GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 21/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATBFT
[18]
0 0 [18] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Omiya Ardija [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Fujieda MYFC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
Giravanz Kitakyushu [17] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
1 0 [15] Kataller Toyama
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Cerezo Osaka (R) [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Yokohama S&CC [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Fukushima Utd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Kagoshima United [1] 0 1
0 1 
NHATWFT
[1]
0 0 [1] NTV Beleza (W)
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Cerezo Osaka (W) [9] 0 0
0 0 
NHATWFT
[2]
0 0 [2] INAC Leonessa (W)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Nittaidai FIELDS (W) [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Montedio Yamagata
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[11]
Yokohama FC [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] FC Gifu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Tochigi SC [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 1 [12] Ventforet Kofu
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Tokushima Vortis [17] 1 0
1 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Oita Trinita
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Mito HollyHock [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] JEF United Chiba
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[21]
Kamatamare Sanuki [21] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 1 [14] Nagano Parceiro
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Tokyo (R) [16] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Gamba Osaka (R)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Gainare Tottori [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[4]
0 0 [4] Urawa RD Ladies (W)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Nojima Stella (W) [3] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] Vegalta Sendai (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
JEF United (W) [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Fagiano Okayama [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 1 [2] Renofa Yamaguchi
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
Zweigen Kanazawa [15] 1 0
1 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Gangneung City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
2 0 [16] Albirex Niigata
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
Ehime FC [22] 0 3
0 3 
NHATBFT
[8]
1 0 [8] Tokyo Verdy
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 1
0 1 
GHWFT
 
0 1   Iran (W) U19
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Romania (W) U19   1 1
1 1 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Matsumoto Yamaga [5] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
SA Panthers [9] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-3]
0 0 [1-3] Germany U17
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5-1]
Norway U17 [5-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] France U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8-1]
Bosnia-Herzeg U17 [8-1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Changwon City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mokpo City [4] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Norway U19
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[4-1]
Holland U19 [4-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[5-2]
0 1 [5-2] Belgium U19
0 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[11-1]
France U19 [11-1] 1 0
1 0 
EU19VLFT
[3-1]
0 0 [3-1] Czech Rep U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-2]
Poland U19 [2-2] 0 0
0 0 
GHU23FT
 
0 0   Singapore U23
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Indonesia U23   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Shualah
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Al Wahda Mecca   0 0
0 0 
EU19VLFT
[4-2]
0 0 [4-2] Hungary U19
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[8-1]
England U19 [8-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Macedonia FYR U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1-2]
Latvia U19 [1-2] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Russia (W) U19
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
North Korea (W) U19   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Dhamak
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Al Mujazzal   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Oruba (KSA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Jeddah Club   0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Ukraine U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2-1]
Spain U17 [2-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese Calcio
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-13]
Siracusa Calcio [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Sicula Leonzio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-12]
Rende Calcio [C-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
Trapani Calcio [C-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-3]
0 1 [5-3] Greece U17
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7-2]
Scotland U17 [7-2] 1 0
1 0 
EU19VLFT
[13-2]
0 0 [13-2] Turkey U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6-1]
Austria U19 [6-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12-1]
Ukraine U19 [12-1] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-1]
0 0 [7-1] AC Milan Youth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3-2]
Parma Youth [3-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[5-1]
0 0 [5-1] Torino Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6-2]
Rijeka Youth [6-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-1]
0 0 [1-1] Empoli Youth
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9-1]
Fiorentina Youth [9-1] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-2]
0 0 [7-2] Cagliari Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-1]
Sassuolo Youth [2-1] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-1]
0 0 [6-1] Juventus Youth
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1-2]
Serie D Youth [1-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Italy U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10-2]
Greece U19 [10-2] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[13-1]
0 0 [13-1] Slovakia U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7-1]
Ireland U19 [7-1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Jordan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Kuwait   0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real SC
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[1]
Nacional Madeira [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-13]
AC Renate [B-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] FC Südtirol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo Calcio [B-16] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Qaisoma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Al Ta'i   0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Czech Rep U17
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5-2]
Serbia U17 [5-2] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
1 0   Iraq
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Qatar   0 2
0 2 
VIATFT
[4-1]
0 0 [4-1] Venezia Youth
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7-3]
RFS Youth [7-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-1]
0 0 [10-1] Genoa Youth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2-2]
Spezia Youth [2-2] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Hazm
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Al Kawkab   0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-1]
0 0 [11-1] Ireland U17
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8-4]
Macedonia FYR U17 [8-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Poland U17
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13-2]
Georgia U17 [13-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-1]
0 0 [3-1] Inter Milano Youth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8-1]
Pro Vercelli Youth [8-1] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] Germany U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3-2]
Scotland U19 [3-2] 0 0
0 0 
 
EU19VLFT
 
0 0   Spain U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8-2]
Bulgaria U19 [8-2] 0 0
0 0 
 
EU19VLFT
 
0 0   Portugal U19
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[6-2]
Kosovo U19 [6-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
ADO Den Haag   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Andorra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Liechtenstein   0 0
0 0 
EU17VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Austria U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7-1]
Denmark U17 [7-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-15]
0 0 [C-15] AS Bisceglie
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Catania [C-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza Calcio [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-8]
Matera Calcio [C-8] 0 0
0 0 
EU19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Denmark U19
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11-2]
Bosnia-Herzeg U19 [11-2] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   KFC Uerdingen
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
 
Westfalia Rhynern   0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Man City (W)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Linköpings FC (W)   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Togo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Madagascar   0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-11]
0 0 [2-11] Newcastle U23s
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2-7]
Stoke City U23s [2-7] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Boston River
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Atenas San Carlos [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 1 [7] CA Cerro
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
CA Peñarol [2] 1 0
1 0 
EU19VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Romania U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7-2]
Serbia U19 [7-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-4]
FeralpiSalò [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Fano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Triestina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-6]
Pordenone [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] AlbinoLeffe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Fermana FC [B-18] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes Caracas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Montpellier HSC (W)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Chelsea (W)   0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall FC
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 1 [14] Crawley Town
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Wycombe [3] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad CR
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Santos Guápiles [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-3]
0 0 [A-3] Ituano/SP
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[C-4]
Ferroviária/SP [C-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-3]
0 0 [B-3] Ponte Preta/SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-4]
Mirassol/SP [D-4] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-1]
0 0 [D-1] Santos/SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
Botafogo/SP [D-2] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Cerro Porteño
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Independiente FBC [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
0-0(1-0)
(1-0)
[7]
Estudiantes FC [7] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[3]
0 0 [3] Paraná/PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Maringá FC/PR [4] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[8]
2 0 [8] Cascavel/PR
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Coritiba/PR [7] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[12]
0 0 [12] Prudentópolis/PR
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
União/PR [11] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[5]
0 0 [5] Cianorte/PR
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Foz do Iguaçu/PR [2] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[6]
2 0 [6] Londrina/PR
2 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[10]
Rio Branco/PR [10] 0 2
0 2 
BRAPRFT
[9]
0 0 [9] Toledo CW/PR
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Atlético/PR [1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[3]
5 0 [3] Internacional/RS
5 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Grêmio/RS [6] 0 4
0 4 
BRASPFT
[C-1]
0 0 [C-1] Palmeiras/SP
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[C-2]
Novorizontino/SP [C-2] 0 4
0 4 
COLAFT
[6]
4 0 [6] Junior Barranquilla
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Envigado FC [10] 0 2
0 2 
PERAFT
[A-1]
1 0 [A-1] Alianza Lima
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
UTC Cajamarca [A-4] 0 3
0 3 
CRCAFT
[9]
4 0 [9] AD Carmelita
4 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Limón FC [6] 0 4
0 4 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Ind. Santa Fe
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
América de Cali [17] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 1
0 1 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
2 1 [12] CS Cartaginés
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Pérez Zeledón [7] 1 1
1 1 
NHAT3Hoãn
[13]
0 0 [13] SC Sagamihara
0 0 
0-0
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen