GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 21/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] MIO Biwako Kusatsu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Tokyo Musashino [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Luch-Energiya
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[17]
Olimpiets NV [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sanfrecce Hiroshima
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[16]
Sagan Tosu [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vegalta Sendai
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Shimizu S-Pulse [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Omiya Ardija
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Kashiwa Reysol [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mito HollyHock [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-4]
0 0 [2-4] Kazakhstan (W) U19
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2-2]
Slovenia (W) U19 [2-2] 0 1
0 1 
NHATAFT
[10]
2 0 [10] Jubilo Iwata
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Albirex Niigata   0 1
0 1 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Daegu FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Incheon United [11] 0 3
0 3 
HQAFT
[9]
3 0 [9] FC Seoul
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Suwon Bluewings [2] 0 3
0 3 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Jeonnam Dragons
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Pohang Steelers [6] 0 2
0 2 
HQBFT
[2]
1 0 [2] Ansan Greeners
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Seoul E-Land [9] 0 3
0 3 
HQBFT
[3]
1 0 [3] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Suwon FC [7] 0 0
0 0 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Ansan Police
1 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
 
Gyeongnam   0 3
0 3 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Wuhua
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[14]
Zhejiang Yiteng [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan Zall [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shijiazhuang Yongchang [5] 0 2
0 2 
TQBFT
 
1 0   Hangzhou Greentown
1 0 
FT
2-4(1-4)
(1-4)
[9]
Shenzhen FC [9] 0 1
0 1 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Nei Mongol Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Beijing Renhe   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Lijiang Jiayunhao
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Dalian Yifang   0 2
0 2 
TQBFT
 
1 0   Baoding Yingli
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Qingdao Huanghai   0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
0 0 [3] Melbourne City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (W) U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
North Korea (W) U19 [A-1] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-4]
0 0 [A-4] Thailand (W) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Uzbekistan (W) U19 [A-3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] FC Tokyo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Consadole Sapporo [4] 0 1
0 1 
NHATBFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
3 0 [18] FC Gifu
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Tokyo Verdy [4] 0 1
0 1 
TQAFT
 
0 0   Yanbian Fude
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Henan Construction [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
2 0 [5] Fotbal Trinec
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
FK Pardubice [3] 0 1
0 1 
CZEBFT
[10]
4 0 [10] Olympia H.Kralove
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
MFK Vítkovice [15] 0 3
0 3 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA-Energia
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 3
0 3 
AUSAFT
[1]
1 0 [1] Sydney FC
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[7]
WS Wanderers [7] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[5-3]
0 0 [5-3] Greece U17
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-1]
1 0 [2-1] England (W) U19
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2-3]
Wales (W) U19 [2-3] 0 1
0 1 
KAZAFT
[2]
3 0 [2] Kairat Almaty
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 4
0 4 
KAZAFT
[8]
3 0 [8] Irtysh Pavlodar
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Aktobe [9] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
4 0   Brno U19
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Slovacko U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
4 0   Ceske Budejovice U19
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Pribram U19   0 1
0 1 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kagoshima United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-5]
1 0 [A-5] Kazakhstan (W)
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
Bosnia-Herzeg (W) [A-4] 0 1
0 1 
NGBFT
[1]
0 0 [1] FK Yenisey
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 1
0 1 
ESTAFT
[2]
1 0 [2] Nomme Kalju
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Paide Linnameeskond [7] 0 1
0 1 
ESTAFT
 
1 0   JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FCI Tallinn   0 0
0 0 
KAZAFT
 
1 0   FK Taraz
1 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[5]
Shakhtyor Karagandy [5] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
1 0   Frydek-Mistek U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
3 0   Sigma Olomouc U19
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 2
0 2 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Denizlispor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
2 0 [10] İstanbulspor AŞ
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Altınordu SK [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Yokohama F Marinos
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[14]
Kashima Antlers [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
2 0   V-Varen Nagasaki
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Nagoya Grampus   0 2
0 2 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] FC Ryukyu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
FC Tokyo (R) [17] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Quang Nam FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hoang Anh Gia Lai [8] 0 1
0 1 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
SHB-Da Nang FC [11] 0 2
0 2 
BDNBFT
[4]
2 0 [4] FC Penafiel
2 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[18]
Sporting Lisboa B [18] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
1 0 [4] FK Tambov
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 2
0 2 
POLBFT
[7]
1 0 [7] Rakow Czestochowa
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
GKS Tychy [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Qo‘qon FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Navbahor [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
3 0 [4] Ho Chi Minh City
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Binh Duong FC [9] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-1]
0 0 [10-1] Hungary (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-3]
Scotland (W) U19 [10-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Sweden (W) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9-3]
Belarus (W) U19 [9-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-2]
0 0 [6-2] Ireland (W) U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6-3]
Latvia (W) U19 [6-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
1 0 [17] Levante UD
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Getafe CF [7] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[12]
0 0 [12] E. Braunschweig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 3
0 3 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Union Berlin
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Greuther Fürth [15] 0 1
0 1 
DUBFT
[3]
2 0 [3] Holstein Kiel
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Arminia Bielefeld [5] 0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   FSV Frankfurt
1 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Hessen Kassel   0 1
0 1 
NGAFT
[15]
1 0 [15] FK Tosno
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
FK Rostov [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
1 0 [2] FK Orenburg
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Avangard Kursk [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[14]
1 0 [14] Rotor Volgograd
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Tom Tomsk [18] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow Youth
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[6]
Zenit Youth [6] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
1 0 [1] Shirak FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Pyunik FC [5] 0 2
0 2 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] Kapaz PFK
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Neftchi Baku [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Naftan Novopolotsk
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9]
Dinamo Brest [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK CM Celje
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
1 0 [16] Osmanlispor FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kardemir Karabükspor [18] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kropyvnytskyi [10] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kiev Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Shakhtar D. Youth [1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-2]
0 0 [10-2] Turkey (W) U19
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[10-4]
Armenia (W) U19 [10-4] 0 0
0 0 
SCOLCFT
 
0 0   Hibernian FC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
 
Celtic FC   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
8-4(5-2)
(5-2)
 
FK Zlin U19   0 0
0 0 
WC17FT
[B-2]
1 0 [B-2] Mali U17
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
Ghana U17 [A-1] 0 1
0 1 
EUW19VLFT
[9-4]
0 0 [9-4] Bulgaria (W) U19
0 0 
FT
0-9(0-4)
(0-4)
[9-1]
Czech Rep (W) U19 [9-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
2 0 [5] Chelsea FC
2 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[12]
Watford FC [12] 0 3
0 3 
 
DUC4DBFT
 
0 0   Berlin AK 07
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Halberstadt   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 1   Hertha BSC II
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Meuselwitz   1 0
1 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Rudar Pljevlja [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Zeta
0 0 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Tianjin Quanjian
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Hebei CFFC [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Werder Bremen II
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Sportfreunde Lotte [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Meppen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Fortuna Köln [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preußen Münster
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] RW Erfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Hallescher FC [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Paderborn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
VfR Aalen [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Würzburger Kickers
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[4]
SV Wehen [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[11]
0 1 [11] Rosenheim
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
SpVgg Bayreuth [12] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] Nürnberg II
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Wacker Burghausen [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] Ingolstadt II
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
VfB Eichstätt [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Fürth II
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[19]
FC Unterföhring [19] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] Seligenporten
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Pipinsried [10] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   1. FC Saarbrücken
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Hoffenheim II   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   E. Stadtallendorf
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
TSV Schott Mainz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Röchling Völklingen   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Mainz II
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rödinghausen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SG Wattenscheid   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Borussia Dortmund II
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Wuppertal   1 0
1 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria Köln
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
FC Wegberg-Beeck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   TuS Erndtebrück
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
1.FC Köln II   0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftëtari Gjirokastër
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
FK Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] KS Lushnja
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
KF Laci [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] Petrocub S-G
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 0 [9] Grankulla IFK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Haka [6] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV Kokkola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
OPS Oulu [8] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] FC Honka Espoo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] IF Gnistan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FF Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
EIF Ekenas [7] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] GAIS
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Norrby IF [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Gefle IF
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
IK Frej [15] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Mariupol Youth
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya L. Youth [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Buxoro FK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Pakhtakor [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] FC Bunyodkor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Shurtan Guzar   0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Neman Grodno
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
FC Gomel [13] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Serbia U17
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5-1]
Norway U17 [5-1] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 0 [7] That Ras
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Al Aqaba SC [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ternana Calcio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Ascoli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Pescara
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Avellino [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Pro Vercelli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Carpi FC [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Cesena
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[9]
Foggia Calcio [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Venezia FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Empoli FC [1] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Palermo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
Novara [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Parma Calcio
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Virtus Entella [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Frosinone [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Spezia Calcio
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[5]
Perugia Calcio [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] RC Lens
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Stade Reims [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
Dynamo St Peter. [7] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Sumqayit FK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Odra Opole
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Podbeskidzie [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Celik Zenica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] NK Vitez
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Cibalia Vinkovci
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slaven Belupo [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Levadia Tallinn
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[8]
Tulevik Viljandi [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Levadiakos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
PAS Giannina [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Bnei Yehuda
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
FC Ashdod [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 1 [9] Senglea Athletic
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Hamrun Spartans [6] 1 0
1 0 
NORBFT
 
0 0   FK Arendal
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
IK Start   0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] Macva Sabac
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] Spartak Subotica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
AS Trencin [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
NK Domzale [3] 0 0
0 0 
MASCFT
[1]
0 0 [1] Darul Takzim
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Perak FA [4] 0 0
0 0 
MASCFT
[2]
0 0 [2] Kedah FA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
0 0 [6] RB Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
VfB Stuttgart [10] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[8]
3 0 [8] Mönchengladbach
3 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[7]
2 0 [7] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Borussia Dortmund [3] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[11]
1 0 [11] FC Augsburg
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 1 [16] Sandecja
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Cracovia [10] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvaros TC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpest FC [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Videoton FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Puskás Akadémia [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Debrecen VSC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Haladas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas SC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Balmazujvaros [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Paksi FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Mezokovesdi SE [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Pribram
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[16]
Usti nad Labem [16] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.
0 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Cefn Druids AFC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carmarthen Town [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Cardiff Met
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 0 [4] Bala Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Barry Town United [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg IF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Golden Arrows
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Polokwane City [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] Holland (W) U19
0 0 
FT
12-1(4-0)
(4-0)
[6-4]
Estonia (W) U19 [6-4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
0 0 [19] Stoke City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Bournemouth [11] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[10]
4 0 [10] Newcastle Utd
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crystal Palace [14] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[16]
4 0 [16] Huddersfield
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] Swansea City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Leicester City [9] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[1]
2 0 [1] Manchester City
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley FC [7] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Sheffield Utd
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[19]
Reading FC [19] 0 2
0 2 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Fulham FC [3] 0 2
0 2 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Barnsley
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Hull City [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[10]
3 1 [10] Bristol City
3 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Leeds United [12] 1 3
1 3 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Derby County
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wed [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Brentford FC
2 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[24]
Sunderland [24] 0 4
0 4 
ANHBFT
[21]
0 0 [21] Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
QPR [16] 0 0
0 0 
ANHBFT
[17]
0 0 [17] Nottingham F.
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
2 0 [5] Middlesbrough
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 2
0 2 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolverhampton
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Preston NE [9] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Charlton Athletic [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Scunthorpe Utd
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Doncaster Rovers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[20]
Walsall FC [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Gillingham
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Northampton [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Southend Utd
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bury FC [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Oxford United
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[4]
Rotherham [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Blackpool
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 1 [2] Blackburn Rovers
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Portsmouth [8] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[17]
0 1 [17] Crewe Alexandra
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Accrington Stanley [1] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Morecambe FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Grimsby Town [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle Utd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge Utd
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Colchester Utd [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[20]
Forest Green [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Wycombe [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Newport County
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mansfield [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] SD Huesca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cádiz CF [4] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Dundee FC [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Hearts FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
St Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Acad. [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Dumbarton FC [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
St. Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[2]
Livingston FC [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Queen of the South [5] 1 0
1 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Inverness CT [6] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Krylia Sovetov Samara [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel Voronezh
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
FK Khimki [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville Belfast
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Coleraine FC [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard Utd
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[4]
0 0 [4] Hradec Kralove
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Banik Sokolov [8] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   AFC Eskilstuna
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
IF Elfsborg [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Varbergs BoIS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Örgryte IS [2] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Degerfors IF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Helsingborg [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 1 [6] PFK Aleksandriya
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Veres Rivne [5] 1 0
1 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Mattersburg [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] DRB Tadjenanet
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
NA Hussein Dey [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Real Betis
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Deportivo Alavés [13] 0 2
0 2 
 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Ceske Budejovice
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Umm Salal SC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail SC [1] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-3]
1 0 [A-3] USA U17
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[F-1]
England U17 [F-1] 0 1
0 1 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Akragas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
3 0 [2] AS Monaco
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
SM Caen [15] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[17]
0 1 [17] CD Feirense
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rio Ave [5] 1 0
1 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] FC Famalicão
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Académico Viseu [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Leixões SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Académica Coimbra [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sporting Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] UD Oliveirense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Real SC [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional Madeira
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
CD Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Chojniczanka
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Pogoń Siedlce [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Bytovia [13] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse SK
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acre
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Ra'anana [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi OSK [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
FK Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad [16] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] FC Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zemplin Michalovce [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Teplice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
MFK OKD Karvina [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[7]
Doxa Katokopia [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 1 [11] Deportes Iquique
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportes Temuco [14] 1 0
1 0 
ALGAFT
[13]
0 1 [13] O Médéa
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
JS Saoura [3] 1 0
1 0 
ALGAFT
[14]
0 1 [14] US Biskra
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
MC Oran [5] 1 0
1 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Panetolikos [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[2]
0 0 [2] Valletta FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[11]
Tarxien Rainbows [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Univ San Martín
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
 
Alianza Atlético   0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 1 [6] CD Numancia
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Granada CF [8] 1 0
1 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Sampdoria
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[17]
FC Crotone [17] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Zenit-2
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Volgar Astrakhan [11] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[15]
Nieciecza KS [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Stal Mielec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] KSC Lokeren
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Sporting Charleroi [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] JK Tammeka Tartu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Diosgyori VTK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Budapest Honved [5] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Aalesund FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Kristiansund BK [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] Pafos FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Nea Salamina [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Sharjah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab Al Ahli Dubai [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] USM Bel Abbès
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Jablonec
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Sparta Praha [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] GAP Connah's Quay
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
0 0 [18] Southampton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich [20] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Millwall FC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Birmingham City [20] 0 2
0 2 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Valencia CF
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sevilla FC [8] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[17]
1 1 [17] Hamburger SV
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Bayern München [1] 1 2
1 2 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
PEC Zwolle [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran Belfast [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Trabzonspor [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Rizespor [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Vorskla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Pölten
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
LASK Linz [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] SCR Altach
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab Al Urdun
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Ramtha Club [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
JS Kabylie [10] 0 0
0 0 
KSAFT
[2]
0 0 [2] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ittihad Jeddah [8] 0 0
0 0 
KSAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal Riyadh
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Al Baten [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
FK Sarajevo [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaka
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[1]
APOEL FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis FC [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] FC Zürich
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Grasshoppers [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] FC Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
FC Thun [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Servette FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Baroka FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Bidvest Wits [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
0 0 [14] Vitória Setúbal
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Marítimo [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Lamia FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Panathinaikos [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] SBV Excelsior
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] VVV Venlo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
ADO Den Haag [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Lorca FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
CD Tenerife [11] 0 0
0 0 
PHAFT
[14]
2 0 [14] Angers SCO
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Toulouse FC [16] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[13]
3 0 [13] Amiens SC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Girondins Bordeaux [11] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[9]
3 0 [9] FC Nantes
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Guingamp [10] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[20]
1 1 [20] FC Metz
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Dijon FCO [12] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Stade Rennais
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Lille OSC [19] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truiden
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
KV Oostende [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Eupen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[16]
KV Mechelen [16] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Sport Huancayo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-6]
Deportivo Municipal [B-6] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Bloemfontein Celtic [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
AmaZulu FC [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
NK Ankaran [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Sevilla Atlético
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Real Zaragoza [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Matera Calcio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-1]
US Lecce [C-1] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 1 [11] Lechia Gdansk
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Lech Poznan [1] 1 0
1 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] KV Kortrijk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
4 0 [17] Criciúma/SC
4 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Internacional/RS   0 3
0 3 
CHIAFT
[7]
2 0 [7] CD Huachipato
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1]
Universidad Católica [1] 0 2
0 2 
TBNAFT
[1]
1 0 [1] FC Barcelona
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Málaga CF [20] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] SSC Napoli
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milano [5] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Roda Kerkrade [16] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
CAFCLFT
[1]
0 1 [1] Wydad Casablanca
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
USM Alger [4] 1 0
1 0 
BRAFT
[4]
1 1 [4] Vasco da Gama/RJ
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Coritiba/PR   1 2
1 2 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
1 0 [1] FC Porto
1 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[15]
Paços de Ferreira [15] 0 4
0 4 
BRBFT
[11]
0 0 [11] Londrina/PR
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Paysandu/PA [3] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Brasil Pelotas/RS
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Santa Cruz/PE   0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Vila Nova/GO
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste/SP [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] FBC Melgar
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[B-5]
Academia Cantolao [B-5] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Garcilaso
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-8]
Universitario [A-8] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
1 1 [13] Envigado FC
1 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Atlético Huila [2] 1 1
1 1 
BRBFT
 
0 0   América Mineiro/MG
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Paraná/PR   0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
4 0 [15] Audax Italiano
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Colo Colo [4] 0 4
0 4 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Libertad
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[3]
Cerro Porteño [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
0 0 [18] Lobos de la BUAP
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Cruz Azul [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Querétaro FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Santos Laguna [2] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Rochester Rhinos
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-9]
Charlotte Independence [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
0 0 [4] Deportes Tolima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Atlético Bucaramanga [14] 0 0
0 0 
BRBFT
 
5 0   Luverdense/MT
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[18]
Goiás/GO [18] 0 2
0 2 
COLAFT
[17]
5 0 [17] La Equidad
5 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Independiente Medellín [3] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Charleston Battery
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-3]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Nacional Asunción
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Club Rubio Ñu   0 0
0 0 
CHIAFT
[12]
0 1 [12] San Luis Quillota
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Antofagasta [5] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
SF Deltas [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolívar
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-7]
CD Guabirá [A-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
3 1 [4] Tigres UANL
3 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Deportivo Toluca [1] 1 2
1 2 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] UAEM
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Atlético San Luis [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[14]
Murciélagos FC [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
1 0 [9] Pachuca CF
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Puebla FC [11] 0 3
0 3 
PERAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Alianza Lima
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Unión Comercio [B-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
1 0 [Nhóm 2-12] San Antonio FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17] 0 3
0 3 
COLAFT
[8]
3 0 [8] Junior Barranquilla
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ind. Santa Fe [11] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Reno 1868 FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-16]
OKC Energy [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
4 0 [2] Team Wellington
4 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
Eastern Suburbs (NZL) [4] 0 5
0 5 
NASLFT
[7]
1 1 [7] FC Edmonton
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Miami FC [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[9]
1 0 [9] Tampico Madero
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Atlante FC [6] 0 3
0 3 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juárez
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Cimarrones Sonora [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Swope Park Rangers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-4]
Phoenix Rising [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Club América
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Club Necaxa [10] 0 2
0 2 
MEXBFT
[2]
2 1 [2] Dorados Sinaloa
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 1 2
1 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] CS Herediano
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[3]
LD Alajuelense [3] 0 3
0 3 
NZLAFT
[3]
0 1 [3] Canterbury United
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Waitakere United [7] 1 0
1 0 
DUC4BAHoãn
[13]
0 0 [13] VfR Garching
0 0 
0-0
[7]
Schweinfurt [7] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[1]
0 0 [1] Ahly Cairo
0 0 
0-0
[9]
Arab Contractors [9] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen