
2 0 [14] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Oita Trinita [8] 0 1
0 1 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Thespakusatsu Gunma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Zweigen Kanazawa [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
1 0 [16] Ehime FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Machida Zelvia [15] 0 3
0 3 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Nagoya Grampus
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Avispa Fukuoka [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
2 0 [13] Montedio Yamagata
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
JEF United Chiba [10] 0 3
0 3 
NHATBFT
[17]
1 0 [17] FC Gifu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 2
0 2 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Matsumoto Yamaga [7] 0 3
0 3 
NHATBFT
[9]
3 0 [9] Yokohama FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Mito HollyHock [12] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
1 1 [9] Tokyo Musashino
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Verspah Oita [11] 1 1
1 1 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] AS Elfen Sayama (W)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Iga FC Kunoichi (W) [10] 0 0
0 0 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] INAC Leonessa (W)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Albirex Niigata Ladies (W) [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
1 0 [9] Vissel Kobe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Yokohama F Marinos [3] 0 2
0 2 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Tokushima Vortis
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[21]
Renofa Yamaguchi [21] 0 5
0 5 
NHATBFT
[5]
2 0 [5] Tokyo Verdy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
V-Varen Nagasaki [3] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Hradec Kralove Youth
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
C. Budejovice Youth [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
2 0 [7] Odense BK
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Midtjylland [1] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Incheon United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 1
0 1 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu [11] 0 2
0 2 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Suwon FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Police [5] 0 2
0 2 
HQBFT
[10]
3 0 [10] Daejeon Citizen
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] Real SC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Sporting Lisboa B [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] SBV Excelsior
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Yifang
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shijiazhuang Yongchang [3] 0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Japan Univ (W)
0 0 
FT
14-0(3-0)
(3-0)
 
Colombia SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Taiwan Univ (W)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Mỹ SV Nữ   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Russia Univ (W)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
South Africa Univ (W)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Argentina SV Nữ
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
South Korea Univ (W)   0 0
0 0 
DUBFT
[2]
0 0 [2] Holstein Kiel
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[17]
Greuther Fürth [17] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
3 0 [10] Ingolstadt
3 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[14]
Jahn Regensburg [14] 0 2
0 2 
DUBFT
[4]
1 0 [4] Nürnberg
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Union Berlin [3] 0 1
0 1 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Wuhan Zall
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Xinjiang Tianshan Leopard [10] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Henan Construction
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chongqing Lifan [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou R&F
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shandong Luneng [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 1 [8] Beijing BG FC
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Nei Mongol Zhongyou [11] 1 0
1 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[17]
Carl Zeiss Jena [17] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 1 [19] Würzburger Kickers
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Hansa Rostock [7] 1 0
1 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Amkar Perm
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Zenit [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Taraz [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
1 0 [3] FK Ordabasy
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Atyrau [8] 0 4
0 4 
ANHAFT
[11]
3 0 [11] Huddersfield
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Newcastle Utd [6] 0 4
0 4 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] FC Utrecht
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Willem II Tilburg [15] 0 2
0 2 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AFC Ajax
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
FC Groningen [14] 0 3
0 3 
BIAFT
[5]
0 0 [5] Anderlecht
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Sint-Truiden [3] 0 2
0 2 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel FF
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Brabrand IF [11] 0 2
0 2 
DENBFT
[8]
4 0 [8] Fremad Amager
4 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[5]
Viborg FF [5] 0 1
0 1 
DENBFT
[12]
3 0 [12] Skive IK
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[2]
Vejle BK [2] 0 3
0 3 
DENBFT
[6]
2 0 [6] HB Køge
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Nykøbing FC [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
1 0 [9] FC Fredericia
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
FC Roskilde [7] 0 1
0 1 
DENBFT
[4]
1 0 [4] Esbjerg fB
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Thisted FC [1] 0 2
0 2 
SEAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Philippines U22
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-3]
Vietnam U22 [B-3] 0 0
0 0 
SEAFT
[B-1]
0 1 [B-1] Thái Lan U22
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Campuchia U22 [B-6] 1 2
1 2 
SEAWFT
[5]
0 0 [5] Malaysia (W)
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[2]
Thailand (W) [2] 0 1
0 1 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Lille OSC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
SM Caen [9] 0 2
0 2 
 
ARMAFT
[5]
2 0 [5] Ararat Yerevan
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Pyunik FC [6] 0 1
0 1 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Zira FK [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
4 1 [5] Östersunds FK
4 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
AIK Fotboll [2] 1 1
1 1 
TDAFT
[3]
2 0 [3] Djurgårdens IF
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Halmstads BK [15] 0 4
0 4 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Brommapojkarna
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
IFK Värnamo [8] 0 1
0 1 
TDBFT
[5]
1 0 [5] Helsingborg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
GAIS [11] 0 3
0 3 
NPAFT
[16]
1 0 [16] Platinum Stars
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Maritzburg United [9] 0 1
0 1 
NPAFT
[6]
1 0 [6] Bloemfontein Celtic
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kaizer Chiefs [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 2
0 2 
DUAFT
[16]
1 0 [16] SC Freiburg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[9]
0 0 [9] Wisla Plock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Legia Warszawa [7] 0 2
0 2 
GEOAFT
[9]
1 0 [9] Kolkheti Poti
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Lokomotivi Tbilisi [5] 0 1
0 1 
IREAFT
[4]
1 0 [4] Derry City
1 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[2]
Dundalk FC [2] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Irtysh Pavlodar
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kaisar Kyzylorda [7] 1 5
1 5 
NGBFT
[9]
3 0 [9] Spartak-2 Moscow
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 1
0 1 
BIBFT
[2]
0 0 [2] FCO Beerschot Wilrijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 4
0 4 
KAZAFT
[2]
1 0 [2] Kairat Almaty
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shakhtyor Karagandy [6] 0 1
0 1 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
3 1 [7] FC Sion
3 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
FC Luzern [9] 1 1
1 1 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FC Lugano [10] 0 2
0 2 
TSAFT
[5]
1 0 [5] Grasshoppers
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
St. Gallen [4] 0 2
0 2 
TSBFT
[7]
2 0 [7] FC Aarau
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
FC Vaduz [6] 0 3
0 3 
UKRAFT
[8]
5 0 [8] Karpaty Lviv
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
PFK Aleksandriya [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[10]
3 0 [10] Zirka Kropyvnytskyi
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Zorya Lugansk [7] 0 2
0 2 
DENAFT
[5]
2 0 [5] Hobro IK
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Lyngby BK [9] 0 2
0 2 
BRAFT
[2]
2 0 [2] Grêmio/RS
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Atlético/PR [10] 0 2
0 2 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Dynamo Moscow
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Ufa [8] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[15]
1 0 [15] Akhmat Gr. Youth
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 1
0 1 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] RB Salzburg
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Pölten [10] 0 2
0 2 
AUTAFT
[6]
3 0 [6] LASK Linz
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
SCR Altach [7] 0 2
0 2 
HLAFT
[16]
2 0 [16] NAC Breda
2 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 1
0 1 
HLAFT
[17]
3 0 [17] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
PEC Zwolle [2] 0 2
0 2 
SLOAFT
[10]
3 0 [10] NK Ankaran
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 1
0 1 
ANHAFT
[3]
4 0 [3] Tottenham
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Chelsea FC [4] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[4]
3 1 [4] Olympique Marseille
3 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Angers SCO [12] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[10]
1 0 [10] Vitória Setúbal
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
GD Chaves [13] 0 2
0 2 
BLRAFT
[14]
1 0 [14] FK Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Slavia Mozyr [15] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
GOSK Gabela [9] 0 1
0 1 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Rabotnicki Skopje [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] Vardar Skopje
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
1. FC Brno [15] 0 1
0 1 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] FK Jablonec
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Dukla Praha [10] 0 1
0 1 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Hradec Kralove [8] 0 1
0 1 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[16]
FK Varnsdorf [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
2 0 [6] Falkenbergs FF
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Åtvidabergs FF [16] 0 2
0 2 
TDBFT
[12]
0 1 [12] Norrby IF
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 1 0
1 0 
CHIAFT
[15]
0 1 [15] Deportes Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Curicó Unido [12] 1 1
1 1 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Aragua FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Estudiantes FC [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
1 0 [9] Slavia Sofia
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Etar Veliko Tarnovo [11] 0 1
0 1 
COLAFT
[10]
2 0 [10] América de Cali
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Millonarios [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
1 0 [1] BATE Borisov
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[13]
FK Krumkachy [13] 0 0
0 0 
FINAFT
[12]
0 0 [12] JJK Jyväskylä
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
1 0 [8] VPS Vaasa
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ilves Tampere [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
1 0 [2] KuPS Kuopio
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
IFK Mariehamn [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
2 0 [6] Viitorul Constanta
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
CS Univ Craiova [2] 0 2
0 2 
TDAFT
[8]
1 0 [8] IFK Göteborg
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
BK Häcken [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
1 0 [9] Sirius IK
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Norrköping [6] 0 0
0 0 
ITAFT
[12]
1 0 [12] Atalanta Bergamo
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
AS Roma [6] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
3 0 [8] Mönchengladbach
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
1.FC Köln [18] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Gabala FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sumqayit FK [4] 0 1
0 1 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Nieciecza KS
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shakhter Soligorsk [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] IA Akranes
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
IBV Vestmannaeyjar [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Acre
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Bnei Sakhnin [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg BK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FK Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Aalesund FK [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Stabaek
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Molde FK [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd BK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sandefjord [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Kristiansund BK [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Floro SK [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Elverum Fotball
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[10]
FK Jerv [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] IK Start
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Tromsdalen UIL [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ullensaker/Kisa [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Arendal Football
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fredrikstad FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Mjøndalen IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Strommen IF [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Nea Salamina
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Anorthosis FC [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Brøndby IF [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
1 0 [11] Athletic Bilbao
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Getafe CF [13] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[2]
0 1 [2] AEK Athens
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Panetolikos [11] 1 0
1 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] AO Kerkyra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Panionios GSS [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Levadiakos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
PAOK Salonica [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Dunajska Streda
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[6]
MSK Zilina [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Vorskla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Mariupol [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[12]
Stal Kamianske [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 2 [16] Universitario Popayán
0 2 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Llaneros FC (COL) [6] 2 0
2 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Eskişehirspor
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Elazığspor [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Real Oviedo
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
Rayo Vallecano [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Moreirense FC [17] 0 2
0 2 
NGAFT
[9]
0 0 [9] FK Rostov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Krasnodar [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 2 [9] Rudeš Zagreb
0 2 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Doxa Katokopia [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Kayserispor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Göztepe Izmir [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altınordu SK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ankaragücü [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 1 [9] Mattersburg
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Austria Wien [4] 1 0
1 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
CS Emelec [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] El Nacional Quito
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
LDU Quito [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-1]
Louisville City [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Toluca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Club Necaxa [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad CR [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Pérez Zeledón
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Limón FC [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Borac Banja Luka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
NK Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Mladost Doboj Kakanj [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Ludogorets [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Mouscron-Peruwelz
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[12]
KAA Gent [12] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Breidablik UBK [6] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 1 [8] Vikingur Reykjavik
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
KA Akureyri [7] 1 0
1 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Beitar Jerusalem [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Viking FK
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[4]
SK Brann [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
FC Voluntari [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Radnik Surdulica
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
FK Zemun [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
NK Aluminij [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
2 0 [1] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Real Betis [5] 0 1
0 1 
 
EUW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] France (W) U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-2]
Spain (W) U19 [A-2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnàstic Tarragona
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
UD Almería [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] AO Platanias
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Panathinaikos [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Everton Viña del Mar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
O'Higgins [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Mvo Wanderers
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Rampla Juniors
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Defensor Sporting [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Liverpool (URU)
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
River Plate (URU) [4] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
CA Peñarol [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[2]
0 0 [2] Inter Milano
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Fiorentina [11] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[7]
2 0 [7] Bologna FC
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Torino FC [8] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[5]
0 0 [5] Sampdoria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento Calcio [20] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[16]
1 1 [16] FC Crotone
1 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
AC Milan [10] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[13]
2 0 [13] Udinese Calcio
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
ChievoVerona [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] Lazio
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
SPAL 1907 [18] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Sassuolo Calcio
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Genoa [17] 0 3
0 3 
 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Antalyaspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Akhisar Bld. [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Trabzonspor [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Gaziantep B.B.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
0 1 [1] Paris St. Germain
0 1 
FT
6-2(2-1)
(2-1)
[10]
Toulouse FC [10] 1 4
1 4 
 
BDNAFT
[16]
0 1 [16] CD Aves
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
SC Braga [5] 1 0
1 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] NK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Zaprešić [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
4 0 [17] Ponte Preta/SP
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Botafogo/RJ [7] 0 4
0 4 
BRAFT
[12]
0 0 [12] Bahia/BA
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Vasco da Gama/RJ [8] 0 4
0 4 
BRAFT
[5]
1 0 [5] Cruzeiro/MG
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Sport Recife/PE [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[19]
1 0 [19] Avai FC/SC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
São Paulo/SP [15] 0 3
0 3 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Real Potosí
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Bolívar [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Bogotá FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Boyacá Chicó [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sol de América
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Club Rubio Ñu [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
0 0 [4] Marítimo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boavista FC [7] 0 1
0 1 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Granada CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Albacete Balompié [18] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Fuerza Amarilla SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Univ Católica Quito [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Trujillanos FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Atlético Venezuela [17] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Metropolitanos
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Mineros Guyana [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
5 0 [15] Deportivo La Coruña
5 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Real Madrid [3] 0 1
0 1 
 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Envigado FC [15] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
2 0 [6] Univ de Chile
2 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[9]
CD Huachipato [9] 0 2
0 2 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Olimpia Asunción
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Club Guaraní [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] CD San José
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
 
BRAFT
[3]
1 0 [3] Palmeiras/SP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Chapecoense/SC [14] 0 4
0 4 
BRAFT
[18]
3 0 [18] Coritiba/PR
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Santos/SP [4] 0 1
0 1 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Barcelona SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Guayaquil City [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
3 0 [Dong-2] New York City FC
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 1
0 1 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago RS (W)
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Kansas City (W) [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Junior Barranquilla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Once Caldas [14] 0 3
0 3 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Miami FC [1] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Atlético Nacional
3 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[19]
Alianza Petrolera [19] 0 5
0 5 
 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Monagas SC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Portuguesa FC [12] 0 0
0 0 
 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Zamora FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[18]
Anzoátegui [18] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 1 [14] Real Santander
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Leones FC [5] 1 0
1 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Guadalupe FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
LD Alajuelense [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[5]
0 0 [5] Blooming
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
CD Guabirá [9] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 1 [50] River Plate
0 1 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Instituto Córdoba [19] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-2]
0 0 [Tay-2] Seattle Sounders
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-9]
Minnesota United [Tay-9] 0 2
0 2 
AUSBPLHoãn
[3]
0 0 [3] QLD Lions
0 0 
0-0
[10]
Logan Lightning [10] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
0-0
[8]
SK Babīte [8] 0 0
0 0 
SRBAHoãn
[5]
0 0 [5] FK Partizan
0 0 
0-0
[8]
FK Napredak [8] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[4]
0 0 [4] FC Vorkuta
0 0 
0-0
[2]
SC Scarborough [2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen