GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 22/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUTB
37
[10]
0 0 [10] Floridsdorfer AC
0 0 
37
1-2
[4]
SV Ried [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Albirex Niigata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Omiya Ardija [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[19]
JEF United Chiba [19] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] Sydney Olympic
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] Wollongong Wolves
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Bonnyrigg WE [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] North QLD United
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[7]
Brisbane City [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Matsumoto Yamaga
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Zweigen Kanazawa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Oita Trinita [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Kamatamare Sanuki [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Yokohama FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Tochigi SC [13] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 1 [6] Jeju United
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai M. [1] 1 0
1 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] Adelaide Utd Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Morocco U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Mexico U20   0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Machida Zelvia
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Renofa Yamaguchi [3] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Ansan Greeners
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
2 1 [3] Olympic FC QLD
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Strikers [5] 1 4
1 4 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kashiwa Reysol [10] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Gyeongnam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ulsan Hyundai [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Suwon Bluewings [2] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] West Torrens
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 1
0 1 
TQAFT
[16]
1 0 [16] Dalian Yifang
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Tianjin Quanjian [10] 0 2
0 2 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Qingdao Huanghai
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Beijing BG FC [6] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
1 0 [16] SKA-Energia
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 1
0 1 
AUSAFT
[4]
4 0 [4] Melbourne Victory
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Adelaide United [5] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Acacia Ridge
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[8]
Virginia United [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[9]
2 0 [9] Seoul E-Land
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ansan Police [4] 0 1
0 1 
CZEBFT
[11]
1 0 [11] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
FK Pardubice [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak M. Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[15]
Akhmat Gr. Youth [15] 0 0
0 0 
IDNAFT
[4]
1 0 [4] Bali United Pusam
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Barito Putera [8] 0 2
0 2 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
South Korea U19   0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanay
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 0 [10] FK Kyzylzhar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
FK Atyrau [11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] Bohemians 1905 Youth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-6]
Jihlava Youth [MSFL-6] 0 1
0 1 
TBN3FT
[A-8]
0 1 [A-8] Real Valladolid B
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-14]
Pontevedra [A-14] 1 0
1 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Geylang International
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[6]
Home United [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Hougang United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Balestier Khalsa [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Girona FC
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
RCD Espanyol [16] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Alcorcón
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
CA Osasuna [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Real Mallorca
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
UE Olot [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] SD Formentera
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-12]
CE Sabadell [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-15]
CD Izarra [B-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Hércules CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-10]
Lleida Esportiu [C-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 1 [C-8] Valencia Mestalla
0 1 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[C-2]
Elche CF [C-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Linense
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[D-8]
Las Palmas Atlético [D-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 1 [C-13] UE Llagostera
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Atlético Baleares [C-19] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] CD Ebro
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-23]
Deportivo Aragón [A-23] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Rayo Majadahonda
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[A-19]
CD Toledo [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Navalcarnero
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-9]
Unión Adarve [A-9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Zhetysu Taldykorgan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Irtysh Pavlodar [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
FK Aktobe [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] Valmieras FK
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] FC Helsingor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Silkeborg IF [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Jiangsu Suning
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Quang Nam FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sanna Khanh Hoa [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional Madeira [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
3 0 [15] Cagliari Calcio
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bologna FC [12] 0 5
0 5 
 
NGBFT
[4]
0 0 [4] FK Tambov
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 1 [8] Arsenal Tula
0 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[4]
Zenit [4] 1 0
1 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Torpedo-MAZ
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Neman Grodno [7] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] Kairat Almaty
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Kaisar Kyzylorda [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] FK Ordabasy
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
FC Astana [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 2 [10] ND Triglav
0 2 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
NK Ankaran [9] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[CFL-12]
0 0 [CFL-12] FK Jablonec Youth
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[MSFL-5]
1. FC Brno Youth [MSFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 1 [CFL-4] Hradec Kralove Youth
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[MSFL-3]
Banik Ostrava Youth [MSFL-3] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada Boleslav Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[MSFL-1]
Slovacko Youth [MSFL-1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Olimpik Donetsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya Lugansk
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
FC Mariupol [8] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Police Tero FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sukhothai FC [8] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Chiangrai United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Ho Chi Minh City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hai Phong FC [10] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
2 0 [13] Erzgebirge Aue
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[10]
MSV Duisburg [10] 0 2
0 2 
DUBFT
[18]
3 0 [18] Kaiserslautern
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Dresden [11] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Düsseldorf
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Ingolstadt [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Rangers FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Hearts FC [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Wuhan Zall
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Meizhou Meixian Techand
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[14]
Zhejiang Yiteng [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shijiazhuang Yongchang
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Liaoning Hongyun [12] 0 0
0 0 
IDNAFT
[6]
0 0 [6] Persebaya Surabaya
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sriwijaya FC [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Beijing Guoan
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Guangzhou Evergrande [3] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Zhejiang Greentown
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Shenzhen FC [9] 0 0
0 0 
C1WFT
 
0 0   Man City (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lyon (W)   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Preußen Münster
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Hallescher FC [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] VfR Aalen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
VfL Osnabrück [17] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
SSV Ulm   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   KFC Uerdingen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Fortuna Düsseldorf II   0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Paide Linnameeskond
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
Levadia Tallinn [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
0 0 [6] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Samtredia [9] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FK Ventspils [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby BK [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai SIPG
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Tianjin Teda [8] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Ratchaburi FC [9] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pattaya United [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T&T Ha Noi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sai Gon FC [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
2 0 [19] Stoke City
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley FC [7] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[6]
3 0 [6] Arsenal
3 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[15]
West Ham [15] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Siracusa Calcio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-15]
AS Bisceglie [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-12]
0 1 [B-12] Triestina
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-9]
Fano [B-9] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Racing Fondi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese Calcio
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-9]
Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragücü
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
Gaziantep B.B. [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[7]
Erzurum BB [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] RB Salzburg
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
SCR Altach [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Lazio
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Sampdoria [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Udinese Calcio
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
FC Crotone [17] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[6]
2 0 [6] Atalanta Bergamo
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Torino FC [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[16]
1 0 [16] ChievoVerona
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milano [5] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[5]
2 0 [5] Perugia Calcio
2 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[21]
Ternana Calcio [21] 0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   1. FC Saarbrücken
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Kickers Offenbach   0 4
0 4 
PHAFT
[5]
0 0 [5] OGC Nice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Montpellier HSC [8] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[7]
2 0 [7] Səbail FK
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Kapaz PFK [8] 0 1
0 1 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sfîntul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 1 [3] Petrocub S-G
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Zaria Balti [7] 1 0
1 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Strommen IF
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Levanger FK [14] 0 1
0 1 
FINAFT
[12]
0 0 [12] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
VPS Vaasa [5] 0 1
0 1 
FINAFT
[1]
0 0 [1] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
PS Kemi [10] 0 2
0 2 
TNKAFT
[14]
2 0 [14] Konyaspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kasımpaşa SK [9] 0 1
0 1 
TNKAFT
[12]
2 0 [12] Akhisar Bld.
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Göztepe Izmir [6] 0 3
0 3 
TDAFT
[6]
3 0 [6] BK Häcken
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Hammarby IF [1] 0 2
0 2 
TDAFT
[13]
2 0 [13] Dalkurd FF
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
GIF Sundsvall [9] 0 2
0 2 
TDBFT
[15]
1 0 [15] Jönköpings Södra
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Östers IF [11] 0 2
0 2 
NPAFT
[10]
1 0 [10] Bidvest Wits
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Polokwane City [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[4]
1 0 [4] MSK Zilina
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 2
0 2 
DUAFT
[11]
4 0 [11] FC Augsburg
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Mainz [15] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[15]
0 0 [15] FK Tosno
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
FK Krasnodar [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Wigry Suwalki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Zaglebie Sosnowiec [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Teraktor Sazi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sanat Naft AC [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Paykan FC [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Zob Ahan
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis FC [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Foolad Khuzestan [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Saipa Karaj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gostaresh Foolad [10] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Pars Jonoubi Jam
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Esteghlal Khuzestan
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Sepahan Esfahan [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Padideh Shandiz
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[16]
Siah Jamegan AK [16] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Al Raja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ismaily SC [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Chelsea FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Southampton   0 4
0 4 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Rayo Vallecano [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Avangard Kursk [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Isloch
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Gorodeya [15] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Jeunesse Esch
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
RFCU Luxemburg [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
CS Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
UNA Strassen [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
US Hostert [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] RM Hamm Benfica
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progrès Niedercorn [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] Differdange
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Union Titus Pétange [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] Shkendija'79
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Shkupi [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks Kratovo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Renova [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] MFK OKD Karvina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] BSC Young Boys
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
Lausanne-Sport [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
FC Basel [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Luzern
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Zürich [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] FC Schaffhausen
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] FC Winterthur
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
FC Wil [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wohlen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
FC Vaduz [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] FC Chiasso
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
FC Aarau [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres Rivne
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kiev [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Cefn Druids AFC [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AaB Aalborg
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[2]
FC Midtjylland [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
7 0 [24] CA Tigre
7 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
CA Huracán [4] 0 2
0 2 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Los Andes
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[23]
All Boys [23] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
0 0 [20] Paraná/PR
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Corinthians/SP [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Atenas San Carlos
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Atlético Fénix [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Málaga CF
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Fermana FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Padova [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza Calcio [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Casertana FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Reggina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-19]
Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-7]
0 0 [B-7] FC Südtirol
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-4]
FeralpiSalò [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-13]
AC Renate [B-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano Virtus
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
Gubbio [B-11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Admira [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK CM Celje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura UD
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[D-4]
CF Villanovense [D-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Real Unión
0 0 
FT
5-4(3-0)
(3-0)
[B-5]
Gernika Club [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 1 [B-18] Caudal Deportivo
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
Athletic Bilbao B [B-2] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] UE Cornellà
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[C-5]
CF Peralada [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Ontinyent CF
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-17]
Atlético Saguntino [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Burgos CF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-17]
CD Vitoria (ESP) [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Racing Ferrol
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[A-10]
S.S. Reyes [A-10] 0 0
0 0 
PHAFT
[6]
0 0 [6] AS Saint-Étienne
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Troyes AC [18] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] CD Tondela
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
CD Aves [16] 0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
0 0 [7] GD Chaves
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Portimonense SC [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] FC Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
UD Oliveirense [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] Leixões SC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
FC Arouca [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] CD Santa Clara
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Famalicão [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 1 [16] Sporting Braga B
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Académico Viseu [5] 1 0
1 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] CD Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Varzim SC [12] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 1 [5] Neftchi Baku
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Gabala FC [2] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda Tuzla
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
GOSK Gabela [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] FK Sarajevo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Speranta [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[4]
Dinamo-Auto [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] AS Trencin
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] FK Varnsdorf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Ceske Budejovice
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Banik Sokolov [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] Sellier&Bellot Vlasim
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Balikesirspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Ümraniyespor [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Rizespor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Giresunspor [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] O'Higgins
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[13]
Curicó Unido [13] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] CD Magallanes
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Deportes Copiapó [6] 0 0
0 0 
MARAFT
[1]
0 1 [1] Renaissance Berkane
0 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[5]
FAR Rabat [5] 1 0
1 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[17]
Swansea City [17] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[15]
1 0 [15] Pescara
1 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
Spezia Calcio [11] 0 1
0 1 
TDAFT
[16]
1 0 [16] Trelleborgs FF
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Kalmar FF [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Fotboll
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Göteborg [10] 0 1
0 1 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Norrby IF
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Gefle IF [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
1 0 [1] Falkenbergs FF
1 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[14]
IK Frej [14] 0 1
0 1 
EGYAFT
[11]
3 0 [11] Petrojet Suez
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ahly Cairo [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Lorca FC [21] 0 2
0 2 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Cádiz CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Sporting Gijón [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] CD Badajoz
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] CD Guijuelo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-22]
Gimnástica Seg. [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 1
0 1 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] Recreativo Huelva
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[D-9]
San Fernando CD [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 1 [B-7] UD Logroñés
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
Sporting Gijón B [B-1] 1 1
1 1 
TBN3FT
[B-17]
1 0 [B-17] Osasuna B
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Peña Sport FC [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] SD Ponferradina
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-11]
Rápido de Bouzas [A-11] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
0 0 [18] 1.FC Köln
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Schalke 04 [2] 0 0
0 0 
 
HLCFT
 
4 0   AZ Alkmaar
4 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Feyenoord   0 3
0 3 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Ufa [6] 0 1
0 1 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] Dinamo Brest
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
FC Smolevichi [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[6]
Standard Liège [6] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
2 0 [10] Panionios GSS
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Panathinaikos [5] 0 1
0 1 
GREAFT
[2]
1 0 [2] PAOK Salonica
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
SKODA Xanthi [6] 0 2
0 2 
GREAFT
[13]
1 0 [13] Apollon Smyrni
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Olympiakos Pireus [3] 0 1
0 1 
GREAFT
[15]
0 0 [15] AO Kerkyra
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Asteras Tripoli [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] PAS Giannina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
AE Larisa [12] 0 1
0 1 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panetolikos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lamia FC [14] 0 2
0 2 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Atromitos FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
AO Platanias [16] 0 1
0 1 
GREAFT
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Levadiakos [9] 0 1
0 1 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Rosenborg BK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
IK Start [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Kristiansund BK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
FK Bodo/Glimt [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] FK Haugesund
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Stromsgodset IF [7] 0 1
0 1 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Tromso IL
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[12]
Sandefjord [12] 0 1
0 1 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom SK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ranheim Fotball [3] 0 2
0 2 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Nest-Sotra
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Ullensaker/Kisa [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
1 0 [10] Floro SK
1 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Notodden FK [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Sogndal
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] FK Jerv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mjøndalen IF [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
2 0 [3] Viking FK
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Asane Fotball [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Tromsdalen UIL [15] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Vojvodina
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Spartak Subotica [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
1 1 [5] Slovan Liberec
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 1 2
1 2 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
SønderjyskE [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] Rosario Central
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Racing Club [7] 0 5
0 5 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] UD Las Palmas
2 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[13]
Deportivo Alavés [13] 0 2
0 2 
 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Monopoli
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Fidelis Andria
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Matera Calcio [C-8] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Universitario Popayán
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Bogotá FC [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-21]
0 0 [A-21] Coruxo FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[A-25]
CCD Cerceda [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera Reina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Atlético Madrid B [A-4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[13]
3 0 [13] Moreirense FC
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rio Ave [5] 0 2
0 2 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Dunav Ruse
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Etar Veliko Tarnovo [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] FK Partizan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Cukaricki Belgrade [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] NK Domzale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 1 [8] Macará
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
LDU Quito [2] 1 0
1 0 
MEXAFT
[1]
2 0 [1] Deportivo Toluca
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
TR Veracruz [14] 0 2
0 2 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] Leones Negros
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 1 0
1 0 
C1WFT
 
0 0   Chelsea (W)
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Wolfsburg (W)   0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Istra 1961 [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Be'er Sheva [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Club Almagro
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[21]
Flandria [21] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 1 [8] Granada CF
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[17]
Cultural Leonesa [17] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-6]
CF Fuenlabrada [A-6] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] KV Oostende
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[17]
FCO Beerschot Wilrijk [17] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Molde FK [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] FC Nordsjælland
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[1]
Brøndby IF [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
5 0 [6] Unión La Calera
5 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[2]
Univ de Chile [2] 0 4
0 4 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] Zamalek SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Alassiouty Sport [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Charleroi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
1 0 [15] Atlético Tucumán
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Unión Santa Fe [11] 0 2
0 2 
ARGBFT
[4]
0 1 [4] Villa Dálmine
0 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Deportivo Morón [12] 1 0
1 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Ñublense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Coquimbo Unido [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-3]
UTC Cajamarca [A-3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Atlético Madrid
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Real Betis [5] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[1]
3 0 [1] Juventus FC
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
SSC Napoli [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[11]
0 0 [11] Girondins Bordeaux
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Paris St. Germain [1] 0 1
0 1 
 
BRAFT
[12]
0 1 [12] Fluminense/RJ
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Cruzeiro/MG [18] 1 0
1 0 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Atlético Mineiro/MG
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Vitória/BA [15] 0 0
0 0 
BRAFT
[16]
0 0 [16] Ceará SC/CE
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
São Paulo/SP [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
2 0 [5] Palmeiras/SP
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Internacional/RS [9] 0 2
0 2 
BRAFT
[17]
0 0 [17] Chapecoense/SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Vasco da Gama/RJ [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosí
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[B-2]
Blooming [B-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
2 0 [13] Envigado FC
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Atlético Huila [2] 0 1
0 1 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Tigres FC (COL)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 1 [10] Boston River
0 1 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
CA Progreso [11] 1 0
1 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] CA Peñarol
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Nacional (URU) [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
1 0 [3] Sporting Lisboa
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 5
0 5 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Metropolitanos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Atlético Venezuela [13] 0 0
0 0 
CSUWFT
[A-2]
0 0 [A-2] Chile (W)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[B-5]
Argentina (W) [B-5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 2 [7] Gimnasia Jujuy
0 2 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Mitre SdE [15] 2 0
2 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Quilmes AC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Boca Unidos [19] 0 0
0 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Unión Magdalena
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Deportivo Pereira [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Delfin SC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
CS Emelec [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Estudiantes FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Tachira [6] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-12]
2 0 [Tay-12] Seattle Sounders
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
Minnesota United [Tay-10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
3 0 [1] Universidad Católica
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Audax Italiano [15] 0 5
0 5 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] Deportes Melipilla
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Real Cartagena
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
[12]
Cortuluá [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
1 0 [27] Arsenal Sarandi
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
River Plate [10] 0 4
0 4 
COLAFT
[11]
0 0 [11] Jaguares de Córdoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Deportivo Cali [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Alianza Lima
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
USWFT
[6]
0 0 [6] Orlando Pride (W)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Houston Dash (W) [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] CD San José
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-7]
Club Aurora [B-7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto Córdoba
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Agropecuario AAC [13] 0 0
0 0 
CSUWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (W)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-1]
Brazil (W) [B-1] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 0 [6] Grêmio/RS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Atlético/PR [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 1 [17] América de Cali
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
Junior Barranquilla [8] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-9]
0 0 [Tay-9] Portland Timbers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-1]
New York City FC [Dong-1] 0 2
0 2 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Barcelona SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
3 0 [1] Boca Juniors
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[21]
Newell's Old Boys [21] 0 5
0 5 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Antofagasta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
San Luis Quillota [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
5 0 [15] Alianza Petrolera
5 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rionegro Águilas [9] 0 3
0 3 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Portuguesa FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Zamora FC [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
3 0 [2] Santos Laguna
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
UNAM Pumas [6] 0 3
0 3 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Club Destroyers
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-5]
Royal Pari [B-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] LA Galaxy II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-3]
NY Red Bulls II [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
COLAFT
[10]
3 0 [10] Ind. Santa Fe
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[20]
Leones FC [20] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Fresno FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-12]
San Antonio FC [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
TBN3Hoãn
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
0-0
[D-18]
Córdoba CF B [D-18] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-12]
0 0 [1-12] Liverpool U23s
0 0 
0-0
[1-9]
Chelsea U23s [1-9] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[C-5]
0 0 [C-5] Cosenza
0 0 
0-0
[C-12]
Rende Calcio [C-12] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-19]
0 0 [A-19] Arzachena Calcio
0 0 
0-0
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
BULAHoãn
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
0-0
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
BDNBHoãn
[10]
0 0 [10] Vitória Guimarães B
0 0 
0-0
[8]
FC Porto B [8] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[22]
0 0 [22] CS Estudiantes (SL)
0 0 
0-0
[16]
Independiente Rivadavia [16] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[A-6]
Universitario Sucre [A-6] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[14]
0 0 [14] Puerto Cabello
0 0 
0-0
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen