GIẢI QUỐC TẾ
CHÂU Á

LỊCH BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN CÁC TRẬN MỚI NHẤT 23/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
ARGB
80
[25]
0 0 [25] Ramón Santamarina
0 0 
80
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Ferro Carril Oeste [20] 0 0
0 0 
PARA
58
[8]
0 0 [8] Sportivo Luqueño
0 0 
58
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Deportivo Capiatá [7] 0 0
0 0 
ARGB
49
[8]
0 0 [8] Sarmiento Junín
0 0 
49
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Atletico Rafaela [10] 0 0
0 0 
ARGAHT
[6]
2 0 [6] Independiente
2 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Defensa y Justicia [13] 0 1
0 1 
COLA
9
[18]
0 0 [18] Deportivo Pasto
0 0 
9
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Boyacá Chicó [19] 0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Bhayangkara Surabaya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Persela Lamongan [10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] Viktoria Plzen Youth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[CFL-8]
Slavia Praha Youth [CFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Karvina Youth
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[CFL-5]
Liberec Youth [CFL-5] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Hwacheon KSPO (W)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boeun Sangmu (W) [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 1 [5] Suwon FMC (W)
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Icheon Daekyo (W) [2] 1 0
1 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Gumi Sportstoto (W)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Seoul Amazones (W) [4] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] HS Red Angels (W)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gyeongju WFC (W) [7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla Praha Youth
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec Youth [MSFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-2]
0 0 [CFL-2] Sparta Praha Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
Teplice Youth [CFL-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-11]
0 0 [2-11] Newcastle U23s
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-9]
Fulham U23s [2-9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Felda United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
FELCRA FC [2] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] UiTM FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
Sarawak FA [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
2 1 [18] Sporting Lisboa B
2 1 
FT
1-2(2-1)
(2-1)
[11]
SL Benfica B [11] 1 2
1 2 
CROAFT
[5]
4 0 [5] Inter Zaprešić
4 0 
FT
1-1(2-1)
(2-1)
[8]
Rudeš Zagreb [8] 0 1
0 1 
QATCFT
 
3 0   Mesaimeer SC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ahli Doha   0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC Youth
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[D-1]
FC Barcelona Youth [D-1] 0 4
0 4 
AFCCFT
[C-1]
1 0 [C-1] Faisaly Amman
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Al Ansar Club [C-3] 0 4
0 4 
RMNAFT
[8]
3 1 [8] FC Botosani
3 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi OSK [12] 1 6
1 6 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Shakhter Soligorsk [12] 0 1
0 1 
AFCCFT
[C-2]
0 0 [C-2] Dhofar Salalah
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Wahda Damascus [C-4] 0 1
0 1 
POLAFT
[11]
1 0 [11] Lechia Gdansk
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
1 1 [10] Cibalia Vinkovci
1 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Slaven Belupo [7] 1 1
1 1 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Tel Aviv Ramla
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Hapoel Katamon [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] FC Nazareth Ilit
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
1 1 [1] Hapoel Tel Aviv
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 1 4
1 4 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nic.
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 1
0 1 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala'ea Al Jaish Cairo
0 0 
FT
4-5(1-2)
(1-2)
[8]
Arab Contractors [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] FSV Zwickau
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Akhmat Groznyi [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Septemvri Sofia [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 1 [11] Hapoel Ra'anana
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
FC Ashdod [12] 1 0
1 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Odd BK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sarpsborg 08 [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Fenerbahçe SK
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
Antalyaspor [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] Malmö FF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Brommapojkarna [15] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] IF Elfsborg
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Djurgårdens IF [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] Norrköping
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sirius IK [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] AGF Aarhus
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Hobro IK [6] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al Wakra
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Qatar SC   0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Univ Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-6]
0 0 [2-6] Reading U23s
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
Stoke City U23s [2-7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Southampton U23s
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-8]
Middlesbrough U23s [2-8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-3]
0 0 [1-3] Swansea City U23s
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-4]
Sunderland U23s [1-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-10]
0 0 [2-10] Wolverhampton U23s
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2-2]
Brighton U23s [2-2] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-5]
0 0 [1-5] Leicester City U23s
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1-11]
Derby U23s [1-11] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-12]
0 1 [2-12] West Bromwich U23s
0 1 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2-1]
Blackburn U23s [2-1] 1 0
1 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Aston Villa U23s
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-4]
Norwich U23s [2-4] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] FC Den Bosch
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Emmen [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Servette FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchâtel Xamax [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 0 [10] Masr lel Maqassah
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Ittihad Alexandria [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Frosinone
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Empoli FC [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] AlbinoLeffe
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Nürnberg [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
KSC Lokeren [13] 0 0
0 0 
ARGBFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Riestra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
CA Aldosivi [3] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
2 0 [11] Genoa
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[19]
Hellas Verona [19] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-2]
Trapani Calcio [C-2] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] AC Ajaccio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
RC Lens [16] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Cork City   0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
2 0 [8] Everton FC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Newcastle Utd [10] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[14]
3 0 [14] Athletic Bilbao
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[17]
Levante UD [17] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[14]
Vitória Setúbal [14] 0 1
0 1 
PARAFT
[11]
0 1 [11] Deportivo Santaní
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de América [6] 1 0
1 0 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Colon Santa Fe
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[20]
Patronato Paraná [20] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
1 0 [17] Sport Recife/PE
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Botafogo/RJ [14] 0 3
0 3 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Real Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cúcuta Deportivo [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros Guyana
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Sigma Olomouc Youth
0 0 
0-0
[CFL-11]
C. Budejovice Youth [CFL-11] 0 0
0 0 
CZEU21Hoãn
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Pribram Youth
0 0 
0-0
[MSFL-2]
FK Zlin Youth [MSFL-2] 0 0
0 0 
CHÂU ÂU
© Copyright lichbong.com - All rights reserved - Lịch thi đấu bóng đá các giải đấu nhanh nhất
livescores | tỷ lệ bóng đá | kqbd truc tuyen