GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 21/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tokyo Musashino [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[15]
0 0 [15] Luch-Energiya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Olimpiets NV [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Kawasaki Frontale [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Omiya Ardija
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Sagan Tosu [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Oita Trinita [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mito HollyHock [14] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-4]
0 0 [2-4] Kazakhstan (W) U19
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2-2]
Slovenia (W) U19 [2-2] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
2 0 [6] Jubilo Iwata
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[17]
Albirex Niigata [17] 0 1
0 1 
HQAFT
[9]
2 0 [9] Jeonnam Dragons
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 2
0 2 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Incheon United [10] 0 3
0 3 
HQAFT
[5]
3 0 [5] FC Seoul
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Bluewings [4] 0 3
0 3 
HQBFT
[5]
1 0 [5] Ansan Police
1 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongnam [1] 0 3
0 3 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Suwon FC [6] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
1 0 [9] Ansan Greeners
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land [8] 0 3
0 3 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang Jiayunhao
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Yifang [1] 0 2
0 2 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[13]
Zhejiang Yiteng [13] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[9]
1 0 [9] Hangzhou Greentown
1 0 
FT
2-4(1-4)
(1-4)
[6]
Shenzhen FC [6] 0 1
0 1 
TQBFT
[14]
1 0 [14] Baoding Yingli
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
Qingdao Huanghai [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shijiazhuang Yongchang [3] 0 2
0 2 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Wuhan Zall [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-4]
0 0 [A-4] Thailand (W) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Uzbekistan (W) U19 [A-3] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (W) U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
North Korea (W) U19 [A-1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] FC Tokyo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Consadole Sapporo [11] 0 1
0 1 
NHATBFT
[18]
3 0 [18] FC Gifu
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 1
0 1 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ehime FC [15] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian Fude
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Henan Construction [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
2 0 [2] Fotbal Trinec
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Pardubice [5] 0 1
0 1 
CZEBFT
[9]
4 0 [9] Olympia H.Kralove
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
MFK Vítkovice [14] 0 3
0 3 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA-Energia
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 3
0 3 
AUSAFT
[1]
1 0 [1] Sydney FC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
WS Wanderers [8] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Greece U17
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-1]
1 0 [2-1] England (W) U19
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2-3]
Wales (W) U19 [2-3] 0 1
0 1 
KAZAFT
[4]
3 0 [4] Irtysh Pavlodar
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Aktobe [9] 0 2
0 2 
KAZAFT
[2]
3 0 [2] Kairat Almaty
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Akzhayik Oral [11] 0 4
0 4 
CZEU19FT
 
4 0   Brno U19
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Slovacko U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
4 0   Ceske Budejovice U19
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Pribram U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-19]
1 0 [A-19] Kazakhstan (W)
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-27]
Bosnia-Herzeg (W) [A-27] 0 1
0 1 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Shinnik Yaroslavl [9] 0 1
0 1 
ESTAFT
[8]
1 0 [8] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
1 0 [3] Nomme Kalju
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Paide Linnameeskond [6] 0 1
0 1 
KAZAFT
[10]
1 0 [10] FK Taraz
1 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[6]
Shakhtyor Karagandy [6] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
1 0   Frydek-Mistek U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
3 0   Sigma Olomouc U19
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 2
0 2 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Adana Demirspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
2 0 [8] İstanbulspor AŞ
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Altınordu SK [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[2]
Kashima Antlers [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
2 0 [2] V-Varen Nagasaki
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
FC Tokyo (R) [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] Quang Nam FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hoang Anh Gia Lai [10] 0 1
0 1 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Khatoco Khanh Hoa
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
SHB-Da Nang FC [9] 0 2
0 2 
BDNBFT
[5]
2 0 [5] FC Penafiel
2 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[10]
Sporting Lisboa B [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
1 0 [4] FK Tambov
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 2
0 2 
POLBFT
[3]
1 0 [3] Rakow Czestochowa
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[15]
GKS Tychy [15] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Qo‘qon FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Navbahor [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
3 0 [12] TP Ho Chi Minh
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Becamex Binh Duong [11] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Hungary (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-3]
Scotland (W) U19 [10-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9-3]
Belarus (W) U19 [9-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] Ireland (W) U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6-3]
Latvia (W) U19 [6-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
1 0 [15] Levante UD
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Getafe CF [9] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[13]
0 0 [13] E. Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
VfL Bochum [11] 0 3
0 3 
DUBFT
[2]
2 0 [2] Holstein Kiel
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Arminia Bielefeld [9] 0 1
0 1 
DUBFT
[6]
0 0 [6] Union Berlin
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Greuther Fürth [17] 0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   FSV Frankfurt
1 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Hessen Kassel   0 1
0 1 
NGAFT
[14]
1 0 [14] FK Tosno
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
1 0 [20] Rotor Volgograd
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 1
0 1 
NGBFT
[2]
1 0 [2] FK Orenburg
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Avangard Kursk [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow Youth
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Zenit Youth [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
1 0 [4] Shirak FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Pyunik FC [5] 0 2
0 2 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Neftchi Baku [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolotsk
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[4]
Dinamo Brest [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK CM Celje
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
1 0 [15] Osmanlispor FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kardemir Karabükspor [18] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zirka Kropyvnytskyi [9] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar D. Youth [1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-2]
0 0 [10-2] Turkey (W) U19
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[10-4]
Armenia (W) U19 [10-4] 0 0
0 0 
SCOLCFT
 
0 0   Hibernian FC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
 
Celtic FC   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
8-4(5-2)
(5-2)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
WC17FT
[B-2]
1 0 [B-2] Mali U17
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
Ghana U17 [A-1] 0 1
0 1 
EUW19VLFT
[9-4]
0 0 [9-4] Bulgaria (W) U19
0 0 
FT
0-9(0-4)
(0-4)
[9-1]
Czech Rep (W) U19 [9-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
2 0 [3] Chelsea FC
2 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
Watford FC [9] 0 3
0 3 
 
DUC4DBFT
 
0 1   Hertha BSC II
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Meuselwitz   1 0
1 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Zeta
0 0 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rudar Pljevlja [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Tianjin Quanjian
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hebei CFFC [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Preußen Münster
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen II
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Paderborn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
VfR Aalen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Würzburger Kickers
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
SV Wehen [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Meppen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fortuna Köln [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hallescher FC [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] Seligenporten
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Pipinsried [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] Ingolstadt II
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[8]
VfB Eichstätt [8] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[14]
0 1 [14] Rosenheim
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
SpVgg Bayreuth [17] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Fürth II
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[19]
FC Unterföhring [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[1]
0 0 [1] Nürnberg II
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Mainz II
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
TSV Schott Mainz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SG Wattenscheid   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   TuS Erndtebrück
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
1.FC Köln II   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Borussia Dortmund II
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Wuppertal   1 0
1 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
FC Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] KS Lushnja
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
KF Laci [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Luftëtari Gjirokastër
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
FK Kukesi [2] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] Petrocub S-G
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
EIF Ekenas [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] FC Honka Espoo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] IF Gnistan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FF Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 0 [9] Grankulla IFK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Haka [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
OPS Oulu [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[12]
0 0 [12] Gefle IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
IK Frej [14] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] GAIS
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Norrby IF [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Mariupol Youth
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya L. Youth [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Buxoro FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] FC Bunyodkor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Shurtan Guzar [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
FC Gomel [10] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Serbia U17
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5-3]
Norway U17 [5-3] 0 0
0 0 
JORAFT
[6]
0 0 [6] That Ras
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Palermo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Novara [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Frosinone [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Cesena
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[19]
Foggia Calcio [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Ascoli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Parma Calcio
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Virtus Entella [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Venezia FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Empoli FC [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Pescara
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia Calcio
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[13]
Perugia Calcio [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carpi FC [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] RC Lens
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
Dynamo St Peter. [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Sumqayit FK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Zira FK [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Odra Opole
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Podbeskidzie [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Borac Banja Luka [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Cibalia Vinkovci
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[9]
Tulevik Viljandi [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] Levadiakos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
PAS Giannina [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Bnei Yehuda
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
FC Ashdod [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 1 [10] Senglea Athletic
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Hamrun Spartans [6] 1 0
1 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Arendal Football
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
IK Start [2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Macva Sabac
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Subotica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cukaricki Belgrade [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
AS Trencin [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
NK Domzale [3] 0 0
0 0 
MASCFT
[1]
0 0 [1] Darul Takzim
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Perak FA [4] 0 0
0 0 
MASCFT
[2]
0 0 [2] Kedah FA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
3 0 [6] Mönchengladbach
3 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[5]
0 0 [5] RB Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[9]
1 0 [9] FC Augsburg
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Hannover 96 [11] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
2 0 [8] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Borussia Dortmund [3] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rubin Kazan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 1 [12] Sandecja
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Cracovia [15] 1 0
1 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas SC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Balmazujvaros [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Mezokovesdi SE [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecen VSC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Haladas [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ujpest FC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Puskás Akadémia [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Pribram
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Cefn Druids AFC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Bala Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Barry Town United [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 0 [4] Cardiff Met
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Newtown AFC [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Silkeborg IF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
SønderjyskE [9] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] Holland (W) U19
0 0 
FT
12-1(4-0)
(4-0)
[6-4]
Estonia (W) U19 [6-4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] Stoke City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[16]
Bournemouth [16] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[18]
4 0 [18] Newcastle Utd
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crystal Palace [14] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] Swansea City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Leicester City [8] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[11]
4 0 [11] Huddersfield
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[1]
2 0 [1] Manchester City
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Burnley FC [6] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Aston Villa
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Fulham FC [12] 0 2
0 2 
ANHBFT
[4]
2 0 [4] Derby County
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wed [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[3]
3 1 [3] Bristol City
3 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Leeds United [7] 1 3
1 3 
ANHBFT
[6]
1 0 [6] Sheffield Utd
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
Reading FC [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Middlesbrough
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
0 0 [11] Nottingham F.
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
Burton Albion [22] 0 2
0 2 
ANHBFT
[13]
2 0 [13] Brentford FC
2 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[21]
Sunderland [21] 0 4
0 4 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Barnsley
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Hull City [19] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
0 0 [23] Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
QPR [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolverhampton
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Preston NE [9] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[11]
Walsall FC [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Peterborough [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Charlton Athletic [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 1 [3] Blackburn Rovers
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Portsmouth [6] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Fleetwood Town [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
Plymouth Argyle [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Bristol Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Gillingham
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[19]
Northampton [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[14]
Oldham Athletic [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Blackpool
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Southend Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Oxford United
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[10]
Rotherham [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cambridge Utd
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crawley Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[21]
Yeovil Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Morecambe FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[24]
Forest Green [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Cheltenham
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Wycombe [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Newport County
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mansfield [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Colchester Utd [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 1 [19] Crewe Alexandra
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Accrington Stanley [5] 1 0
1 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Cádiz CF [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Hearts FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
St Johnstone [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Inverness CT [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Dunfermline
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Livingston FC [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dumbarton FC [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Queen of the South [3] 1 0
1 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Fakel Voronezh
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
FK Khimki [13] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Coleraine FC [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Glenavon
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[6]
Ballymena United [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Hradec Kralove
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Eskilstuna
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
IF Elfsborg [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Örgryte IS [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] Degerfors IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Helsingborg [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 1 [8] PFK Aleksandriya
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Veres Rivne [5] 1 0
1 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Mattersburg [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] DRB Tadjenanet
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
NA Hussein Dey [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Real Betis
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Alavés [18] 0 2
0 2 
 
CZEBFT
[4]
0 0 [4] Ceske Budejovice
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal SC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-3]
1 0 [A-3] USA U17
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[F-1]
England U17 [F-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Akragas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[C-9]
Juve Stabia [C-9] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
3 0 [2] AS Monaco
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SM Caen [10] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] CD Feirense
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Rio Ave [6] 1 0
1 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] UD Oliveirense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Real SC [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional Madeira
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
CD Cova Piedade [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] Sporting Braga B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Famalicão
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Académico Viseu [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Leixões SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Académica Coimbra [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Pogoń Siedlce [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Bytovia [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse SK
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acre
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Ra'anana [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Sepsi OSK [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
FK Zemun [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] FC Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zemplin Michalovce [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Teplice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
MFK OKD Karvina [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Omonia Nicosia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Alki Oroklini
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[6]
Doxa Katokopia [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 1 [16] Deportes Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Deportes Temuco [6] 1 0
1 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 1 [14] US Biskra
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
MC Oran [6] 1 0
1 0 
ALGAFT
[13]
0 1 [13] O Médéa
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 1 0
1 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Panetolikos [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Maccabi Netanya
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Ironi Kiryat Shmona [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Univ San Martín
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[16]
Alianza Atlético [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 1 [6] CD Numancia
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Granada CF [7] 1 0
1 0 
ITAFT
[6]
1 0 [6] Sampdoria
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[16]
FC Crotone [16] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Volgar Astrakhan [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[13]
Nieciecza KS [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Stal Mielec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Miedz Legnica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] KSC Lokeren
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Sporting Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyori VTK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Aalesund FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Kristiansund BK [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Pafos FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
Nea Salamina [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Sharjah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] USM Bel Abbès
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] FK Jablonec
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sparta Praha [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Southampton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
West Bromwich [19] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Millwall FC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Birmingham City [24] 0 2
0 2 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Valencia CF
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sevilla FC [5] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[17]
1 1 [17] Hamburger SV
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern München [1] 1 2
1 2 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] NAC Breda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
PEC Zwolle [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Glentoran Belfast [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Trabzonspor [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rizespor [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Karpaty Lviv [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] SCR Altach
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
LASK Linz [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Al Urdun
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Ramtha Club [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Ahli Doha [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[5]
0 0 [5] MC Alger
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
JS Kabylie [12] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al Baten [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ittihad Jeddah [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
FK Sarajevo [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] AEK Larnaka
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
APOEL FC [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Anorthosis FC [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zürich
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[6]
Grasshoppers [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
FC Thun [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] FC Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Vitória Setúbal
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Marítimo [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] Lamia FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Panathinaikos [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Beitar Jerusalem [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] VVV Venlo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
ADO Den Haag [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] SBV Excelsior
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Lorca FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Angers SCO
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Toulouse FC [17] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[20]
1 1 [20] FC Metz
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Dijon FCO [8] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[5]
3 0 [5] FC Nantes
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Guingamp [12] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Stade Rennais
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Lille OSC [18] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[13]
3 0 [13] Amiens SC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Girondins Bordeaux [15] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Sint-Truiden
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
KV Oostende [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Eupen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
KV Mechelen [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Sporting Cristal
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sport Huancayo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Deportivo Municipal [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
NK Ankaran [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Sevilla Atlético
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Real Zaragoza [13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Matera Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
US Lecce [C-1] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 1 [11] Lechia Gdansk
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
Lech Poznan [3] 1 0
1 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
KAA Gent [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
4 0 [13] Criciúma/SC
4 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Internacional/RS [2] 0 3
0 3 
CHIAFT
[12]
2 0 [12] CD Huachipato
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Universidad Católica [11] 0 2
0 2 
TBNAFT
[1]
1 0 [1] FC Barcelona
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Málaga CF [19] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[1]
1 0 [1] SSC Napoli
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Inter Milano [3] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] FC Twente
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Roda Kerkrade [17] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
CAFCLFT
[1]
0 1 [1] Wydad Casablanca
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
USM Alger [4] 1 0
1 0 
BRAFT
[7]
1 1 [7] Vasco da Gama/RJ
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Coritiba/PR [17] 1 2
1 2 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
1 0 [2] FC Porto
1 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[15]
Paços de Ferreira [15] 0 4
0 4 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Londrina/PR
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Paysandu/PA [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Brasil Pelotas/RS
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Santa Cruz/PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova/GO
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[4]
0 0 [4] Real Garcilaso
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Universitario [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Academia Cantolao [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
1 1 [12] Envigado FC
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Atlético Huila [11] 1 1
1 1 
BRBFT
[1]
0 0 [1] América Mineiro/MG
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Paraná/PR [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
4 0 [5] Audax Italiano
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Colo Colo [1] 0 4
0 4 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Libertad
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
Cerro Porteño [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 0 [10] Lobos de la BUAP
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Cruz Azul [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] Querétaro FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Santos Laguna [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Rhinos
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Deportes Tolima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Atlético Bucaramanga [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
5 0 [16] Luverdense/MT
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Goiás/GO [14] 0 2
0 2 
COLAFT
[7]
5 0 [7] La Equidad
5 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Independiente Medellín [10] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-8]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Club Rubio Ñu [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 1 [9] San Luis Quillota
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Antofagasta [7] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
SF Deltas [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[7]
Tasman United [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[7]
0 0 [7] Bolívar
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
CD Guabirá [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
3 1 [2] Tigres UANL
3 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Deportivo Toluca [5] 1 2
1 2 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[13]
Murciélagos FC [13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[15]
0 0 [15] UAEM
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Atlético San Luis [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Pachuca CF
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Puebla FC [15] 0 3
0 3 
PERAFT
[1]
0 0 [1] Alianza Lima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Unión Comercio [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-2]
1 0 [Nhóm 2-2] San Antonio FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-7] 0 3
0 3 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Junior Barranquilla
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Ind. Santa Fe [2] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868 FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
4 0 [2] Team Wellington
4 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Eastern Suburbs (NZL) [3] 0 5
0 5 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Southern United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
1 1 [7] FC Edmonton
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Miami FC [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[3]
1 0 [3] Tampico Madero
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[16]
Atlante FC [16] 0 3
0 3 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] FC Juárez
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Cimarrones Sonora [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Club América
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Club Necaxa [9] 0 2
0 2 
MEXBFT
[12]
2 1 [12] Dorados Sinaloa
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 1 2
1 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[6]
LD Alajuelense [6] 0 3
0 3 
NZLAFT
[5]
0 1 [5] Canterbury United
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Waitakere United [4] 1 0
1 0 
DUC4BAHoãn
[15]
0 0 [15] VfR Garching
0 0 
0-0
[5]
Schweinfurt [5] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[2]
0 0 [2] Ahly Cairo
0 0 
0-0
[5]
Arab Contractors [5] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen