GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 20/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] SKA-Energia Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Ufa Youth [8] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Arema Indonesia   0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
4 0 [4] Adelaide United
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Melbourne Victory [5] 0 3
0 3 
EUW17VLFT
[18]
0 0 [18] Scotland (W) U17
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
England (W) U17 [3] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Latvia (W) U17
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[28]
Slovakia (W) U17 [28] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-1]
0 0 [8-1] Belgium (W) U19
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[8-3]
Croatia (W) U19 [8-3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK OKD Karviná U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Olimpik Donetsk Yth
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
Zirka K. Youth [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 1 [6] Vorskla Youth
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Karpaty Lviv Youth [3] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Stal Kamianske Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chernomorets Youth [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
Vicem Hai Phong [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] Spartak M. Youth
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Amkar Youth [11] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[12]
4 0 [12] FK Tosno Youth
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Rostov Youth [7] 0 3
0 3 
ARMAFT
[3]
4 0 [3] Banants Yerevan
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
1 0 [5] Aleksandriya Youth
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Veres Rivne Youth [10] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
3 1   Persiba Balikpapan
3 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Barito Putera   1 2
1 2 
IDNAFT
 
0 0   Bali United Pusam
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
PS TNI   0 2
0 2 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Olmaliq FK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mash'al Mubarek [8] 0 2
0 2 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Shandong Luneng
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
Liaoning Hongyun [16] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Sweden U17
0 0 
FT
9-0(6-0)
(6-0)
[12-4]
San Marino U17 [12-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-3]
0 0 [12-3] Cyprus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12-1]
Poland U17 [12-1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
2 1 [6] Rubin Kazan Youth
2 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[3]
Dynamo M. Youth [3] 1 1
1 1 
ISRBFT
[14]
2 0 [14] Hapoel Marmorek
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hapoel Afula [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
1 0 [2] Hapoel Kfar Saba
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[4]
Ahi Nazareth [4] 0 1
0 1 
ISRBFT
[12]
3 0 [12] Hapoel Ramat Gan
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hapoel Bnei Lod [13] 0 2
0 2 
ISRBFT
[9]
3 0 [9] Hapoel Hadera
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 1
0 1 
ISRBFT
[8]
2 0 [8] Hapoel Petah Tikva
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Hapoel Rishon Lezion [5] 0 1
0 1 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zaria Balti [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[9]
1 0 [9] FC Spicul
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sfîntul Gheorghe [7] 0 1
0 1 
UZBAFT
[12]
1 1 [12] Sogdiana Jizzakh
1 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Metallurg Bekabad [10] 1 0
1 0 
UZBAFT
[11]
1 0 [11] Qyzylqum
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Neftchi Fergana [15] 0 0
0 0 
EGYAFT
[7]
1 0 [7] Petrojet Suez
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Wadi Degla SC [17] 0 1
0 1 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Al Raja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al Masry [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Ajman Club [7] 0 1
0 1 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Dinamo Samarkand [13] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Zob Ahan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Germany (W)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-8]
Iceland (W) [A-8] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Səbail FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Inter Baku [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Speranta [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Khor SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Markhiya SC [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Sailiya SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rayyan SC [2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Kuwait SC
0 0 
FT
8-1(5-1)
(5-1)
[8]
Tadamon (KUW) [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al Fateh (KSA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Ettifaq FC [13] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (W) U19
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[5-3]
N. Ireland (W) U19 [5-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[8-2]
0 0 [8-2] Austria (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8-4]
Macedonia FYR (W) U19 [8-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (W) U19
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Cyprus (W) U19 [5-4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 1 [12] Gaz Metan Medias
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 1 0
1 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Adanaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ankaragücü [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ismaily SC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
Dakhleya [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM El Harrach
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK Helsinki
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Seinajoen JK [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] VPS Vaasa
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPS Kuopio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
JJK Jyväskylä [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] Ilves Tampere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
PS Kemi [10] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-29]
0 0 [A-29] Slovenia (W)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-18]
Czech Rep (W) [A-18] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FK Krumkachy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zaprešić
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Rudeš Zagreb [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Birkirkara FC [7] 1 0
1 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vojvodina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Jihlava
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Jazira Abu Dhabi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wasl Dubai [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
0 0 [4] Ingolstadt
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Heidenheim [14] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
3 0 [1] Fortuna Düsseldorf
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
SV Darmstadt [16] 0 4
0 4 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Düsseldorf II
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
KFC Uerdingen   0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 1 [5] Trans Narva
0 1 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
[1]
Flora Tallinn [1] 1 0
1 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] Hartberg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] Floridsdorfer AC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] Wiener Neustadt
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Jazeera Amman
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[8]
Ahli Amman [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Wihdat Amman
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Buqa'a Amman [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Arabi Doha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Al Sadd SC [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Taawoun FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al Faisaly (KSA) [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cremonese
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia Calcio [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Sonnenhof Großaspach
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer FC [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Hansa Rostock
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
VfL Osnabrück [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
VfR Garching [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] TSV Buchbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Memmingen [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Illertissen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Augsburg II [16] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Verl
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Westfalia Rhynern   0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Göztepe Izmir
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Antalyaspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Kasımpaşa SK [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Örebro SK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Halmstads BK [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] FC Midtjylland
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
AC Horsens [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Jahra FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Qadisiya Kuwait [4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Luckenwalde
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Mönchengladbach II
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Wiedenbrück 2000   0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
US Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] AS Nancy-Lorraine
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Clermont Foot [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] US Orléans
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
FC Lorient [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg-Péronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Valenciennes FC [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre AC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
LB Châteauroux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nîmes Olympique
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 1 [20] Tours FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sochaux [8] 1 0
1 0 
HLAFT
[13]
0 1 [13] FC Groningen
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Willem II Tilburg [14] 1 0
1 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] FC Volendam
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] Jong Utrecht
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
MVV Maastricht [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] FC Dordrecht
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
De Graafschap [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] Almere City FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
SC Cambuur [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Oss
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FC Den Bosch [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[3]
Jong Ajax [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Jong PSV
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
RKC Waalwijk [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Jong AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Emmen [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] FC Vaduz
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Zamalek SC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Semouha Club [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 1 [3] Gzira United
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 1 0
1 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 0 [15] Ayacucho FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
UTC Cajamarca [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
ND Triglav [9] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Belgium (W)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-25]
Romania (W) [A-25] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
3 0 [2] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Mainz [15] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[7]
Korona Kielce [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Mouscron-Peruwelz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Standard Liège [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Deportivo Riestra
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Mitre SdE [9] 0 0
0 0 
PHAFT
[16]
2 0 [16] AS Saint-Étienne
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Montpellier HSC [11] 0 3
0 3 
 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St Patrick's Dublin
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bohemians 1905 [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[2]
Bangor City [2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] West Ham
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
Brighton [13] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[9]
0 1 [9] CA Osasuna
0 1 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[19]
Barcelona B [19] 1 0
1 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] FC Bari 1908
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[6]
Cittadella [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
2 0 [16] GD Estoril
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Boavista FC [8] 0 4
0 4 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Galway FC [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
Juan Aurich [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Guarani/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Juventude/RS [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico/PE
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[19]
ABC Natal/RN [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB/AL
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Boa Esporte/MG [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Ceará SC/CE
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Figueirense/SC [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Monarcas Morelia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Club León [7] 0 3
0 3 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Correcaminos UAT
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Venados Yucatán [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
1 0 [8] Club Atlas
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Club Tijuana [11] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
1 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-8]
Sacramento Republic [Nhóm 2-8] 0 1
0 1 
ALGAHoãn
[3]
0 0 [3] ES Sétif
0 0 
0-0
[4]
USM Alger [4] 0 0
0 0 
WCWVLHoãn
[A-13]
0 0 [A-13] Sweden (W)
0 0 
0-0
[A-12]
Denmark (W) [A-12] 0 0
0 0 
IREAHoãn
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
0-0
[12]
Drogheda Utd [12] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen